Is your partner down to earth or drama queen


N

Natalia

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
3,597
Likes
158
Points
160
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2011
3,597 158 160
Is your partner down to earth or drama queen?
 
R

Regina ngongi

Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
7
Likes
0
Points
0
Age
29
R

Regina ngongi

Member
Joined Aug 1, 2012
7 0 0
Nina one million nahitaj kufanya biashara yenye faida nzur,,naweza fanya biashara gan wadau.....
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,225
Likes
4,155
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,225 4,155 280
hapa sasa ungonini huwa tunasema ZIKONGINI! FP dada mkubwa wapi wewe !af umeadimika siku mbili hizi!hebu kuja huku utoe ufafanuzi jadidi!
 
Last edited by a moderator:
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
2,665
Likes
904
Points
280
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
2,665 904 280
down to earth kinda brother!
 
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
6,570
Likes
3,797
Points
280
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
6,570 3,797 280
Nina one million nahitaj kufanya biashara yenye faida nzur,,naweza fanya biashara gan wadau.....
Kuchukua kuku wa kienyeji kutoka bush na kuwaleta Dar kuwauza.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
80
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 80 0
Nina one million nahitaj kufanya biashara yenye faida nzur,,naweza fanya biashara gan wadau.....
Mi naogopa sana post za kurushwa usiku wa manane,warushaji wengine ujue huwa ndo kwanza wametua na ungo,sasa jamani hii post na mada husika wapi na wapi?
 
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
6,570
Likes
3,797
Points
280
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
6,570 3,797 280
Mi naogopa sana post za kurushwa usiku wa manane,warushaji wengine ujue huwa ndo kwanza wametua na ungo,sasa jamani hii post na mada husika wapi na wapi?
Mimi naziogopa sana post za asubuhi kwasababu muda huo ndo anakuwa katua halafu ndo anausingizi balaaaaa!

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,356
Likes
79
Points
145
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,356 79 145
Mimi naziogopa sana post za asubuhi kwasababu muda huo ndo anakuwa katua halafu ndo anausingizi balaaaaa!

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
Za asubuhi hua hazina mashaka! Hapo Bishanga anakua ndiyo kashuka toka Mornin Glory! Then ndo anashushia kwa Jf !
 
Last edited by a moderator:
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,316
Likes
108
Points
145
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined Sep 30, 2009
11,316 108 145
hapa sasa ungonini huwa tunasema ZIKONGINI! FP dada mkubwa wapi wewe !af umeadimika siku mbili hizi!hebu kuja huku utoe ufafanuzi jadidi!
he heeeeee, weekend hiyo mlongo wangu, si unajua tena mambo ya TEJA?
kweli hapo zikongini....... mimi bwana wangu kinaeleweka, siwezi sema zaidi, lol!
 

Forum statistics

Threads 1,213,581
Members 462,215
Posts 28,483,041