Jipeni moyo tu lakini Kipondo kiko palepale tu!!!
Ujinga na upumbavu unakusumbua sana
Je wajua Majitaka Khamenei wenu naye ni Shoga? Kaeni kwa kutulia sasa!!
Je wajua Majitaka Khamenei ni Shoga? Stay turned!!
Walioanzisha ushoga ni wayahudi unaowashabikia
View: https://youtube.com/shorts/CJM2ZxIfm3M?is=RgtHqIjwybhCEex4
Wajinga tu na wapumbavu kama wewe wataamini hivyo!!
Waarabu ndiyo magwiji wa ujinga huo hata huyo Majitaka Khamenei naye ni Shoga wa kufikia tu
Sasa tuambie Nani kaanzisha LGBT na wapiWajinga tu na wapumbavu kama wewe wataamini hivyo!!
Waarabu ndiyo magwiji wa ujinga huo hata huyo Majitaka Khamenei naye ni Shoga wa kufikia tu
Mashoga vita vinawashinda wanagombana wenyewe
View: https://youtube.com/shorts/-vRmDSzxJYU?si=4iutS5L7DgoSDpGH
Sasa tuambie Nani kaanzisha LGBT na wapi
View: https://youtube.com/shorts/b7F7bKMlyeY?si=7yJh1TH21-BkQlTA
Kipondo kiko palepale magaidi na viongozi wao wanaangamizwa kila kukicha!!
Acha ujinga kwani uzi huu unaongelea USHOGA wenu?
Ndoto za Mwendawazimu hizo!!
Pata elimu hii kutoka kwa wakristo wenzako
View: https://www.instagram.com/reel/DVfpqJwDYTD/?igsh=MXZ3N3NpbTZ3NWltdQ==
Kwani hata Mimi sivai hilo koti mbona sijiiti mkristo? Mwaka huu mashoga ndiyo mwisho.Kwa ujinga wako mtu akivaa tu koti na tai wewe unamuita Mkristo?
Kwa ujinga wako mtu akivaa tu koti na tai wewe unamuita Mkristo?
Kwani hata Mimi sivai hilo koti mbona sijiiti mkristo? Mwaka huu mashoga ndiyo mwisho.
Hata msikilize huyu myahudi origin anasema nini
View: https://youtube.com/shorts/iKi-4lSeQTc?si=JtxAn8Va5wGsJmbU
Nafikiri una matatizo kidogo ya lugha najua hujamwelewa umesikia tu jina Palestina ukashoboka na hukujua kasema nini pole sana!!
Tafuta mkalimani akuelezee kasema nini huyo Mwarabu-koko mwenzako!!