Ipo siku kina Kakobe watawalisha mavi!!!!!'

Ipo siku kina Kakobe watawalisha mavi!!!!!'

bilengeh

Senior Member
Joined
Mar 31, 2017
Posts
135
Reaction score
86
Wapendwa nisiwachoshe hizi imani zingine za kufanywa watumwa na waliojipa dhamana ya kuwachunga binadamu, inapelekea watumwa wengi wa kiroho kuongezeka na huu ni mfano mchache


[emoji12][emoji12][emoji12][emoji12][emoji12][emoji12]binadamu c mfugo kusema achungwe
 
weewe ushalihswa maraq ngapipp?
 
Huyu hapa jukwaan ni kakobe???Hawa chini ni wafuasi wa kakobe??
7776c89731463b50c85a823bc0fd2484.jpg
 
Wapendwa nisiwachoshe hizi imani zingine za kufanywa watumwa na waliojipa dhamana ya kuwachunga binadamu, inapelekea watumwa wengi wa kiroho kuongezeka na huu ni mfano mchache


[emoji12][emoji12][emoji12][emoji12][emoji12][emoji12]binadamu c mfugo kusema achungwe

wewe wazazi wako walikukuza kwa kukulisha maviii ndio maana ubongo wako umejaa kinyyesiiii
 
Mzee wazazi wangu wameingiaje hapo
wewe si umetokana na wazazi wao, au ulizaliwa na wanyama? hivyo ulivyo ndivyo wazazi wako walivyo kwasababu ndio waliokufunza uwe hivyo na wewe ulicopy toka kwao, familia yenu inaonekana ni ya ajabu sana.
 
wewe si umetokana na wazazi wao, au ulizaliwa na wanyama? hivyo ulivyo ndivyo wazazi wako walivyo kwasababu ndio waliokufunza uwe hivyo na wewe ulicopy toka kwao, familia yenu inaonekana ni ya ajabu sana.

Mkuu kwani kibaya kipi hapo mbona na ushahidi uko hapo
 
Back
Top Bottom