Israel ni kidume huko Mashariki ya Kati hadi Uajemi!!!

Israel ni kidume huko Mashariki ya Kati hadi Uajemi!!!

Echolima1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2019
Posts
9,326
Reaction score
7,788
Nimekuwa nikiwaambia Wafuga Midevu na Majini kila wakati kuwa Majeshi ya Israel ni miamba isiyotikisika huko Mashariki ya Kati mpaka huko kwa wa aje I!!

Pichani hapo ni Damascus Syria hebu waangalie askari wa Syria wanavyozimenya mbio kukimbia baada ya ndege-vita za Israel kute Bełda jiji hilo asubuhi ya leo.

Kuna mtu ana pikipiki badala ya kuiwasha akimbie nayo yeye kaamua akimbie kwa mguu ama kweli Israel ni kiboko!!
 

Attachments

  • IMG_2184.mp4
    4.4 MB
matusi tena. Imekusaidia nini?. Unashabikia binadamu wenzako kupata majanga
Toka lini Magaidi wakawa binadamu! Uliona walivyofanya Oct 07,2023? Au nawe unajitoa ufahamu!!!
 
Watu wanakufa tena hata sio wahusika wewe unachekelea
Walilazimishwa na nani kufanya mauaji ya kutisha Oct 07,2023? Mbona wao walibaka,kuteka na kuua watu wasio na hatia na hukusema?. Leo hii baada ya kibao kubadirika unajifanya wewe Una utu sana?
 
unajishaua Israel kushinda wakati unajua kwa uhakika kuwa bila Marekani na nchi za Europe kumpa msaada angekwishafyekwa pale jangwani.
Visingizio vya kijinga kabisa!! Unataka kuniambia Iran yeye hapati misaada kutoka nchi nyingine?

Kama Russia ambayo inaitwa Supapawa inasaidiwa na nchi zingine itakuwaje sasa kwa nchi kama Iran ambayo viongozi wake wa kijeshi zaidi 30 waliuwawa kijinga akiwemo Mkuu wa majeshi itakuwaje!? Acha visingizio vya kijinga na kipumbavu!!!!
 
Tangia uanze kushabikia Wafuga Midevu na Majini wenzako umenufaika na nini?
Wewe echo sijui gecko, mbona una matusi hivyo!!! Au wewe demu??? Halafu tambua kwamba mwanaume yabidi awe na ndevu, mwanamke hatakiwi kuwa na ndevu na hata akiwa na ndevu kila mtu atamshangaa, sasa wewe unashangaa mwanaume kufiga ndevu? Utadonyolewa dogo.
 
Back
Top Bottom