Jaji Kisanga kuwania Uspika NCCR-Mageuzi, Sitta Uwaziri!!!


Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Kuna taarifa zisizo rasmi kwamba, NCCR-Mageuzi wanapanga kumsimamisha Jaji Robert Kisanga katika nafasi ya Uspika, hatua ambayo inaelezwa kuweza kuwasukuma Chadema na CUF kumwachia. CUF wamewaachia Chadema waliomsimamisha Mabere Marando, na Hamad Rashid amejitoa na kuwaunga mkono Chadema. Kisanga anaweza kushinda kwa kuwa CCM wataona afadhali ya NCCR kuliko Chadema kukalia kiti. Huu ni mwaka wa Mageuzi.
 
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Tetesi hizo zinasema Sitta anaweza kupoozwa kwa kupewa uwaziri hata Uwaziri Mkuu ama Wizara ya Utawala Bora akapambane na Ufisadi vizuri.
 
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2007
Messages
3,584
Likes
41
Points
0
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2007
3,584 41 0
Kuna taarifa zisizo rasmi kwamba, NCCR-Mageuzi wanapanga kumsimamisha Jaji Robert Kisanga katika nafasi ya Uspika, hatua ambayo inaelezwa kuweza kuwasukuma Chadema na CUF kumwachia. CUF wamewaachia Chadema waliomsimamisha Mabere Marando, na Hamad Rashid amejitoa na kuwaunga mkono Chadema. Kisanga anaweza kushinda kwa kuwa CCM wataona afadhali ya NCCR kuliko Chadema kukalia kiti. Huu ni mwaka wa Mageuzi.
CCM hawawezi kumpatia uspika mtu yeyote asiye miongoni mwao. Ila kama kweli wabunge wa CCM wanataka kurudi bungeni 2015 either kwa kupitia CCM au upinzani basi hawana budi kumchagua mtu makini badala ya aliyesimamishwa na chama. Tunajua wazi kuwa katika waliosimamishwa na CCM hakuna mwenye guts za kuwakoromea mafisadi.
 
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Huu ni mwaka wa laana kwa CCM
 
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2008
Messages
680
Likes
11
Points
35
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2008
680 11 35
Tetesi hizo zinasema Sitta anaweza kupoozwa kwa kupewa uwaziri hata Uwaziri Mkuu ama Wizara ya Utawala Bora akapambane na Ufisadi vizuri.
Na Soffy Lion unamweka wapi?.
 
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2008
Messages
680
Likes
11
Points
35
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2008
680 11 35
Siasa kweli siyo mchezo.
 
omarilyas

omarilyas

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2007
Messages
2,127
Likes
6
Points
0
omarilyas

omarilyas

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2007
2,127 6 0
Kuna taarifa zisizo rasmi kwamba, NCCR-Mageuzi wanapanga kumsimamisha Jaji Robert Kisanga katika nafasi ya Uspika, hatua ambayo inaelezwa kuweza kuwasukuma Chadema na CUF kumwachia. CUF wamewaachia Chadema waliomsimamisha Mabere Marando, na Hamad Rashid amejitoa na kuwaunga mkono Chadema. Kisanga anaweza kushinda kwa kuwa CCM wataona afadhali ya NCCR kuliko Chadema kukalia kiti. Huu ni mwaka wa Mageuzi.
Ingelikuwa yawezekana nigelifurahi sana kumuona muadilifu na mstaarabu wa kweli Judge Kisanga anachukua nafasi hiyo. Hata hivyo siamini kama atakubali hilo na hata kuchaguliwa ukitilia maanani ni CCM ndio wenye kuamua na kamwe hawawezi kujidanganya kumpa uspika asiye mmoja wao....

Kama kuna watakao-rebel hawatazidi kumi na kama itakuwa kura ya wazi sidhani kuna hata mmoja atathubutu kufanya hivyo....
 
M

Mp Kalix2

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
5,753
Likes
1,585
Points
280
M

Mp Kalix2

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
5,753 1,585 280
Tetesi hizo zinasema
Sitta anaweza kupoozwa kwa kupewa uwaziri hata Uwaziri Mkuu
ama Wizara ya Utawala Bora akapambane na Ufisadi vizuri.
Nilikuwa na waza hivyo pia.Lazima watampooza Uwaziri Mkuu au kijiwizara iliasifurukute na wapambe wake waone wanasauti pia.
Ila wakimtosa kabisa wanajichimbia kaburi wenyewe na kusaidia kambi ya upinzania tusubiri tuone.
 
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
7,172
Likes
2,302
Points
280
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2010
7,172 2,302 280
chama cha kijani kishajifia hicho tunasubiri tar ya mazishi tu
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,210
Likes
778
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,210 778 280
SIMBA akilowana usidhani PAKA.......! hii ni warning kwa wanaoidharau CCM.........! na ujumbe kwa CCM...ngoma ivumayo sana hupasuka.....! na wakristo husema hivi...AONYWAYE MARA NYINGI..AKISHUPAZA SHINGO ..ATAVUNJIKA NA ASIPATE DAWA.....!
 
M

Mtu wa Mungu

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
445
Likes
1
Points
35
M

Mtu wa Mungu

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
445 1 35
Hili ni bunge la wapambanaji!!!!!!!!!!!!! Spika aliyeonyesha kwa vitendo kuwa ni mpambanaji huyo ndiye!!! Sijui huyu Jaji ana sifa hizi?? Siyo suala la kujua kufunga watu au kuhukumu watu kunyongwa!!!!!!!!!! Kwangu mimi ni Mwanamageuzi na mpambanaji Mabere Marando!!! Utaona kuona jina hili ulimwengu wa mafisadi unahema kwa hofu!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Sir John

Sir John

Senior Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
177
Likes
0
Points
0
Sir John

Sir John

Senior Member
Joined Aug 19, 2010
177 0 0
Walicho mfanya simba unafikiri watamkumbuka hata kwenye uwaziri?tena uwaziri ni demort kwa sitta
 
M

Mtu Mmoja

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2010
Messages
596
Likes
4
Points
0
M

Mtu Mmoja

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2010
596 4 0
mnadhani uspika unapatikana kirahisirahisi hivyo? hamna great thinker hapa
 
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2009
Messages
2,373
Likes
1,087
Points
280
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2009
2,373 1,087 280
Wakuu hilo Sofia Lion ni kweli? Na hisi kama ni kweli maana mkwere hatamaniki kabisa anaweza kumwaga uPM kwa lion. Ngoja tusubiri kuona majimambo mwaka huu.
 

Forum statistics

Threads 1,236,125
Members 474,999
Posts 29,247,530