ITV wacheni


Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
225
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 225 160
Yaani mnakuwa kama watu wa ajabu inakuwaje kuwaje mnaiungisha ITV na CNN au BBC ,naona huu ni uzezeta na kijidhalilisha ,mbona wao huko hawaiunganishi ITV na BBC au CNN nina wasiwasi hata hawajui kama kuna station inaitwa ITV ,sioni sababu kama ni kwa watanzania basi wengi wanazo hizo station majumbani na kwa walio vijijini hata hawaelewi kunazungumzwa nini ndani ya BBC na CNN ,yaani kama kuungisha basi mungeliweza kuonyesha Discovery Chanel wakatuonyesha natural za mambo mbali mbali ambayo huenda kwa kuangalia tu wangeweza hata kufungua akili. AU mngetuwekea Jerry Springerz !!!:thinking:
 
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2008
Messages
680
Likes
10
Points
35
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2008
680 10 35
Watu wengi wanazo hizo station za discover channel na jerry springer majumbani kwao, na wa vijijini hawana Tv.

Subject Topic yako mods waki ielewa tu, unapigwa BAN.
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,570
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,570 280
Watu wengi wanazo hizo station za discover channel na jerry springer majumbani kwao, na wa vijijini hawana Tv.

Subject Topic yako mods waki ielewa tu, unapigwa BAN.
Nyie mbona mnatutisha na BAN..sasa kuna siku na huyo MOD si tutampiga BAN bana..
 
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
2,417
Likes
64
Points
145
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
2,417 64 145
mie Napendekeza kwa MODS kuanzia sasa wanaojiunga Jamii Forums wawe wanafanyiwa japo Usaili kidogo kujua IQ zao.
How Do we define Great Thinkers and still some people here comes with Rubbish Threads like this one
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
225
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 225 160
Watu wengi wanazo hizo station za discover channel na jerry springer majumbani kwao, na wa vijijini hawana Tv.

Subject Topic yako mods waki ielewa tu, unapigwa BAN.
Hivi uliondoka lini hapa Tz Jerry springer sijawahi kuiona katika free channel za hapa Tz ,hizo discovery kweli zipo ,,wekaa kando yote hayo mi najivunia changu ,ITV nasema ni TV yangu au ni kutoka nchini kwangu hivyo sioni sababu ya wao kuonyesha TV za wingine ,lipi kubwa la ajabu au tuseme hao ITV hawana ufundi na watu wanaoweza kutafasiri habari na kuchukua au kuunganisha picha zinazotokea kwenye channel zingine ?

Watu wangefurahia sana na wangekuwa afueni ya kupitwa na lugha za kigeni watuekee za kichina angalau tutaweza kufahamiana na hawa wamachinga wa kichina.
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,445
Likes
388
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,445 388 180
ni TV zoote nchini zinaonesha programs za mabwana zao. wanasema wameingia ubia.
nadhani ni ufinyu wa vitendea kazi na uhaba wa fikra ndo maana wanafanya yote hayo.
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,570
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,570 280
mie Napendekeza kwa MODS kuanzia sasa wanaojiunga Jamii Forums wawe wanafanyiwa japo Usaili kidogo kujua IQ zao.
How Do we define Great Thinkers and still some people here comes with Rubbish Threads like this one
MODs naye washamchakachua huyu
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
225
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 225 160
mie Napendekeza kwa MODS kuanzia sasa wanaojiunga Jamii Forums wawe wanafanyiwa japo Usaili kidogo kujua IQ zao.
How Do we define Great Thinkers and still some people here comes with Rubbish Threads like this one
I dont thinks MODS can listen to wavuta bangi yaani unaweka avatar ya bangi ,umekusudia nini kama si kuwapoteza watoto na wazazi wao,
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
225
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 225 160
ni TV zoote nchini zinaonesha programs za mabwana zao. wanasema wameingia ubia.
nadhani ni ufinyu wa vitendea kazi na uhaba wa fikra ndo maana wanafanya yote hayo.
Ahsante kwa kuniofahamu ,kuna vijitu humu JF mtu akiandika tu,wanamkimbilia MODS eti afute ,aondoe ,tatizo vijitu hivi vinaonyesha vina asli ya kutawaliwa haviwezi kuona umuhimi wa kujitosheleza bila ya kuhitaji misaada ,mi nashangaa sana watu hawa.
 
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2008
Messages
680
Likes
10
Points
35
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2008
680 10 35
ni TV zoote nchini zinaonesha programs za mabwana zao. wanasema wameingia ubia.
nadhani ni ufinyu wa vitendea kazi na uhaba wa fikra ndo maana wanafanya yote hayo.
Msanii heshima mbele mkuu.

Nafahamu unajua kuwa kutengeneza programu za televisheni ni gharama sana, na mbaya zaidi TV zote za bongo na BURE tv, wanakolect revenuu kwenye TVC pekee, hii inakuwa mtihani sana kamanda.
 
Shomoro

Shomoro

Senior Member
Joined
Aug 22, 2010
Messages
111
Likes
2
Points
35
Shomoro

Shomoro

Senior Member
Joined Aug 22, 2010
111 2 35
Ahsante kwa kuniofahamu ,kuna vijitu humu JF mtu akiandika tu,wanamkimbilia MODS eti afute ,aondoe ,tatizo vijitu hivi vinaonyesha vina asli ya kutawaliwa haviwezi kuona umuhimi wa kujitosheleza bila ya kuhitaji misaada ,mi nashangaa sana watu hawa.
Babu tuliza jazba wakati wa kuchapa unakosea sana spelling halafu post inapoteza mvuto. Kiswahili lugha...ya Taifa mkumbuke hivyo punguza typo.
 
K

Kenge (Eng)

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2006
Messages
513
Likes
24
Points
35
K

Kenge (Eng)

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2006
513 24 35
Yaani mnakuwa kama watu wa ajabu inakuwaje kuwaje mnaiungisha ITV na CNN au BBC ,naona huu ni uzezeta na kijidhalilisha ,mbona wao huko hawaiunganishi ITV na BBC au CNN nina wasiwasi hata hawajui kama kuna station inaitwa ITV ,sioni sababu kama ni kwa watanzania basi wengi wanazo hizo station majumbani na kwa walio vijijini hata hawaelewi kunazungumzwa nini ndani ya BBC na CNN ,yaani kama kuungisha basi mungeliweza kuonyesha Discovery Chanel wakatuonyesha natural za mambo mbali mbali ambayo huenda kwa kuangalia tu wangeweza hata kufungua akili. AU mngetuwekea Jerry Springerz !!!:thinking:
Wewe ndugu TV yenyewe unaangalizia nyumba jirani tena dirishani, kelele za nini kwenye bihashara za watu.
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
225
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 225 160
sasa shomoro wapi nimekosea sana spelling au back to school huenda ukawa hujui kusoma...au kusema vijitu imekuchengua kidogo?we mtu wa wapi kwani???????:A S angry::A S angry::A S angry:
Babu tuliza jazba wakati wa kuchapa unakosea sana spelling halafu post inapoteza mvuto. Kiswahili lugha...ya Taifa mkumbuke hivyo punguza typo.
 
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2007
Messages
3,073
Likes
45
Points
135
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2007
3,073 45 135
Yaani mnakuwa kama watu wa ajabu inakuwaje kuwaje mnaiungisha ITV na CNN au BBC ,naona huu ni uzezeta na kijidhalilisha ,mbona wao huko hawaiunganishi ITV na BBC au CNN nina wasiwasi hata hawajui kama kuna station inaitwa ITV ,sioni sababu kama ni kwa watanzania basi wengi wanazo hizo station majumbani na kwa walio vijijini hata hawaelewi kunazungumzwa nini ndani ya BBC na CNN ,yaani kama kuungisha basi mungeliweza kuonyesha Discovery Chanel wakatuonyesha natural za mambo mbali mbali ambayo huenda kwa kuangalia tu wangeweza hata kufungua akili. AU mngetuwekea Jerry Springerz !!!:thinking:
Ritatizo riko parepare. Hiro rikingereza watarierewa.???

Yukanti teli zhem to shoo diskavari chaneli insitedi,disikavari chaneli izi ini Inglishi tuu. Teli zemu tu transileti iti ini kiswahili fo everi bodi tuandastendi.

Hiii hii oza pipo saa?!!
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
225
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 225 160
Ritatizo riko parepare. Hiro rikingereza watarierewa.???

Yukanti teli zhem to shoo diskavari chaneli insitedi,disikavari chaneli izi ini Inglishi tuu. Teli zemu tu transileti iti ini kiswahili fo everi bodi tuandastendi.
Hiii hii oza pipo saa?!!
ITV inao watu wa kuchukua kideo au reporter ,sasa hawa wanashindwaje kuandaa documentary filamu za wanyama hapa Tz na badala yake wanategemea wa Discovery Channel ,wako mabwanapori waliobobea ndani ya mbuga zetu za Taifa ,tunaweza kuandaa filamu na sisi ndio tukawauzia hao wengine .
 

Forum statistics

Threads 1,205,922
Members 458,135
Posts 28,210,574