Jakaya Kikwete ndiye aliyemtengeneza Polepole

Jakaya Kikwete ndiye aliyemtengeneza Polepole

Vijana wengi waliingia kwenye siasa kipindi cha huyu mzee JK ameshika mkono vijana wengi. Hata huyu Polepole anayewepa furaha sasa hivi kamtengeneza JK Mnyonge Mnyongeni haki yake Mpeni.

Alitengeneza na hawa?

GzyBB2MXsAA_nEH.jpeg


Kama ndivyo ndiyo maana tumecheza makida makida muda mrefu!
 
Vijana wengi waliingia kwenye siasa kipindi cha huyu mzee JK ameshika mkono vijana wengi. Hata huyu Polepole anayewepa furaha sasa hivi kamtengeneza JK Mnyonge Mnyongeni haki yake Mpeni.
Polepole mtaanza kujua kuwa kwenye siasa hakuna rafiki wa kudumu wala adui wa kudumu, kuna wakati inabidi utaalamu wa chuo cha sanaa Bagamoyo kitoe taaluma yake katika kuweka mambo vizuri. Hayo ni maigizo ukiona mtu anakosoa serikali au watawala na hakuna kinachomsibu basi ujue hapo kuna usanii unaendelea.
 
Kwahiyo kama alimshika mkono akiona maovu afumbe macho tu?
Kwani si alimshika mkono ili awatumikie misukule nasi kumlinda kwenye majanga yake...
 
Hatukatai alitengeneza vijana wengi pamoja na wewe, lakini haikuwa kwa maslahi mapana ya Taifa bali kwa maslahi yake,familia yakena wana mtandao wenzake.Amka ww Acha kuwa zuzu.
 
Vijana wengi waliingia kwenye siasa kipindi cha huyu mzee JK ameshika mkono vijana wengi. Hata huyu Polepole anayewepa furaha sasa hivi kamtengeneza JK Mnyonge Mnyongeni haki yake Mpeni.
Nyerere ndie aliemtengeneza Kikwete.
Lkn Kikwete akaja kua fisadi.
 
Kweli kabisa, JK anaazijua siasa za bongo, ila Polepole anayosema ni kweli ama si kweli, mzee wetu ikimpendeza afanye Press kwake Msoga tumjue mchawi ni nani.
Asije kujaribu atabaki uchi. Kumbuka msemo wa mwenye busara akivuliwa nguo....
Ukiona yupo kimya ujue amechutama, akijaribu tu kusema neno atabaki uchii hakika nakuambia.
 
Vijana wengi waliingia kwenye siasa kipindi cha huyu mzee JK ameshika mkono vijana wengi. Hata huyu Polepole anayewepa furaha sasa hivi kamtengeneza JK Mnyonge Mnyongeni haki yake Mpeni.
Kwa hiyo ulitaka asiongee au?
Kwa hiyo ukiajiriwa na Serikali fusadi unatakiwa utoe shukrani kwa njia ya kunyamaza au siyo?
 
JK ni alama ya mwanamume, ni alama ya mtoto wa mjini nk.
Huwezi kumkuta JK analialia au analalamikalalamika hata pale alipokatwa 1995 alishake hand maisha yakaendelea.
Hotuba Ile aliyoitoa Dodoma 1996 baada ya kukatwa ilimfanya JKN kusimama na kumkumbatia kijana wake.

JK ananyota ya kupewa lawama hata pale asipohusika na ana nyota pia yakutopongezwa hata kwa jambo alilotenda yeye, ndio maana mengi mazuri na makubwa aliyoyatenda sifa hupewa wengine na yeye hubaki na amani tu.

Moja ya sifa ya JK ni kutokuwa na shida na mtu mpaka pale utakapolianzisha.
Siku zote huchokozwa kabla ya kurudisha mashambulizi yake hili hata RA analijua maana before election 2015 alilala mbele.

Umuhimu wa JK ni ngumu raia wa kawaida na majasusi uchwara wa JF kuujua, wapo wazee wabobezi wanajua umuhimu wa JK kwa Taifa hili na role yake ni nini.

ndani ya mitaa ya Hodeidah Yemen.

Sidhani kama Taifa Tulishawai pata kiongozi hayawani kama huyu. Anabagaza Taifa tu left and right ndo maana kagame alimtukana wazi wazi
 
Back
Top Bottom