Ovyo nini ndio ukweli ulivyotaka wewe iwe imekuwa kinyume chake njoo na hoja nyingine hii umefail men.We ni Mtu mzima ovyoo
Ovyo nini ndio ukweli ulivyotaka wewe iwe imekuwa kinyume chake njoo na hoja nyingine hii umefail men.We ni Mtu mzima ovyoo
We kafiri magaidi yakikimbilia kanisani tunayalipua huko huko🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣.Huko ndio wanakojificha magaidi (according to kondoo wa bwana )
Kwa nini mkuuWe ni Mtu mzima ovyoo
kabisaNataka yavunjwe yote tu kwa sababu ni maficho ya walawiti
Hao kondoo ni akina nani.Wewe ni kondoo gani usieweza kwenda Lebanon kuwasaidia kondoo wenzako wasivunjiwe makanisa yao