Ipo siku DSTV inaweza kushindwa kupata haki za EPL?

Ipo siku DSTV inaweza kushindwa kupata haki za EPL?

Wanarusha kwa majaribio. Ila sidhani kama kmaburu ataruhusu warushe EPL, kwa sababu haki zote kanunua mkaburu
Sawa,ila azam akinunua EPL tujiandae kukamuliwa hela ndefu na azam,uhai TV ipo namba ngapi kwenye azam recorder
 
Sawa,ila azam akinunua EPL tujiandae kukamuliwa hela ndefu na azam,uhai TV ipo namba ngapi kwenye azam recorder
azamtv hawanauwezo wa kumpiku dstv. kwani hawa azamtv coverage yao afica ikoje? bora hata startimes wapo zaidi ya nchi kumi baran africa.
 
Ligi ya uingereza ni very popular sanaa. pia michuano hii mitam mnooo. wapewe hata azam au startimes aise, dstv masikin hatuiwezi
Mchangie yule mpemba wa banda la mpira, sio lazima iwe ndani
 
Kwa wale wanaoangalia mechi online,naomba mnisaidie jinsi ya kupata Chanel's za HD,maana Mimi huwa naangalia kupitia Goatd.net ila matukio huwa yanachelewa sana.Msaada wakuu
 
Huu mjadala hauna tija, hatuwezi kuwa sawa, si kila kitu ni kwaajili ya kila mtu, pengine DSTV hawajafungua biashara yao kukulenga wewe, acha kulalamika, mbona Toyota Motors wanauza magari mazuri na mapya haulalamiki kwanini hawaweki magari rahisi ya mitumba japo hauna uwezo wa kununua? Hali kadhalika yapo maduka yanauza mashati na suti nzuri tu kwa bei ghali sana mbona haulalamiki bei yao ishushwe kama mitumba ya ilala ili watanzania wote waweze kuvaa mashati nadhifu na mapya. Acheni mambo ya wivu, ridhika na hali yako ya maisha, hao DSTV hawajafungua biashara yao hapa nchini kwaajili yako, tafuta king'amuzi unachoweza kulipia. EPL kwanza siyo ligi ya kizalendo na kuangalia EPL siyo jambo lenye maslahi ya Taifa
 
Huu mjadala hauna tija, hatuwezi kuwa sawa, si kila kitu ni kwaajili ya kila mtu, pengine DSTV hawajafungua biashara yao kukulenga wewe, acha kulalamika, mbona Toyota Motors wanauza magari mazuri na mapya haulalamiki kwanini hawaweki magari rahisi ya mitumba japo hauna uwezo wa kununua? Hali kadhalika yapo maduka yanauza mashati na suti nzuri tu kwa bei ghali sana mbona haulalamiki bei yao ishushwe kama mitumba ya ilala ili watanzania wote waweze kuvaa mashati nadhifu na mapya. Acheni mambo ya wivu, ridhika na hali yako ya maisha, hao DSTV hawajafungua biashara yao hapa nchini kwaajili yako, tafuta king'amuzi unachoweza kulipia. EPL kwanza siyo ligi ya kizalendo na kuangalia EPL siyo jambo lenye maslahi ya Taifa
huyu jamaa atakuwa mwanasiasa bila shaka. SUALA HAPA NI USHABIKI. SISI NI MASHABIKI WA EPL MNO, TUNAPENDA KUONA LIGI HII KWA BEI NAFUU. ACHA SIASA ZAKO.
 
kama west africa waliweza sisi tuliochini ya jangwa la sahara hatujitambui? au? kwann tusitumie njia walizotumia wenzetu wa west africa kulipokonya hili jambazi dstv??
west afrika au north africa?
 
Mwaka 2007 GTV iliibuka na kuinyanganya tonge DSTV. Nadhani walibaki na % ndogo. . Mwaka 2008 GTV. wakafilisika ndo DSTV wakaibuka kwa nguvu mpya. So DSTV inawezekana kunyimwa rights. Hata Western Africa hawana hiyo monoply. Nadhani huku kwetu wanatembeza mkwanja waendelee kumonopolize rights. I stand to be corrected.
Mmmh West Africa ipi unayoisema iliweza, nimebahatika kufika Accra na Lagos bado DSTV ndiyo inaonesha big mechi zote, unless uniambie west africa ipi wewe unayoizungumzia
 
huyu jamaa atakuwa mwanasiasa bila shaka. SUALA HAPA NI USHABIKI. SISI NI MASHABIKI WA EPL MNO, TUNAPENDA KUONA LIGI HII KWA BEI NAFUU. ACHA SIASA ZAKO.

Bei nafuu ili iweje..!! Jamaa kakusaidia unaona SIASA, soma tena maelezo yake tena kwa sauti ili walio jirani wakueleweshe kama sio kukusomea kabisa. Pointi yako ni ipi hasa, ni wivu kwa DsTV au unahimiza wengine kukurahishia maisha yako .?
 
Mitanzania inapenda vizuri ila haitaki kulipa hela nzuri
Kazi kulia li ndo maana twafaidi vya mchina
maisha magumu mkuu. Ww ukila na kunywa sio wote wanaweza mkuu aliyekupa kiti ndio huyo huyo aliyempa kuti jiran yako.
Kuna watu tz hawajui kesho itakuwaje, wanasema afadhali ya jana.
Tuombeane mafanikio na afya njema, hapo tutaweza hata kujenga nchi yetu ya viwanda
 
Jipange tu vizuri, kama wadau walivyosema right gear, computer au smart tv, hizo gharama za DSTV utazisahau, huu mimi mwaka wa sita sina mpango wa DSTV namalizana na bundles tu kwenye kila kitu.
fafanua mkuu hizo smart tv,right gear unafanyaje kukamata epl, miye niko kijijini ambako net iko slow sana yaani 3g haipo msaada tafadhali ili nianze maandalizi mapema kabla epl haijaanza nimuone conte wangu
 
Jipange tu vizuri, kama wadau walivyosema right gear, computer au smart tv, hizo gharama za DSTV utazisahau, huu mimi mwaka wa sita sina mpango wa DSTV namalizana na bundles tu kwenye kila kitu.
fafanua mkuu hizo smart tv,right gear unafanyaje kukamata epl, miye niko kijijini ambako net iko slow sana yaani 3g haipo msaada tafadhali ili nianze maandalizi mapema kabla epl haijaanza nimuone conte wangu
 
Mwaka 2007 GTV iliibuka na kuinyanganya tonge DSTV. Nadhani walibaki na % ndogo. . Mwaka 2008 GTV. wakafilisika ndo DSTV wakaibuka kwa nguvu mpya. So DSTV inawezekana kunyimwa rights. Hata Western Africa hawana hiyo monoply. Nadhani huku kwetu wanatembeza mkwanja waendelee kumonopolize rights. I stand to be corrected.
NORTH AFRICA AU WEST AFRICA????
 
Kwani lazima utumie DSTV kwa ajili ya EPL?kuna njia nyingi tu unaweza kuona EPL bila hata kulipia,kikubwa unatakiwa uwe na smart TV tu basi na internet ya kueleweka.
hahahaaaaaaaaaaa
 
hivi TING si wanatangaza kua wanaonyesha mpira au wanazingua
 
Back
Top Bottom