Is this possible?

Bill of Quantity

JF-Expert Member
Dec 2, 2014
1,233
1,250
Aisee nimeshangazwa sana na hili.

Inawezekana vipi?

Yani kuna jamaa hapa ana girlfriend wake na anakula mzigo kama kawaida.

At the same time, jamaa huyo huyo ana boyfriend (means he is a gay) na analiwa vile vile.

Sasa nashindwa kuelewa, mtu kama ni gay anawezaje kuhimili tena mikiki mikiki ya upande wa mwanamke?

Naomba michango yenu tafadhalini.

I stand to be corrected.
 

suregirl

JF-Expert Member
Jun 8, 2012
6,070
1,225
Inafanana na ile simulizi ya kule inaitwa mwana mji


Sjui kwa kweli hata mie nimeshangaa
 

Mtama kwa watoto

JF-Expert Member
Mar 31, 2014
394
0
Mmmm, yani umepoteza mda wako kuyachunguza yasiio kuhusu Mpaka ukayajua sasa yanakuumiza kichwa mwenyewe...
 

neha mimi

JF-Expert Member
Aug 19, 2014
344
170
mmh hata mm kuna mtu nlishawahi kumuhisi ni gay ila ana girlfriend sa sijui hapo inakuwaje
 

ESPRESSO COFFEE

JF-Expert Member
Sep 6, 2014
3,462
2,000
Google ipo kimyaaaw
 

Attachments

  • 1417811952430.jpg
    File size
    34.9 KB
    Views
    426

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom