Huyo Mnyamwezi nadhani, si msukuma wa kawaida hahaha!
Hhaaa hana uzee wwte anakudanganya tu!msukuma na mahaba wapi na wap best!btw bado uko kule?
Aahahahahaha Maneeeee, ujue Mungu anakuona.... sambi sako mwenyeweee aahahahahhaaaa
Usiwalishe wenzio matango porii, Kasie ni kigagula kizee kibibi bin kiajuza...
Badilisha basi kauli yako tasavali ili wakuamini upya kuwa Kasie ni mzee bin nzee aahahahahaa
Ni balaa na nusu huyu Kasie, Manengelo chukueni maujuzi yake yote, si unajua anazeeka huyu hahahaha
Ha ha ha ha ha kwan wewe sio mdogo wangu? Mie nshakunyima tu hcho hcho ha ha ha ha, Baharia kwa kikristo anaitwa SailorAhaa kumbe, kwa hiyo baharia kwa kikristo anaitwaje? Halafu hiyo mdogo wangu inatoka wapi? Kwani unataka kuninyima nini?
🤔🤔🤔!kwamba!hhaahah...!naheshimi mawazo yako sisy..mie ni nan had niumie kiachana na kaka yangu😄!salimia shemegi!
Lakini wasukuma wa siku hizi wanayajua haswaa, si unajua wanasambaa kwa kasi nchi nzima? Kwahiyo Manengelo usitake kujifanya kuwa msukuma wa mwaka 47 chukua madini na uongeze kwenye ujuzi wako kutoka kwa The old granny K Matata. HahahahaAhahahahhaa hukumuelewa Manee, mie ni mnyamwezi sawaa ila uliposema kuwa achukue maujuzi ya kigagula Kasie ndo akakujibu kuwa msukuma na mahaba wapi na wapi, akimaanisha yeye Manee ni msukuma...
Nikisoma ID yako namkumbuka Texas Ranger...
Huwezi kuninyima kirahisi rahisi namna hiyo [emoji3][emoji3]Ha ha ha ha ha kwan wewe sio mdogo wangu? Mie nshakunyima tu hcho hcho ha ha ha ha, Baharia kwa kikristo anaitwa Sailor
Lakini wasukuma wa siku hizi wanayajua haswaa, si unajua wanasambaa kwa kasi nchi nzima? Kwahiyo Manengelo usitake kujifanya kuwa msukuma wa mwaka 47 chukua madini na uongeze kwenye ujuzi wako kutoka kwa The old granny K Matata. Hahahaha
Kwa maelezo haya Kasie unautaka uzee kwa nguvuuuuu, kwanini lakini? Inawezekana kabisa Manengelo yupo sahihi kuwa wewe bado ni kijana mwenzetu tu! HahahaAahahahahaha Maneeeee, ujue Mungu anakuona.... sambi sako mwenyeweee aahahahahhaaaa
Usiwalishe wenzio matango porii, Kasie ni kigagula kizee kibibi bin kiajuza...
Badilisha basi kauli yako tasavali ili wakuamini upya kuwa Kasie ni mzee bin nzee aahahahahaa
Kasie, sijawahi badili user name, JF nipo mwaka wa 3 kama member though nilikuwa msomaji tu wa kawaida kwa muda wa miaka kadhaa, yule unayemdhania siye!Ahahahahahaa looh, Ford naku zoom ujue, kwani user name yako ya zamani ilikuwa inasomekaje kabla hujabadili kuwa Ford Range???
Balaa na nusu umelisoma na kuliona wapi bestie??
Kasie ni kigagula sema kina Matata hatariii ahahahhaaa. Bila hiyana ujuzi wangu uko wazi tuu wenye kuwafaa wako huru kuubeba na kuuishi kwa minajili ya afya na mustakabari wao.
Matata the K.
Ha ha ha ha h aunataka nikunyime kwa maandamano kumbe enheee? We mdogo wangu tu wala usjal...Huwezi kuninyima kirahisi rahisi namna hiyo [emoji3][emoji3]
Ahsante kwa kunijuza
Lakini wasukuma wa siku hizi wanayajua haswaa, si unajua wanasambaa kwa kasi nchi nzima? Kwahiyo Manengelo usitake kujifanya kuwa msukuma wa mwaka 47 chukua madini na uongeze kwenye ujuzi wako kutoka kwa The old granny K Matata. Hahahaha