Israel Greenlights Coca Cola Factory in Gaza

Israel Greenlights Coca Cola Factory in Gaza

Huwezi kuwa myahudi hata siku moja. You don't have the DNA. Unaweza kuwa m-israel na siyo myahudi. That's why siyo kila m-israel ni myahudi.

i smell racism here km uyahudi ni dini ya mungu kwanini awachague baadhi ya watu tu! and what was his purpose to create us wakati akijua dini yake itakuwa kwa ajili ya watu flani tu?
 
like what? brother can u elaborate to me

10. Lasers-hii ina matumizi kubwa inasidia walenga shabaha, hata magaidi wanatumia bunduki ambazo ziko na laser rays
9.Pacemaker $ Defibrillator- bila hii upasuaji wa moyo haupo
8.Genetic engineering- hii ni noma mwambie babako mkapime dna ujue kama ni biological father wako
7.Stainless steel- vile visu magaidi wanavyotumia kuchinjia watu kule iraq vinatengenezwa kwa stainless steel
6.Mass-energy equivalance- E =mc2 haya mambo ya physics sijui uliishia darasa la ngapi
5.Cholera & Bubonic plague vaccines- bila hii watu wa ilala bungoni wangesha kufa wote kwa kipindupindu
4.Polio vaccines- bila hii dunia yote ingejaa walemavu hasa wale wa kupooza
3.Nuclear weapons- hii unaijua muziki wake
2.Capitalism- uchumi wa soko unatumika dunia nzima
1.Google- najua unatumia google sana, hope una smartphone kuweka applications lazime uwe na akaunti ya gmail na pia upitie google play au play store.

usiku mwema we bata
 
Mlaleo

mkuu kwa mujibu wa maelezo yako Ina maana huwezi kuwa Jews mpk uwe na vinasaba vya DNA?? Kwa mfano Mimi Leo hpo tz natka kuwa Jews na sins vinasaba vya dna kwa hyo siwez kupitishwa kuwa Jews??
haiwezekani mkuu.... jew ni kabila na hilo kabila ni ukoo wa Judah ambaye alizaliwa katika watoto wa Yacob ambapo Jacob alikuwa na watoto Kimu na Mbili... Hata Nabii Mussa Ni Muisrael katika kutoka katika ukoo wa Levi.

Jews ndio kabila ambalo lili maintain asili kuwa muonekano wa wazi tokea Wana wa Israel walipotawanyika Duniani miaka mingi iliyopita kuna makabila mengi ya waisrael ambapo katika mambo ya maisha kumetokea intermarriage japo si kwa sana ila sababu ukoo huwa unaendelezwa na kina mama tofauti na jamii zingine Duniani... Hivyo Waisrael wametapakaa sana duniani kwa kila rangi za ngozi zao.... kuna chama cha kuwaunganisha Waisrael ukitafuta contact zao watakupima tu na watajua kama unatokea ukoo upi mana ni Reuben, Simeon, Judah, Issachar, Zebulun, Benjamin, Dan, Naphtali, Gad, Asher, Ephraim au Manasseh. na utaunganishwa hata kwenda kuishi nchi ya Ahadi.....

Ukoo wa Judah uliamuliwa uwe ni wa kitawala miongoni mwa Waebrania hao.. na Koo zingine zilikuwa na kazi zao wengine wafugaji,wengine wakulima,wengine waongozaji wa kiroho n.k

Kwa Dunia ya Sasa DNA lazima itumike na ukubali kusali Siku ya Sabato kama wayahudi wanavyosali na kuiadhimisha uwe mtu wa kula vyakula vya Kosher... Nyama zisichinjwe na Muislam kama ulavyo sasa...kwani ni sehemu ya matimizo ya Dini ya Kiislam na Allah... Mungu wa Ibraham YAHWEH ambaye ni Mungu wa Wayahudi ambaye ni Mungu wa Jabob ambaye Mungu wa Mussa hapendezewi.
 
i smell racism here km uyahudi ni dini ya mungu kwanini awachague baadhi ya watu tu! and what was his purpose to create us wakati akijua dini yake itakuwa kwa ajili ya watu flani tu?

Je wewe unaweza Muabudu Mungu kama wayahudi wanavyomuabudu? kama huwezi ndio maana kawateua.... simple

Dunia hii inavyosemekana ilikuwa ni chafu sana na watu walikuwa wabishi kuliko sasa hivi waliangamizwa wote wakabakia 8 then walikuja tena kuangamizwa na waliobakia wakatawanywa kwa makundi kukawa hakuna kuelewana baina ya makundi kwa makundi nguvu ya Binadamu ikapunguzwa kwa njia ya Utengano...baada ya kuwa wamoja kwa sana... na kwa ahadi zake huwa anatimiza alimbariki Ibrahim na Uzoa wake hivyo ndio maana bado tupo tupo tu
 
Je wewe unaweza Muabudu Mungu kama wayahudi wanavyomuabudu? kama huwezi ndio maana kawateua.... simple

Dunia hii inavyosemekana ilikuwa ni chafu sana na watu walikuwa wabishi kuliko sasa hivi waliangamizwa wote wakabakia 8 then walikuja tena kuangamizwa na waliobakia wakatawanywa kwa makundi kukawa hakuna kuelewana baina ya makundi kwa makundi nguvu ya Binadamu ikapunguzwa kwa njia ya Utengano...baada ya kuwa wamoja kwa sana... na kwa ahadi zake huwa anatimiza alimbariki Ibrahim na Uzoa wake hivyo ndio maana bado tupo tupo tu

unaposema tupo tupo tu unamaanisha nn?
 
nadhani ishu cyo race ni imani sasa nashangaa kuona imani inakuwa kwa ajili ya specific people tu why? kwa mfano mi leo mkristo nikatokea kuvutiwa na uislam kwanini iwe longolongo za dna wakati imani kwa ajili ya mungu ambaye hana ubaguzi

Mkuu Jews ni kabila na Jews wengi dini ambayo wanaifuata ni Judaism ambayo ni ya kale sana katika Dini za hii Dunia hata (Yah-shua)Yesu alikuwa ni mmojawapo wa Jews ila walikuwa hawajamkubali kuwa ndie yeye Massiah

Katika Dini za Kale ni Judaism ambapo ilikuwa inafuatwa kama Kabila hilo na kulikuwa na Samaria nao ni Wayahudi tofauti zilikuwa mahali rasmi ambapo Mungu aliahidi awe anaabudiwa Judaism wanaamini ni pale lilipojengwa Hekalu na King David kwa sasa ni Temple Mount na kwa sasa kuna msikiti mkubwa wa Waarabu nao huamini the Same kuwa kuna connection na Mungu...japo wameupa rank ya tatu baada ya Mecca na Madina na Wasamaria wanaamini mahali palipoelekezwa na Mungu ni Mlima Gerizim
 
Mkuu Jews ni kabila na Jews wengi dini ambayo wanaifuata ni Judaism ambayo ni ya kale sana katika Dini za hii Dunia hata (Yah-shua)Yesu alikuwa ni mmojawapo wa Jews ila walikuwa hawajamkubali kuwa ndie yeye Massiah

Katika Dini za Kale ni Judaism ambapo ilikuwa inafuatwa kama Kabila hilo na kulikuwa na Samaria nao ni Wayahudi tofauti zilikuwa mahali rasmi ambapo Mungu aliahidi awe anaabudiwa Judaism wanaamini ni pale lilipojengwa Hekalu na King David kwa sasa ni Temple Mount na kwa sasa kuna msikiti mkubwa wa Waarabu nao huamini the Same kuwa kuna connection na Mungu...japo wameupa rank ya tatu baada ya Mecca na Madina na Wasamaria wanaamini mahali palipoelekezwa na Mungu ni Mlima Gerizim

huu mjadala khs jews na wapalestina ni mgumu sana hta wa israel wanapata sana kuuelezea hebu cheki hii video
https://www.youtube.com/watch?v=2iRezm-MGhk
 
huu mjadala khs jews na wapalestina ni mgumu sana hta wa israel wanapata sana kuuelezea hebu cheki hii video
https://www.youtube.com/watch?v=2iRezm-MGhk

Mkuu video hiyo inazungumzia how jews treat Palestinians same like Nazis threat Jews before ila huo sio mjadala kama unavyodai ni watu wameulizwa maswali na wamekataa kusema Jews wanawatreat vibaya wapalestina... na its not the same Nazis do to Jews, Na Waarabu wanapata uhuru zaidi kuliko nchi zingine zenye viongozi waarabu... hiyo video lengo lako sijakuelewa ni lipi umenifanya niitizame... mimi nilichokuwa nazungumzia ni Kabila la Wayahudi ni kina nani...
 
10. Lasers-hii ina matumizi kubwa inasidia walenga shabaha, hata magaidi wanatumia bunduki ambazo ziko na laser rays
9.Pacemaker $ Defibrillator- bila hii upasuaji wa moyo haupo
8.Genetic engineering- hii ni noma mwambie babako mkapime dna ujue kama ni biological father wako
7.Stainless steel- vile visu magaidi wanavyotumia kuchinjia watu kule iraq vinatengenezwa kwa stainless steel
6.Mass-energy equivalance- E =mc2 haya mambo ya physics sijui uliishia darasa la ngapi
5.Cholera & Bubonic plague vaccines- bila hii watu wa ilala bungoni wangesha kufa wote kwa kipindupindu
4.Polio vaccines- bila hii dunia yote ingejaa walemavu hasa wale wa kupooza
3.Nuclear weapons- hii unaijua muziki wake
2.Capitalism- uchumi wa soko unatumika dunia nzima
1.Google- najua unatumia google sana, hope una smartphone kuweka applications lazime uwe na akaunti ya gmail na pia upitie google play au play store.

usiku mwema we bata

Hahah JF kuna vituko
 
Mkuu video hiyo inazungumzia how jews treat Palestinians same like Nazis threat Jews before ila huo sio mjadala kama unavyodai ni watu wameulizwa maswali na wamekataa kusema Jews wanawatreat vibaya wapalestina... na its not the same Nazis do to Jews, Na Waarabu wanapata uhuru zaidi kuliko nchi zingine zenye viongozi waarabu... hiyo video lengo lako sijakuelewa ni lipi umenifanya niitizame... mimi nilichokuwa nazungumzia ni Kabila la Wayahudi ni kina nani...

lkn km umeangalia hyo video nadhani umeona kuwa wanakubali kuwa hawawafanyii fair palestina kwa kiasi kukubwa, uhuru wa kweli kwa waarabu ni kuwatreat km human being na sio km sa iv wanawatreat km daraja la pili israel wanasema wanatka amani na still bado wanajenga kwny maeneo ya wapalestina huoni km wanahubiri wasiyoyatenda! mi naamini cku ambayo israel itaona wapalestina ni binadamu km wao na wanastahili heshima ndyo cku ambayo tutaanza kuona mwelekeo wa amani mashariki ya kati
 
lkn km umeangalia hyo video nadhani umeona kuwa wanakubali kuwa hawawafanyii fair palestina kwa kiasi kukubwa, uhuru wa kweli kwa waarabu ni kuwatreat km human being na sio km sa iv wanawatreat km daraja la pili israel wanasema wanatka amani na still bado wanajenga kwny maeneo ya wapalestina huoni km wanahubiri wasiyoyatenda! mi naamini cku ambayo israel itaona wapalestina ni binadamu km wao na wanastahili heshima ndyo cku ambayo tutaanza kuona mwelekeo wa amani mashariki ya kati

Mkuu usisikilize habari za Middle east kwenye website za Waislam kwani ni waongo sana.... Israel Arab anapata haki sawa na hata kwenye hiyo video jamaa kasema wana wabunge wawili hapo huwezi pata picha? ila tatizo la waarabu hawaaminiki kabisa ni sawa na hapa Tanzania Wahindi wana haki zote ila ni nadra kuwakuta kwenye nyanja zote je na wahindi tunawa treat vibaya? ni wao tu hawataki kujichanganya kwenye kazi za serikali japo uwezo wanao kuna miaka walikuwepo sana... sasa ukienda kwa Waarabu elimu ndogo hawawezi ongoza sehemu nyingi ndani ya Israel... huo si Unyanyasaji.....

Hiyo Video si ndani ya Mada kwani ni ya upande mmoja tu... waisrael waarabu ni wakorofi asili
 
Back
Top Bottom