Islamization ya CCM-CCM inasilimu

Islamization ya CCM-CCM inasilimu

Shule za zipo kama zote si ukaulize , viwanda vya waislamu kama bakhresa na Mo si mpo ...Kama ingekuwa shule zenu na hospital mnatumia biblia kutibu basi hakuna muislamu angekuja , hio sio taasisi za kidini ni biashara kwa mgongo wa dini ...Labda kama Mwamposa kaajiri waislamu kutoa huduma za kuombewa kwa Yesu😛😛

Njoo hapa Tanga , siha kuna wakristo , kuna sehemu kama burhani kuna wakristo , kuna shule za Tamsya na hospital zao wapo wakristo .
Sherehe zote za wakristo kwanza mpaka shule zinafungwa watoto warudi nyumbani kusherekea, na jambo la pili Umati wa watu katika x-mass huwezi kulinganisha na sherehe yenu yoyote,na la tatu nitumie hio list ya watu kwa sensa ya 2022 kuthibitisha kauli yako.
 
Jijini Dar es Salaam, sikukuu ya Eid (hasa Eid al-Fitr) inajulikana na kuchangamka zaidi kuliko Christmas (X-mass).

  • Idadi kubwa ya Waislamu: Tofauti na mikoa ya bara, Dar es Salaam ina idadi kubwa sana ya wakazi Waislamu (inayokadiriwa kufikia hadi 70% katika baadhi ya tafiti za jiji). Hii inafanya shamra shamra za Eid kuwa kubwa na zenye msisimko wa kipekee jiji zima.

  • Kuhama kwa wakazi wakati wa X-mass: Kipindi cha Christmas, jiji la Dar es Salaam huwa linapoa na "kujifyatua" kwa sababu asilimia kubwa ya wakazi wake (hasa Wakristo wanaotokea mikoani kama Kilimanjaro, Mbeya, Arusha na Kagera) husafiri kwenda mikoani mwao kusherehekea na ndugu zao.

Mmejazana hapa hasa yale yasikuwa na wake , yanaacha kwenda huko kwao Mbeya , yamejazana hapa kushangaa bandari , hampati bandari sio mali wenu , wezi wakubwa nyie.!

Jibu tena mpakwa mafuta .!
Naona majini yenu mnayopandikizwa yameanza kukupanda kichwani mama.

Kumbe majibu yako unayatoa kwenye CHATGPT? kweli nyie wazinzibar na wavaa makobazi mko nyuma sana.na hivi ndivyo mnavyodanganywa msikitini
 
Serikali ni dude kubwa mpaka mnasamehewa kodi , yaani hospital ya dini haina huruma hata kwa maskini , gharama kubwa hao wakatoliki asilimia kubwa wanatumia hospital za serikali hata shule ..Huko mnabaguana ial huku kwa serikali haki kwa wote sio biashara za kifala.
Tungebagua tusingeajiri makobazi wenzako
 
Jijini Dar es Salaam, sikukuu ya Eid (hasa Eid al-Fitr) inajulikana na kuchangamka zaidi kuliko Christmas (X-mass).

  • Idadi kubwa ya Waislamu: Tofauti na mikoa ya bara, Dar es Salaam ina idadi kubwa sana ya wakazi Waislamu (inayokadiriwa kufikia hadi 70% katika baadhi ya tafiti za jiji). Hii inafanya shamra shamra za Eid kuwa kubwa na zenye msisimko wa kipekee jiji zima.

  • Kuhama kwa wakazi wakati wa X-mass: Kipindi cha Christmas, jiji la Dar es Salaam huwa linapoa na "kujifyatua" kwa sababu asilimia kubwa ya wakazi wake (hasa Wakristo wanaotokea mikoani kama Kilimanjaro, Mbeya, Arusha na Kagera) husafiri kwenda mikoani mwao kusherehekea na ndugu zao.

Mmejazana hapa hasa yale yasikuwa na wake , yanaacha kwenda huko kwao Mbeya , yamejazana hapa kushangaa bandari , hampati bandari sio mali wenu , wezi wakubwa nyie.!

Jibu tena mpakwa mafuta .!
Kawaida ya ninyi watu ni kukacha reasoning inayotokana na facts.
Na facts hazitokani tu unavyofikiri bali vile vile na darasa lililopanda kichwani.

Mnaweka hisia mbele kuhalalisha arguments zenu.
Mwisho wa siku mnajikuta kifikra mko mtaroni mnakwenda na maji.
Halafu sasa huyo ndio anateuliwa Mkuu wa WILAYA.
 
Sherehe zote za wakristo kwanza mpaka shule zinafungwa watoto warudi nyumbani kusherekea, na jambo la pili Umati wa watu katika x-mass huwezi kulinganisha na sherehe yenu yoyote,na la tatu nitumie hio list ya watu kwa sensa ya 2022 kuthibitisha kauli yako.
Kwani ni lazima mbona hapa zinafungwa😅😅😅Unawajua waislamu au unatetea ,mpaka mnalilia mialiko ...Kwanza ,hata kupika ni mtihani ,sisi hata Ramadan inabamba, futari kila kona mpaka mnaleta shobo.

Mashirika ya umma yote yanafuturisha .
 
Tusiende huko, ila ni ukweli pia Waislamu wengi wanapenda CCM kwa hiyo sio ajabu wakipewa nafasi nyingi kwenye chama, sina uhakika kama CHADEMA inaungwa mkono na Waislamu wengi.

Toka walipoacha kuipenda CUF? Na Prof Lipumba mtaalamu wa uchumi dunia nzima?
 
Naona majini yenu mnayopandikizwa yameanza kukupanda kichwani mama.

Kumbe majibu yako unayatoa kwenye CHATGPT? kweli nyie wazinzibar na wavaa makobazi mko nyuma sana.na hivi ndivyo mnavyodanganywa msikitini
Unalia ,tumewakaribisha mnashindwa kuweka makao makuu Mbeya na nyege zenu mmejazana hapo Dar ,mnashangaa bahari😅😅
 
Tungebagua tusingeajiri makobazi wenzako
Tumewakaribisha mjini ,hata hao wakina Gwajima ,wamelelewa huku pwani walikuja na yebo yebo ,eti leo mnatatusha ,nyoka vibisa nyie .!

Tunawajua ,wakuja mlikuwa mnamuimbia mkoloni mapambio so Tanzania huru msilete mdomo ,fanyeni biashara zenu muondoke..Bakhresa analipa kodi ila nyie hamlipo na bado mnapewa ruzuku😅😅
 
Kwani ni lazima mbona hapa zinafungwa😅😅😅Unawajua waislamu au unatetea ,mpaka mnalilia mialiko ...Kwanza ,hata kupika ni mtihani ,sisi hata Ramadan inabamba, futari kila kona mpaka mnaleta shobo.

Mashirika ya umma yote yanafuturisha .
Wewe naona unaongelea zanzibar na sio Tanzania bara,yani sisi tulilie sherehe zenu wakati mnajifungia ndani kama panya mle ubwa bwa wenu?
Halafu unaposema taasisi zote unaongelea taasisi za kiislamu labda,,yani taasisi ya kikatoliki ifuturishe?
Wewe vaa kanzu ukajambe huko naona naongea na mzanzibar na sio TZ bara
 
Unalia ,tumewakaribisha mnashindwa kuweka makao makuu Mbeya na nyege zenu mmejazana hapo Dar ,mnashangaa bahari😅😅
Dada inaonekana una muda mrefu hujatombwa dada,na kama unatombwa basi hurudhishwi, nenda kwanza ukasuguliwe maana mashekhe ubwa ubwa wamekujaza majini.

Hio unavyosema waislamu ni wengi, unataka useme nyie ndio wengi hapa nchini??.
Data ya population saivi nchi nzima ni wakristo 60% kwa waislamu 40% nchi nzima,,kama unabisha katombwe na ustadhi
 
Tumewakaribisha mjini ,hata hao wakina Gwajima ,wamelelewa huku pwani walikuja na yebo yebo ,eti leo mnatatusha ,nyoka vibisa nyie .!

Tunawajua ,wakuja mlikuwa mnamuimbia mkoloni mapambio so Tanzania huru msilete mdomo ,fanyeni biashara zenu muondoke..Bakhresa analipa kodi ila nyie hamlipo na bado mnapewa ruzuku😅😅
Sawa Mama,hata Miaka 10 ijayo sisi wakristo tutakuwa wengi kuliko nyie waislamu, TAKE IT OR LEAVE IT
 
enyi watanzania wenye chuki ,wabinsfsi , mafisadi ,waropokaji ni wakatoliki hii nchi wamefanya mali yao kwani hakuna madhehebu mengine ya kikristo ................ dunia inaenda kasi sana...na baada ya mama anakuja rais mlutheri alaf muislam tena kisha anafata rais msabato alaf muislam alaf tena anglican alaf muislam huu ndio uwiano
 
Wewe naona unaongelea zanzibar na sio Tanzania bara,yani sisi tulilie sherehe zenu wakati mnajifungia ndani kama panya mle ubwa bwa wenu?
Halafu unaposema taasisi zote unaongelea taasisi za kiislamu labda,,yani taasisi ya kikatoliki ifuturishe?
Wewe vaa kanzu ukajambe huko naona naongea na mzanzibar na sio TZ bara
Unaumwa sio bure
 
Dada inaonekana una muda mrefu hujatombwa dada,na kama unatombwa basi hurudhishwi, nenda kwanza ukasuguliwe maana mashekhe ubwa ubwa wamekujaza majini.

Hio unavyosema waislamu ni wengi, unataka useme nyie ndio wengi hapa nchini??.
Data ya population saivi nchi nzima ni wakristo 60% kwa waislamu 40% nchi nzima,,kama unabisha katombwe na ustadhi
Siongei na watu wasiokuwa na waek , mtu hana mke halafu ana tumbo kubwa kama sio nyege au nn
 
Sawa Mama,hata Miaka 10 ijayo sisi wakristo tutakuwa wengi kuliko nyie waislamu, TAKE IT OR LEAVE IT
Waislamu ni CCM , inawaongoza miaka na miaka ..Chama cha kanisa mnaimba taarabu , mapinduzi yamefeli na mkija tena ni mwendo wa kuwekwa madole tu .
 
Mama Samia anatafuta kwa kiki zote aonekane chama kinamuunga mkono.
Sasa imeanza mikakati ya kukisilimisha chama ,CCM ili vikao vingine vifanyike misikitini.
Hili inaelekea ni lengo kuu la CCM na Mwenyekiti wake.

Matokeo ya uteuzi wa Makatibu wa CCM wa Mikoa itufungue macho.
Hayajafanyika kwa bahati mbaya.
Samia ameanza kukata moto
 
Samia ameanza kukata moto
UMAARUFU wake kisiasa umeanguka sana, ndani ya CCM na kwa wananchi kwa ujumla.

Na ndio maana vyombo vya dola vina tumika isivyo hata sehemu zinazohitajika ushawishi wa kisiasa.
Kimsingi hakubaliki kwa sasa.
Mfano mzuri ni huu mgomo wa madereva, quick thinking ya Mh Katambi na Waziri Mkuu Mwigulu imeokoa jahazi.
Tumeona polisi walivyotangulizwa mbele kung'oa namba plate na kutoa matamko ya vitisho.
Vitisho vina mwisho wake.
 
Waislamu ni CCM , inawaongoza miaka na miaka ..Chama cha kanisa mnaimba taarabu , mapinduzi yamefeli na mkija tena ni mwendo wa kuwekwa madole tu .
Kama waislamu ni CCM,Je MKAPA,MAGUFULI na NYERERE wote ni waislamu wenzako?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom