Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jairo apokewa kwa mbwembe wizarani, aelekea Ikulu na Ngeleja

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Yericko Nyerere, Aug 24, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,270
    Likes Received: 1,553
    Trophy Points: 280
    Huwezi amini kumbe yule mwizi mshiriki wa Ikulu ndugu Jairo anapokewa kwa shangwe na wafanyakazi wa wizara ya nishati kwa kulisukuma gari lake kutoka kitegauchumi hadi wizarani

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    ==============
    Nipo katikati ya msafara wa hawa wezi sasa wanakwenda kwa bos wao magogoni wakitokea wizarani.
    Nitawajuza kinachoendelea ndugu zangu.

    Nchi imeisha hii jamani inahitaji mtu mzalendo wa kweli kuikomboa.
    ===============
    Luhanjo katupokea kwa shangwe kuu amemkumbatia Jairo na kumsifu kuwa ni shujaa!

    Kikao kinaendelea,kubwa linalozungumzwa ni hali inayoendelea bungeni na jinzi ya kujihami. Luhanjo anasema ameagizwa kuweka hali ya mambo sawa na mkuu wa kaya!

    Nitaendelea kuwajuza!!
    ====================
    More updates

    Amini usiamini Ikulu ya amua Pinda ajiudhuru?
    Hili linatokana na uzito wa Jairo ndani ya Ikulu, yani wameona bora Pinda ajiuzuru kuliko Jairo!!

    Luhanjo anasema mkuu wakaya katoa maagizo eti kinyume na hapo kikwete atavuliwa madaraka!

    =============
    More UPDATES:

    Ikulu yacheza picha la kihindi! Jana baada ya mkuu wa kaya kurudi magogoni kilikalika kikao na bwana Luhanjo akatoa taarifa ya kikao chake na akina Jairo na ikajadiliwa hali ya mambo bungeni.

    Moja ya nilichokitafsiri ni kuwa Ikulu na Bungu wanatofautiana sana juu ya Jairo.

    Maamuzi ya kikao cha usiku wa jana ni kuwa kwakuwa mda wa Luhanjo kustaafu ulishafika na mpaka leo yupo kwa hisani ya mkuu wa kaya basi walizuge taifa kuonyesha umma kuwa ikulu imesikitishwa na maamuzi ya Luhanjo hivyo imemtimua kazi.

    Wazo hilo alilitoa Luhanjo mwenyewe, japo kikwete alisita kidogo lakini Luhanjo alifafanua jinzi mbinu hii itakavyo badili upepo na hali ya mambo itakuwa shwari ndipo mkuu wa kaya akakubali wazo hilo!

    Spika wa bunge aliwasiliana na mkuu wa kaya mida ya saa nne na dk kumi na akamueleza dhamira ya bunge kuomba ushauri:

    1. Nani awaweke katika kamati

    2. Nini wakifanye hao wanakamati

    Mkuu wa kaya akaomba kuwa ngoja atulize kichwa kwanza atatoa dokezo!

    Kikubwa msitegemee jipya kutoka ktk kamati hiyo kwakuwa inateuliwa na ikulu!

    Mkuu wa kaya amgeuka Luhanjo dk za mwisho apendekeza Jairo aendelee kusimamishwa!

    Jioni kutakuwa na kikao kati ya mkuu wa kaya, Msekwa, Makinda, Ngeleja, Jairo na baadhi ya wazee wenye kumuabudu kikwete
    Hali si nzuri kwa hapa magogoni!

    UPDATES ya jioni hii! (25, August 2011)

    Waungwana!! wale magwiji wa mikakati michafu ya siasa za tz ndo wanaingia magogoni ulinzi ni mkali yani hatuaminiani wenyewe kwa wenyewe hapa!

    Tulieni mkao wakula nitawamwagia hapa yote yatakayojiri hapa!! Kwanza safari ya ****** USA imesitishwa japo mkweree ni kigeugeu hivyo msishangae akalazimisha kwenda!!!
     
  2. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 593
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Upuuzi mtupu!! Tupo ndani ya usingizi mzito, magamba watatumaliza hawa!!!!!!
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,270
    Likes Received: 1,553
    Trophy Points: 280
    Shughuli za wizara zimesimama kwa mda kila mfanyakazi kakenua meno!!
     
  4. Desteo

    Desteo JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    I wish ccm ingejua inachofanya
     
  5. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,728
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mmmh, usishangae ukamkuta JK nae anasukuma hilo gari la Jairo maana wote ni wale wale
     
  6. saliel

    saliel Member

    #6
    Aug 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilikuwa nasema hivi kama wizara za serikali zinaruhusiwa kuchangisha pesa bac walioko wizarani wote ni mabilionea. kama kupitisha bajeti 2 zinachangishwa pesa nyingi hivyo ilikua haina aja kuangaisha wananchi kuchangia ktk shule za kata kwani kila wizara ingechangisha pesa kutoka ktk taasisi zake na kuwajengea shule wananchi hii haiingii akilini kamwe.
    amechangisha sh. ngapi ?
    zinaweza kujenga madarasa mangapi?
    je, wizara nyingine zinafanya hivyo?
     
  7. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    acha wasukume tu lakini bungeni kumewaka moto...taarifa ya CAG imeombwa iletwe bungeni mara moja...ngoja tusubiri tuone maana ndugai amevua joho ili kwenfa faragha kujadili nini kifuate maana hoja ya zitto imekuwa kali sana...
     
  8. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,503
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Usanii at its best!!!!!!

    Tiba
     
  9. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    tupe picha kidogo!
     
  10. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,604
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Hapo tu naungana na NYANI NGABU...MIAFRIKA NDIYO ILIVYO...
     
  11. Shenkalwa

    Shenkalwa JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 580
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sio cha kushangaza. Wizara zote zimejaa wezi kuanzia mawaziri unashuka mpaka hule anayeokota makaratasi. Kwa hiyo mtu anaye-facilitate wizi wao anapokutwa na matatizo lazima wahuzunike na anapopakwa rangi lazima wafurahie maana tonge limerudi tena mdomoni. The whole govt is corrupted. Shame on them
     
  12. B

    Baikoko Senior Member

    #12
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mitanzania itajutia makosa na kucheka na ngedere!! Masaburi wakubwa!!!!
     
  13. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #13
    Aug 24, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,270
    Likes Received: 1,553
    Trophy Points: 280
    Nipo katikati ya msafara wa hawa wezi sasa wanakwenda kwa bos wao magogoni wakitokea wizarani

    Nitawajuza kinachoendelea ndugu zangu!!
    Nchi imeisha hii jamani inahitaji mtu mzalendo wa kweli kuikomboa!!

    UPDATES!

    Luhanjo katupokea kwa shangwe kuu amemkumbatia Jairo na kumsifu kuwa ni shujaa!

    Kikao kinaendelea,kubwa linalozungumzwa ni hali inayoendelea bungeni na jinzi ya kujihami. Luhanjo anasema ameagizwa kuweka hali ya mambo sawa na mkuu wa kaya!

    Nitaendelea kuwajuza!!!

    More UPDATES!!

    Amini usiamini ikulu ya amua Pinda ajiudhuri!!
    Hili linatokana na uzito wa Jairo ndani ya Ikulu, yani wameona bora Pinda ajiuzuru kuliko Jairo!!
    Luhanjo anasema mkuu wakaya katoa maagizo eti kinyume na hapo kikwete atavuliwa madaraka!
    Kikao kinamalizika na tumeletewa nyama ya kuku ya kukaangwa kwa soda!!
     
  14. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #14
    Aug 24, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Jamani huyu Jairo sasa naanza kupatwa na wasiwasi kwamba ni zaidi ya tumjuavyo!
     
  15. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katikati ya msafara wa mamba kwani na wewe ni mamba?
     
  16. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 755
    Trophy Points: 280
    labda ni kenge
     
  17. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,910
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    kwani boss yupo? kesha rudi toka kufuturu zanzibar?
     
  18. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Jairo ndani ya suti na tai leo! Kweli nchi imeuzwa
     
  19. Mpiga Nyoka

    Mpiga Nyoka JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mbona muda wa futari bado sasa wanaenda kufanya nini!?
     
  20. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #20
    Aug 24, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,225
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    hapana sio mamba, ni Kenge! Kwenye msafara wa mamba na kenge wamo!
     
Loading...