Ipo wapi zamani

Ipo wapi zamani

Dunia imevaa bukta inatroti tayari kuingia uwanjani....
Hii ilikuwa ni Moja ya andiko Au sentensi Katika Makala ya uchambuzi kuhusu maisha yanavyobadilika.
Sikumbuki vizurini gazeti gani nadhani ni Rai la Jenerali Twaha Khalfani Ulimwengu miaka ya tisini mwanzoni.
 
AFADHALI wewe ULIKUWA unakula wali tena mkavu vitoto vinachekeleaaa '' leo bweche dodo'', dagaa, sijui chai mlikuwa mmeendelea . kwanza sukari uipate wapi? labda kwa mkuu wa wilaya ,
hizo ni luxury.. chezea mwalimu wewe,


Utajieleza ulipo upata na masufuria yako.
 
We mzee hii makitu umeitoa kwenye grupu letu la wachawi bila kuomba ridhaa yetu. Naenda kukishtaki
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Jr[emoji769]
 
Hata Leo ni Zamani ya Kesho.

Bora Leo kuliko kesho Ambapo hata kwenye misiba ndugu hawatajitokeza kushiriki Msiba, kuna kampuni za kuzika na kuombeleza zinakuja.

Kesho huu Upendo mdogo uliobaki utatoweka, Ndoa zitakuwa za mikataba, wanaume kwa wanaume wataoana hali kadhalika wanawake.

Kesho ndugu wa tumbo moja ataishi Kama mtu baki, hakutakuwa na msemo wa,
"undugu ni kufaana"

Bora Leo kuliko kesho ambapo Leo itakuwa zamani.

Natanguliza Salamu




Sent using Jamii Forums mobile app

Dah fact aseee umesema kitu ambacho ndicho nakiona kabisa leo ni zaman ya kesho hatar


__Cheusi_Dawa__[emoji276]
 
majukumu yapo ya aina nyingi,
moja kuna ile ya watu kuishi mbali mbali....mtu akiwazia cost anashindwa kutoka anakupa kisingizio kingine,

ila wapo ambao bado wanakutana mara kwa mara pamoja na majukumu hayo.
Labda useme hiyo cost lakn si vinginevyo
 
Back
Top Bottom