Jacob Zuma! Mwisho wa enzi?

Jacob Zuma! Mwisho wa enzi?

Huyu jamaa ni mshikaji wetu sana,Watanzania tusiombee hata kidogo aondolewe kwa maslahi mapana ya nchi yetu..


Hapa ndio napasubiri
Tanzania na Afrika ya Kusini zimekuwa na uhusiano mzuri wa kihistoria uliojengwa katika mapambano dhidi ya utawala wa makaburu.

Zuma kaharibu mambo mengi na anazotuhuma nyingi tena zenye ushahidi wa wazi za ufisadi zinazotishia ustawi wa kisiasa na wa kiuchumi wa nchi yake.

Mambo ya Zuma yamesababisha kujengeka kwa kasi kwa chuki za kitabaka na ubaguzi wa rangi unaorudi kwa kasi. Amani na utulivu pia viko mashakani.
Endapo Zuma atang'ang'ania kuwepo madarakani itaharibu sana uchumi na ustawi wa Afrika Kusini. Na kuharibika huko hakutakuwa katika maslahi ya nchi yetu. Hatutafaidika nako bali kutatuathiri hata sisi pia.
 
Wewe jamaa uko vizuri sana kwenye Propaganda.
Labda nikwambie tuu.baada ya Ramaphosa kushinda Urais wa ANC haya yoote yalitabirika ndio maana Zuma alikua anamuunga Mtalaka wake.na pia kinamchopata Zuma ni malipo tu maana na yeye aliposhinda Urais wa ANC alishinikiza Mbeki akajizulu nafasi ya Urais kabla ya mda wake kuisha.
 
Na kukufahamisha zaidi endapo Zuma ataachia Madaraka si Ramaphosa atakaeshika nafasi yake Chama kitamteuwa kiongozi mwanadamizi ashike nafasi hiyo mpka Mwaka kesho ambapo Ramaphosa atagombea maana kwa mujibu wa katiba ya ANC Ramaphosa ndie Mgombea wa ANC
 
Wewe jamaa uko vizuri sana kwenye Propaganda.
Labda nikwambie tuu.baada ya Ramaphosa kushinda Urais wa ANC haya yoote yalitabirika ndio maana Zuma alikua anamuunga Mtalaka wake.na pia kinamchopata Zuma ni malipo tu maana na yeye aliposhinda Urais wa ANC alishinikiza Mbeki akajizulu nafasi ya Urais kabla ya mda wake kuisha.
At least you know something about Zhuma and Mbeki... Reap what you sow... Zhuma is paying the price...!
 
Zuma lazima aondoke ameshafikia ukingoni yale yale ya Thabo Mbeki baada ya Zuma kuwa rais wa ANC
 
Zuma lazima aondoke ameshafikia ukingoni yale yale ya Thabo Mbeki baada ya Zuma kuwa rais wa ANC
IMG-20180207-WA0103.jpg
 
News uptodate.... South African president Jacob Zuma has given 48 hours to resign.... Other wise... He will face ultimatum
 
Back
Top Bottom