Irene Uwoya apata msiba | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Irene Uwoya apata msiba

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mzee Mzima, Oct 22, 2012.

  1. M

    Mzee Mzima Senior Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Irene Uwoya apata msiba wa baba yake mdogo ambaye ni padre, huyu padre ndo alisafiri toka moshi kuja dar kufungisha ndoa ya Irene na ndikumana, mungu amrehemu padre uwoya, kafariki jana katika hospitali ya huruma alipokuwa amelazwa kwa matatizo ya kisukari, padre uwoya alikuwa ni lecturer wa mathematics pale mwenge university moshi. Bwana alitoa na bwana ametwaa, jina la bwana lihimidiwe.
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,175
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    RIP Padre Uwoya.
     
  3. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,392
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    rip ndugu padre
     
  4. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,894
    Likes Received: 2,064
    Trophy Points: 280
    :rip: Padri Uwoya.
     
  5. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Huu ugonjwa wa kisukari umekuwa tishio yaani unaua kuliko hata ukimwi.Mungu akulaze unapostahili
     
  6. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,638
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    RIP Rev. Fr. Paschal Uwoya, so sad.
    Nasikia alikua msuluhishi wa ndoa ya binti yake. Umeacha pengo kubwa kwa familia yenu, ndugu na wanafunzi wako.
    Mungu akulaze unapostahili.
     
  7. G

    Godwin Mneng'ene Verified User

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huyu binti kumba alikuwa na ndg yake padre? huyo padre alikuwa ana aibikaje afadhali ameenda kupumzika huko mbinguni ameachana na karaha za maskendo ya kabinti chake kafuska
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    duh!!!!?!?!!??

     
  9. dunia tunapita

    dunia tunapita JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    R.I.P father Uwoya
     
  10. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,732
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    mbele ya kifo hautambi...
    Kifo ni kiboko yaooo...

    R.I.P Dr Remmy
     
  11. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 26,351
    Likes Received: 4,782
    Trophy Points: 280
    R.I.P Padre..
     
  12. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,970
    Likes Received: 602
    Trophy Points: 280
    eeish!!!
     
  13. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,007
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kati ya mapadre wa jimbo la moshi mweye heshima,upole,utashi ni fr uwoya
    he was my teacher nikiwa O level katika seminary ndogo jimbo la moshi.
    sina hakika kama kweli ni ndugu yake Irene Uwoya ila majina yanafanana
    ametujenga wengi kimaadili na taaluma hasa hesabu na muziki.
    hadi kifo chake alikuwa mkuu idara ya hesabu chuo kikuu Mwenge
     
  14. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Punzika kwa amani padri
     
  15. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,941
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    tumepoteza mwanataaluma aliyebobea kwa kweli.r.i.p father.
     
  16. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,638
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Lokissa, alikua ni baba mdogo/mkubwa wa Irene na pia ndiye aliyemfungisha ndoa na Ndikumana.
    Hata mimi alikua ticha wangu wa hesabu.
     
  17. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,757
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    toa kwanza boriti kwenye jicho lako.................
    RIP fr Uwoya
     
Loading...