Jaji Warioba na tume yake kushitakiwa

Jaji Warioba na tume yake kushitakiwa

Wakazi wa Kijiji cha Letto kilichopo Wilayani Rombo mkoani Kilimanjaro, wamedai kuwa hawakuwahi kuiona Tume ya kukusanya maoni ya katiba mpya kwenye kijiji chao na kata yao.
Wanajiuliza je wao siyo wananchi wa Tanzania? Kwanini wabaguliwe na tume hiyo iliyopo kisheria? Wanafikiria kuishitaki tume na Jaji Warioba mahakamani kwa ubaguzi huo.

You are not important
 
Unaona kuna watu hawajui kuwa Nyerere alikwisha kufa zamani za kale ,sasa hao nao hawajui kama hiyo Tume ilikwisha vunjwa zamani sasa ,WaTamshtaki warioba kama nani au wataishitaki Tume ambayo haipo tena !!! Wapeleke tu kwa Tume ya Sitta bado inapokea maoni !
 
Back
Top Bottom