ITV: Tibaijuka, Sitta na Magufuli wazikosha nyoyo za raia...


Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
610,864
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 610,864 280
Leo jioni ITV imepitia utafiti wa haraka haraka wa baraza la mawaziri na kubaini ya kuwa watajwa hao watatu ndiyo wanang'ara machoni mwa raia walio wengi................
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
30
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 30 145
hiyo wizara ya tibaijuka ilikuwa yangu. hata hivyo ananishikia tu, tusubiri tutaona..........................
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
39
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 39 0
Leo jioni ITV imepitia utafiti wa haraka haraka wa baraza la mawaziri na kubaini ya kuwa watajwa hao watatu ndiyo wanang'ara machoni mwa raia walio wengi................
Am just waiting to see Prof Tibaijuka. Regarding Magufuli People will be dissapointed bcs of their high expectation on him. I think he wont perfom at even 50% of waht he performed during Ben Mkapa era. Magufuli will not be the same again. we all know the reason.

Lakini ni kweli expectation kwa hawa ziko juu kuliko wenzao.Wengine lada waamue kuwa unpredicatble na kutufanyia suprise ambazo zitawasuprises hata wana CCM.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,557
Likes
2,364
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,557 2,364 280
Jamani me siipendi ccm wala K'wete ila lazima nikubali kuwa NADHANI kwa hawa watatu kapatia na KAHARIBU zaidi kwa MKULO.
 

Forum statistics

Threads 1,205,602
Members 457,997
Posts 28,199,365