Iran na Mlango bahari wa Hormuz waanza kutepeta

Iran na Mlango bahari wa Hormuz waanza kutepeta

Mimi nilikuwa namuambia yule muosha vyoo Tela Aviv Echolima1
na yule kenge Imeloa hata kama ni huyo huyo mtu mwenye majina 30+
Hezbullah msijidangan'ye ameshindwa vita ni serekali ya Lebanon ndio walihongwa na USA ili wawabane Hezbullah wasirudishe kipigo. Leo Israel aba bembeleza peace tena na Lebanon lakini Hezbullah wanagoma wanasema Israel huwa haheshimu peace isipokuwa kwa nguvu


View: https://youtu.be/U93L8qVU2Tk?si=aXaLPv3Q4c_EEOfI

Huu ni Ujinga mnaojazana vichwani mwenu.

Kwa sheria za kijeshi kwa nchi yoyote hakuna Kamanda anaweza kulivua nguo Jeshi analolitumikia!!!

Lakini kwa sababu ninyi mnaongoza kwa Fake-News ili kujifariji na kujipa moyo kutokana na IRGC kupata kipondo cha Mbwa-koko kwenye uwanja wa vita!!! Mnaruhusiwa kuwadanganya Mabumunda wenzenu humu JF!!

lakini kwa uongo mnaoueneza humu hauwezi kuzuia Majeshi hodari ya Israel yasiwaue viongozi wa Iran au kuacha kutoa kipondo kwa Magaidi wa Hezboullah na Bwana wao Iran!!!
 
Hali ni hii hapo Lebanon

Israeli newspaper Maariv, citing the commander of Combat Engineering Battalion 603:

- In Division 36, they are discovering after each day of fighting that Hezbollah had prepared for confrontation with the israeli army, building defensive systems and capabilities to target advancing forces.

- The terrain is complex, and the enemy is operating differently from Operation “Northern Arrows”, with extensive drone use and heavy rocket fire.

- The israeli army acknowledges that Hezbollah has studied its battle plans and methods, and is actively seeking weaknesses.

- The volume of rockets falling on us in southern Lebanon is very large. They know where we are, which indicates active surveillance.

- When asked whether Hezbollah fighters are attempting direct engagement, the battalion commander said: “They are looking for it. We have one fatality in the Golani Brigade since last night, and wounded in the 5th Brigade. We moved to attack, and they were waiting for us.”

- The commander of Battalion 603 expressed surprise at Hezbollah’s level of preparedness to confront maneuvering israeli forces in southern Lebanon.
Huu ni uongo mnaoueneza ili kujifariji kwa kipondo Hezbollah na Bwana wake Iran!! Hii haiwezekani kwa kamanda au magazeti ya nchini kulizodoa Jeshi la nchi yao!!

Habari hii ni moja kati ya Propaganda zinazotumiwa na Magaidi wa Hezboullah na IRGC ili kuficha aibu wanayopata kwa viongozi wao kuangamizwa kila uchao kwenye uwanja wa mapambano!!
 
Shida nyie taarifa zenu mnatoa masjid ubwabwa na hazina ukweli wowote ni propaganda tu za kijihadi.

As of now, according to the Israeli Prime Minister Benjamin Netanyahu the Israel's mission is primarily focused on a "prolonged operation" to degrade Hezbollah, suggesting no immediate desire for a comprehensive ceasefire.

While Israel previously engaged in fragile, limited ceasefire discussions, the current actions mainly focus on expanding a "buffer zone" in southern Lebanon, with officials demanding that security conditions allow northern residents to return home.

Key points regarding Israel's stance:

Military Strategy:

Israel is treating the offensive as a "prolonged operation", with reports of expanding ground and air attacks.

Objectives:

Israel’s goal is to ensure security on the northern border and create a sustainable buffer zone.

Past Agreements:

Previous, often tenuous, ceasefires—such as in November 2024—did not lead to a full cessation of hostilities, as Israeli operations continued and the agreement's terms were only partially observed.

Stalemate:

Some experts view the situation as a long-term, potentially grinding conflict, with Israel aiming to completely dismantle Hezbollah infrastructure while avoiding a full, long-term reoccupation of southern Lebanon.

In summary, Israel is currently prioritizing military pressure over a negotiated ceasefire, seeking to force conditions that alter the security reality on its border.

Source: Al Jazeera News.
Hizo ni propoganda za Netanyahu aliomba warudi kwenye ceasefire wakati yeye ndiye alikuwa hafati hio ceasefire mpaa alipo ona Hezbullah wameingia mzigoni ndio akataka tena warudi kwenye ceasefire ikiwa gazeti lao limekiri Hezbullah ndio kakataa mazungumzo ya ceasefire ni kama vile wanasurrender.

Huyo Shetanyahu lazima awe muongo huko Lebanon wanapigika kishenzi sa ivi Matkav zaidi ya 46 zimeisha malizwa wacha magari ya jeshi mengine.



 
Hizo ni propoganda za Netanyahu aliomba warudi kwenye ceasefire wakati yeye ndiye alikuwa hafati hio ceasefire mpaa alipo ona Hezbullah wameingia mzigoni ndio akataka tena warudi kwenye ceasefire ikiwa gazeti lao limekiri Hezbullah ndio kakataa mazungumzo ya ceasefire ni kama vile wanasurrender.

Huyo Shetanyahu lazima awe muongo huko Lebanon wanapigika kishenzi sa ivi Matkav zaidi ya 46 zimeisha malizwa wacha magari ya jeshi mengine.



Acha TAQIYYAH zako msikilize Mwamba mwenyewe akitoa taarifa!!
 

Attachments

  • VID_20260327_160148_739.mp4
    1.5 MB
Huu ni Ujinga mnaojazana vichwani mwenu.

Kwa sheria za kijeshi kwa nchi yoyote hakuna Kamanda anaweza kulivua nguo Jeshi analolitumikia!!!

Lakini kwa sababu ninyi mnaongoza kwa Fake-News ili kujifariji na kujipa moyo kutokana na IRGC kupata kipondo cha Mbwa-koko kwenye uwanja wa vita!!! Mnaruhusiwa kuwadanganya Mabumunda wenzenu humu JF!!

lakini kwa uongo mnaoueneza humu hauwezi kuzuia Majeshi hodari ya Israel yasiwaue viongozi wa Iran au kuacha kutoa kipondo kwa Magaidi wa Hezboullah na Bwana wao Iran!!!
Hahaha muosha vyoo vya Tela Aviv we endelea kubisha tu kupoteza mda na wewe ni kujisumbua tu ikiwa mkuu wa majeshi wa Israel amekubali waisrael wamezidiwa wameshindwa


View: https://youtu.be/wYDiXPozegs?si=p0FBQlh9LdIvr9U3
 
U-Bize gani alio nao wakati Iran wanapigwa kama ngoma na Majeshi ya Israel!!

Israeli kunanuka mavi wasenge wote wanatembea wameloa mavi , hawawezi kujizuia kwa hofu ya kuangukiwa na makombora . baadhi ya mitaa ya Tel Aviv imegeuzwa jivu . Mwaka huu mashoga watakiona . Imekuwa yale ya Sodoma yamerudi bado kugeuzwa mji juu chini tu .
 
Achana naye huyo msenge anajificha chini ya bunker

Israel kisha zidiwa anakataa roho tukienda mwezi mmoja tu tunamshika Bibi wenu kabla hajakimbilia Poland


View: https://youtu.be/Cv2hc_6no6A?si=eFzphftolierPRq3

Ndiyo maana habari zenu zote zimejaa uongo na Upotoshaji mkubwa mnatumia video na picha kupotosha watu wajinga tu.

Mnaacha video isiongee badala yake mnaweka maneno ya uongo kwenye video na picha hizo swali langu kwenu!!

Kwa nini ham ruhusa video ya Waziri Mkuu Benjamini Netanyahu na ile ya mkuu wa majeshi hamuiruhusu iongee?

Mnaogopa mtaumbuka?
 
Ndiyo maana habari zenu zote zimejaa uongo na Upotoshaji mkubwa mnatumia video na picha kupotosha watu wajinga tu.

Mnaacha video isiongee badala yake mnaweka maneno ya uongo kwenye video na picha hizo swali langu kwenu!!

Kwa nini ham ruhusa video ya Waziri Mkuu Benjamini Netanyahu na ile ya mkuu wa majeshi hamuiruhusu iongee?

Mnaogopa mtaumbuka?
Wewe mavi yamekudhuru unamini uwongo wa Israel sana na USA habari zote dunia zinasema Israel anapigika


View: https://youtu.be/mShO7E44gP4?si=ECZH2qRBu-vPBiny

Mkuu wa majeshi ya Israel amesema wako hoi na magazeti ya Israel wamekiri wewe msafisha vyoo ubishe



View: https://youtube.com/shorts/41CcsZss0Fw?si=EMKaKZoDu9yjrHBe
 
Huu ni uongo mnaoueneza ili kujifariji kwa kipondo Hezbollah na Bwana wake Iran!! Hii haiwezekani kwa kamanda au magazeti ya nchini kulizodoa Jeshi la nchi yao!!

Habari hii ni moja kati ya Propaganda zinazotumiwa na Magaidi wa Hezboullah na IRGC ili kuficha aibu wanayopata kwa viongozi wao kuangamizwa kila uchao kwenye uwanja wa mapambano!!
Nani muongo aliyesema Hezbo kamalizwa? Mimi nilikwambia humu Hezbo siku ya ceasefire fire mwaka Jana alifunga na operation 48, Leo hii Hezbo yule yule aliyemalizwa nguvu ndani ya 24hrs operation 94, tank 21 zenye mashoga ndani yake., na Bado mafala zaidi ya mia motoni wengine majeruhi
 
Wewe mavi yamekudhuru unamini uwongo wa Israel sana na USA habari zote dunia zinasema Israel anapigika


View: https://youtu.be/mShO7E44gP4?si=ECZH2qRBu-vPBiny

Mkuu wa majeshi ya Israel amesema wako hoi na magazeti ya Israel wamekiri wewe msafisha vyoo ubishe



View: https://youtube.com/shorts/41CcsZss0Fw?si=EMKaKZoDu9yjrHBe


Huyo hayuko Israel😂 Waisrail wenyewe wanaikimbia , Itakuwa yeye
 
Nani muongo aliyesema Hezbo kamalizwa? Mimi nilikwambia humu Hezbo siku ya ceasefire fire mwaka Jana alifunga na operation 48, Leo hii Hezbo yule yule aliyemalizwa nguvu ndani ya 24hrs operation 94, tank 21 zenye mashoga ndani yake., na Bado mafala zaidi ya mia motoni wengine majeruhi
UnavijuaVifaru 21 na unaelewa maana Operation 94 au unasoma tu propaganda zako na kudanganya watu?
 
UnavijuaVifaru 21 na unaelewa maana Operation 94 au unasoma tu propaganda zako na kudanganya watu?
Mimi wewe huna unachoweza kuniambia huna unalojua katka vita zaidi ya kupost tweets zinazolipiwa na mazayuni kupotosha watu, Mimi Nina live feeds za video zote Hezbo wanarekodi kila kitu ni helkopta za kutosha kuja kubeba mizoga, serikali yenu inalaumiana huko hamna resources ya wanajeshi, hii vita imwaacha uchi Hezbo karudi Kwa nguvu IDF wanasema Hezbollah ni mizimu wanachipua kutoka chini.
 
Mimi wewe huna unachoweza kuniambia huna unalojua katka vita zaidi ya kupost tweets zinazolipiwa na mazayuni kupotosha watu, Mimi Nina live feeds za video zote Hezbo wanarekodi kila kitu ni helkopta za kutosha kuja kubeba mizoga, serikali yenu inalaumiana huko hamna resources ya wanajeshi, hii vita imwaacha uchi Hezbo karudi Kwa nguvu IDF wanasema Hezbollah ni mizimu wanachipua kutoka chini.
Nani asiyejua kuwa Israel ina Jeshi dogo lakini lenye nguvu kubwa.?

Kwenye vita vya Oct 07,2023 Jeshi la Israel limepigana kwenye fronts tofauti saba kwa maana ya Hamas,Hezbollah,Houth,Islamic Jihad,Waasi wa Syria na Iraq,Magaidi wailoko West-Bank(Dens of lions) na Bwana wao Iran lakini wote hao waligaragazwa vibaya sana na majeshi ya Israel na kuiacha Gaza ikiwa kwenye vifusi.

Ndiyo maana nimekuambia hujui maana ya vifaru 21 kwa jeshi dogo kama la Israel kikosi kimoja hakiwezi kutumia vifaru 21 hii ni kutokana na na Military-Doctrines sijui kama hilo unalifahamu na ulivyobwabwaja najua hujui lolote kuhusu hilo.

Ili liitwe Jeshi lazima liwe na vitu kama Section,Platoon,Company,Brigade,Division. Na vyote hivyo vina idadi maalumu ya watu na vifaa vita wanavyotumia.

Kwa maana hiyo hivyo vifaru 21 umevitaja tu kufurahisha wajinga wenzako.

Hizo live feed zako ziko kimkakati kueneza uongo kuonyesha Magaidi wa Iran wanashinda vita wakati wao wenyewe wanajua wanapigwa kama ngoma!!

Mfano mzuri huko Gaza mlikuwa mnawasifia sana Magaidi wa Hamas,Hezbollah na Houth matokeo yake wote tunayaona Houth imebidi wajiulize mara mbilimbili kuingia vitani na magwiji wa vita IDF.

Na kwa sababu Houth nao wameingia vitani kichwa kichwa wajiandae tu kupokea kipondo kama walichopata mwaka jana kwa kupoteza karibu mawaziri wote!! Utakuja kuniambia safari hii watapigika sana sana!!

Hezbollah ilikuwa enzi za Gaidi Hassan Nasrallah ambayo ilitenguliwa kiuno na Operation Beeper na kiongozi wao kuangamizwa!!

Israel ni nchi ndogo sana na ina Jeshi dogo kabisa lakini Iran na ukubwa wake wote mpaka sasa hivi anapigwa kama Ngoma!!!
 
Nasikia yupo Tela Aviv lakini ni msafisha vyoo huoni amepanic kichizi karibu atarudishwa kibosho
Ikiwa yuko Telaviv Itakuwa kaolewa kwani mashoga wengi duniani wako hapo. Anaogopa kwani hajui aende wapi na basha wake
 
Nani asiyejua kuwa Israel ina Jeshi dogo lakini lenye nguvu kubwa.?

Kwenye vita vya Oct 07,2023 Jeshi la Israel limepigana kwenye fronts tofauti saba kwa maana ya Hamas,Hezbollah,Houth,Islamic Jihad,Waasi wa Syria na Iraq,Magaidi wailoko West-Bank(Dens of lions) na Bwana wao Iran lakini wote hao waligaragazwa vibaya sana na majeshi ya Israel na kuiacha Gaza ikiwa kwenye vifusi.

Ndiyo maana nimekuambia hujui maana ya vifaru 21 kwa jeshi dogo kama la Israel kikosi kimoja hakiwezi kutumia vifaru 21 hii ni kutokana na na Military-Doctrines sijui kama hilo unalifahamu na ulivyobwabwaja najua hujui lolote kuhusu hilo.

Ili liitwe Jeshi lazima liwe na vitu kama Section,Platoon,Company,Brigade,Division. Na vyote hivyo vina idadi maalumu ya watu na vifaa vita wanavyotumia.

Kwa maana hiyo hivyo vifaru 21 umevitaja tu kufurahisha wajinga wenzako.

Hizo live feed zako ziko kimkakati kueneza uongo kuonyesha Magaidi wa Iran wanashinda vita wakati wao wenyewe wanajua wanapigwa kama ngoma!!

Mfano mzuri huko Gaza mlikuwa mnawasifia sana Magaidi wa Hamas,Hezbollah na Houth matokeo yake wote tunayaona Houth imebidi wajiulize mara mbilimbili kuingia vitani na magwiji wa vita IDF.

Na kwa sababu Houth nao wameingia vitani kichwa kichwa wajiandae tu kupokea kipondo kama walichopata mwaka jana kwa kupoteza karibu mawaziri wote!! Utakuja kuniambia safari hii watapigika sana sana!!

Hezbollah ilikuwa enzi za Gaidi Hassan Nasrallah ambayo ilitenguliwa kiuno na Operation Beeper na kiongozi wao kuangamizwa!!

Israel ni nchi ndogo sana na ina Jeshi dogo kabisa lakini Iran na ukubwa wake wote mpaka sasa hivi anapigwa kama Ngoma!!!

View: https://www.instagram.com/reel/DWZHmbYCuVb/?igsh=MTZ1emU0YzVjcHR3OA==
 
Back
Top Bottom