Is CHADEMA a sleeping giant?

Is CHADEMA a sleeping giant?

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Posts
374,502
Reaction score
867,369
Niko Tanga milimani kabisa.. Kwenye ngome za ccm tangu uhuru. Mambo yamebadilika mno. Lugha ya huku vijijini ni CHADEMA. Si watoto si vikongwe. Achana na wajasiriamali, wafanyakazi wafanyabiashra na walimu.

Wanasema CHADEMA liyotabiriwa kufa tangu 2011 na kufanyiwa kila aina ya ubaya bado iko LIVE.

Kuna baadhi wameenda mbali zaidi kwa kuilinganisha CHADEMA na SIMBA kwenye mechi ya jana. Kwamba sasa CCM ni DHOOFU muhali Kama yanga jana.

Na kwamba kama uchaguzi ukiwa huru na wa haki ccm ijiandae kukabidhi nchi kwa CHADEMA

IMG_20200531_072737_186.jpg
 
Umeweka picha ya vitoto vinatafuta kuni porini,hao hawapigi kamanda
 
Ni ngumu kusema, kitu hapa... huwezi sifia mechi ya Simba na Yanga ... kwamba Simba ni kidume wa mchezo.. ilhali Yanga hajatokea Uwanjani
 
Chadema wakakue kwanza.. siasa zao bado zakujikombakomba na ni no strong plan!.. hivyo lazima wakalishwe tu!
Bado wana mambo ya kiwaki sana!..

Mikono yao still ni michanga kupewa nchi!.. najua mtapinga lkn huo ndo ukweli.. muacheni huyo giant akue zaidi na hichi ni kipindi chake cha makuzi.. chama kinachotegemea mgombea wa urais kutoka chama chengine ni sawa na kusema wao hakuna viongozi wanaoweza kupambania nafasi hiyo au ama chama chao si kiwanda cha viongozi!!..

Ama tuseme chama chao still kinahujumika na vyama vyengine..! This is not a good signal!..

Ccm itatoka ila sio kiwepesi kihivyo ndugu!.. upinzani ukija kupata chance ya kukalia kiti na wajitafakari sana,wakue kumkichwa.. naamini kabisa ccm itakuja kutoka tu madarakani and this is not the issue,swala ni je atakaekuja kutake hiyo position je anaweza kweli kushika nchi au ndo tutakuja kujuta tu..??

We don't mind the giant of anybody.. let's mind the ability of a giant!!.

Binafsi upinzani naona still wapo wapo na wanarandishwa na ccm kisiasa Sana tu!.
 
Niko Tanga milimani kabisa.. Kwenye ngome za ccm tangu uhuru. Mambo yamebadilika mno. Lugha ya huku vijijini ni CHADEMA. Si watoto si vikongwe. Achana na wajasiriamali, wafanyakazi wafanyabiashra na walimu.

Wanasema CHADEMA liyotabiriwa kufa tangu 2011 na kufanyiwa kila aina ya ubaya bado iko LIVE.

Kuna baadhi wameenda mbali zaidi kwa kuilinganisha CHADEMA na SIMBA kwenye mechi ya jana. Kwamba sasa CCM ni DHOOFU muhali Kama yanga jana.

Na kwamba kama uchaguzi ukiwa huru na wa haki ccm ijiandae kukabidhi nchi kwa CHADEMA

View attachment 1505497
Uchaguzi hauwezi kuwa huru Wala wa Haki maana sisiem hawataki kunyang'anywa dola, hili alishatuhakikishia bwana bashiru.

Sasa hivi Ni mwendo wa mipango na mikakati ya namna bora ya kuwatumia salamu zetu pale watakapoanza hujuma kwa wapinzani, tutafyeka kuanzia mtoto mpaka Bibi zao
 
Niko Tanga milimani kabisa.. Kwenye ngome za ccm tangu uhuru. Mambo yamebadilika mno. Lugha ya huku vijijini ni CHADEMA. Si watoto si vikongwe. Achana na wajasiriamali, wafanyakazi wafanyabiashra na walimu.

Wanasema CHADEMA liyotabiriwa kufa tangu 2011 na kufanyiwa kila aina ya ubaya bado iko LIVE.

Kuna baadhi wameenda mbali zaidi kwa kuilinganisha CHADEMA na SIMBA kwenye mechi ya jana. Kwamba sasa CCM ni DHOOFU muhali Kama yanga jana.

Na kwamba kama uchaguzi ukiwa huru na wa haki ccm ijiandae kukabidhi nchi kwa CHADEMA

View attachment 1505497
Mimi nasema bila kumumunya maneno, 'kata ubishi' kura zihesabiwe kwa haki kama walivyofanya uchaguzi wa wagombea urais wa Zanzibar, wagombea washirikishwe kuhesabu na kupokea matokeo yao vituoni na waulizwe je wameridhika?.

Waalah nikwambie kuna watu hawataamini.

Tunaomba sana figisu zisiwepo kwa vyovyote, kama Magufuli alivyotoa rai, ili kuondoa sintodhani hii.
 
Chadema imejifia kabsa, mfano same mashariki, Mbunge wao hajawahi kufanya jambo lolote na tangu achaguliwe hajawahj kikanyanga kwenye jimbo lake
 
Back
Top Bottom