Jacob Zuma! Mwisho wa enzi?

Jacob Zuma! Mwisho wa enzi?

Hivi nyie Zuma mnamjua or mnamsikia?? Hawezi ondoshwa kirahisi mnavyodhani. Halafu waafrika tuna laana, huyo sirili nae akiingia ikulu mambo yanakuwa ni hayo hayo, kuiba, kuiba, kuiba.
Na kuoa.
 
Hivi nyie Zuma mnamjua or mnamsikia?? Hawezi ondoshwa kirahisi mnavyodhani. Halafu waafrika tuna laana, huyo sirili nae akiingia ikulu mambo yanakuwa ni hayo hayo, kuiba, kuiba, kuiba.
Na kuoa.
IMG_20180213_075033_702.jpg
 
Hivi nyie Zuma mnamjua or mnamsikia?? Hawezi ondoshwa kirahisi mnavyodhani. Halafu waafrika tuna laana, huyo sirili nae akiingia ikulu mambo yanakuwa ni hayo hayo, kuiba, kuiba, kuiba.
Na kuoa.
Mkuu huyu Ramaphosa ni mmoja kati ya matajiri wakubwa south
 
Kwa Jinsi navyoumwa .....nadhani naweza kufariki mda wowote kuanzia sasa hivi ...Lakin napenda kuwaachia Ujumbe ...kuwa Siasa nimchezo mchafu...nakamwe...Siasa siyonjia Sahii yakubadilisha maisha ya watu .bali ni njia yakubadilidha maisha yakiongozi ..yeye na Familiya yake....[HASHTAG]#Dont[/HASHTAG] [HASHTAG]#Trust[/HASHTAG] [HASHTAG]#Politician[/HASHTAG]
Hello, still there? unaweza kufunguka zaidi ulianza kuumwa lini na stage gani ya matibabu umefikia? naweza kusaidia hapa na pale.. in term of treatment. pls respond..
 
Back
Top Bottom