Jackson Makwetta (Mbunge na Waziri wa zamani) afariki dunia


K

kaeso

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
551
Points
170
K

kaeso

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
551 170
Ni aliyekuwa mbunge wa huko Njombe na waziri katika serikali ya awamu ya kwanza na ya pili Mhe. Jackson Makwetta amefariki dunia jioni ya leo.

Alazwe pema peponi

Chanzo: Ndugu wa karibu na marehemu.

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

MHE. MAKWETTA AFARIKI DUNIA

SERIKALI inasikitika kutangaza kifo cha Bw. Jackson Makwetta kilichotokea leo saa 11 jioni katika Hospitali ya Taifa Muhimbili ya jijini Dar es Salaam ambako alikuwa amelazwa.

Msiba uko nyumbani kwake Boko kwa Wagogo. Taarifa zaidi kuhusu mipango ya mazishi zitatolewa baadaye.

Bw. Makweta aliwahi kuwa Waziri katika wizara mbalimbali zikiwemo Ofisi ya Waziri Mkuu kama Waziri wa Nchi, Elimu, Kilimo na Utumishi.

Pia amekuwa Mbunge kwa zaidi ya miaka 35.



IMETOLEWA NA:
OFISI YA WAZIRI MKUU,
DODOMA.
JUMAMOSI, NOVEMBA 17, 2012.
 
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
35,816
Points
1,250
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
35,816 1,250
Poleni sana wafiwa,
 
Mchambuzi

Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2007
Messages
4,820
Points
2,000
Mchambuzi

Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2007
4,820 2,000
Mzee huyu alikuwa ni miongoni mwa viongozi wachache wa CCM waliotumikia taifa lao kwa uadilifu na kwa uzalendo wa hali ya juu, akiwa waziri wa serikali kwa miaka 25 mfululizo (1975 - 2000), lakini hakuna mahali alitumia vibaya madaraka yake kwani inasemekana kwamba hata nyumba ya kuishi nje kidogo ya jiji la Dar-es-salaam alijengewa na wanae kabla ya kustaafu na hata hivyo haikukamilika ipasavyo; na katika kipindi karibia chote cha ustaafu wake alikuwa anaishi kwao kijijini;

Lakini kwa vile serikali yetu ya CCM haijali watu kama hawa, msiba wake utaendeshwa kinafiki tu; Misiba yenye kupewa uzito ni ile ya viongozi wasiokuwa wazalendo ambao utashi wao unapimwa kwa utajiri wao; Lakini ipo siku yote haya yatabadilika;

Poleni wafiwa; Mwenyezi mungu amlaze mahali pema peponi Mzee wetu Makweta, Amen;
 
Cognitivist

Cognitivist

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
1,050
Points
2,000
Cognitivist

Cognitivist

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
1,050 2,000
I can remember the Makweta commission. R.I.P
 
E

engmtolera

Verified Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
5,146
Points
1,250
E

engmtolera

Verified Member
Joined Oct 21, 2010
5,146 1,250
Mungu amlaze mahala pema peponi amina
 
I

IPECACUANHA

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
2,557
Points
2,000
I

IPECACUANHA

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
2,557 2,000
This is sad. He Jakson Makweta was a rare "brand". I once introduced myself to him and when he wondered who was I? I told him he need not wonder as I new him from when I was a kid and am proud of his services as a senior citizen of this country. We had a good laugh. Unfortunately it was during the time that he was sidelined for the reasons that Mkapa and Sumaye know better.
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,904
Points
1,250
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,904 1,250
R.I.P Makweta, poleni wafiwa
 
K

kibananhukhu

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2009
Messages
368
Points
195
K

kibananhukhu

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2009
368 195
R.I.P Great Man MAKWETA
Ni aliyekuwa mbunge wa huko Njombe na waziri katika serikali ya awamu ya kwanza na ya pili Mhe. Jackson Makwetta amefariki dunia jioni ya leo.

Alazwe pema peponi

Chanzo: Ndugu wa karibu na marehemu.
 
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,324
Points
0
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined Dec 11, 2010
3,324 0
1.Explain the objectives of Makwata commission.

Mungu amlaze mahali pema kwa kazi kubwa aliyoifanya kwa taifa hili.

Kwa wale wanaosoma/waliosoma shahada/stashahada za elimu wanaelewa mapendekezo aliyoyafanya kwenye tume yake kuhusu maswala ya elimu na uboreshaji wake kwa ujumla.

Mungu amlaze mahali alipo mpangia. Ameen.
 
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,813
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,813 0
R. I. P Makweta umelitumikia taifa lakini mchango wako haujatambulika mpaka wameshindwa kukupeleka lndia.
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,529
Points
2,000
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,529 2,000
Kijijini kwetu tunamkumbuka sana kwa jinsi alivyopigana kiume mpaka tukapata barabara na RTC enzi hizo akiwa mbunge wa njombe ( Ludew,Makete,Wanging`ombe zilikuwa bado kumegwa). Kweli watu wazuri wanakufa yanabaki manung`ayembe yanayotuhangaisha.

Kwa njombe, alipigania elimu sana kupitia NDDT, shule zikafunguliwa kwa wingi. Mungu amekupenda zaidi.

RIP MAKWETA.
 
bluetooth

bluetooth

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
4,179
Points
2,000
bluetooth

bluetooth

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
4,179 2,000
RIP waziri wa elimu ya juu at that time...... a very generous administrator
 
KIBURUDISHO

KIBURUDISHO

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
1,006
Points
1,250
Age
35
KIBURUDISHO

KIBURUDISHO

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
1,006 1,250
Sisi sote ni waja wako. RIP MAKWETA
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,284
Points
2,000
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,284 2,000
hawa ndo wangestahili hata kuzawadiwa v8 kwa utumishi wao badala yake eti Shimbo ndo anapewa v8 ...Mungu amtangulie.amen
 
Mbaga Michael

Mbaga Michael

Verified Member
Joined
Nov 17, 2011
Messages
2,917
Points
1,250
Mbaga Michael

Mbaga Michael

Verified Member
Joined Nov 17, 2011
2,917 1,250
Waziri wa Zamani
katika Jamhuri ya Muungano ya
Tanzania,Jackso n Makweta
amefariki dunia jioni katika
Hospitali ya Taifa ya Muhimbili.
 

Forum statistics

Threads 1,295,847
Members 498,410
Posts 31,225,298
Top