Ipo siku DSTV inaweza kushindwa kupata haki za EPL?


rusesa

rusesa

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2013
Messages
537
Likes
185
Points
60
rusesa

rusesa

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2013
537 185 60
Huyu mkoloni mweusi DSTV ipo siku anaweza kushindwa kupata hakimiliki za kurusha michuano ya Epl katika nchi zilizo chini ya jangwa la sahara? maana tumechoka na hivi vifurushi vya bei mbayaaaa huku wengi tukiwa makapuku tu.

Je king'amzi gani kinaweza kuchuana na dstv katika kupata haki za kurusha matangazo ya Epl?

Tumechoka bana na Dstv!
 
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2010
Messages
8,152
Likes
6,554
Points
280
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2010
8,152 6,554 280
Unaota wapewe azam au startimes lakini hiyo ni sawa na kusema uwanyang'anye NASA mamlaka ya kutalii anga ili wapewa Tz.
Lakini mbona huko kwingine kuna ligi za Ujerumani, Ufaransa, Italia, Ubeligiji ambazo hata katika Euro walau zinavuka robo fainali huku ukiendelea kung'ang'ania ligi ya nchi ambayo haifiki hata raundi ya pili!?
 
rusesa

rusesa

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2013
Messages
537
Likes
185
Points
60
rusesa

rusesa

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2013
537 185 60
Mitanzania inapenda vizuri ila haitaki kulipa hela nzuri
Kazi kulia li ndo maana twafaidi vya mchina
shukuru Mungu wewe ni tajiri, wengine huku ni majanga tu.
 
rusesa

rusesa

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2013
Messages
537
Likes
185
Points
60
rusesa

rusesa

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2013
537 185 60
Unaota wapewe azam au startimes lakini hiyo ni sawa na kusema uwanyang'anye NASA mamlaka ya kutalii anga ili wapewa Tz.
Lakini mbona huko kwingine kuna ligi za Ujerumani, Ufaransa, Italia, Ubeligiji ambazo hata katika Euro walau zinavuka robo fainali huku ukiendelea kung'ang'ania ligi ya nchi ambayo haifiki hata raundi ya pili!?
Ligi ya uingereza ni very popular sanaa. pia michuano hii mitam mnooo. wapewe hata azam au startimes aise, dstv masikin hatuiwezi
 
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2015
Messages
5,565
Likes
6,885
Points
280
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2015
5,565 6,885 280
Kadri technology inavyozidi kukuuwa Ndio itakuwa mpinzani wa dstv sio media nyingine,
Kwa sababu mimi nina miaka sijakaa kutazama hiyo DSTV na nipo hapahapa kwa nyerere na mechi za EPL karibia 80% nazitazama Kila mwaka, natumia livestream tu
 
Mvuvi_papa

Mvuvi_papa

Senior Member
Joined
Oct 25, 2012
Messages
136
Likes
34
Points
45
Mvuvi_papa

Mvuvi_papa

Senior Member
Joined Oct 25, 2012
136 34 45
Mwaka 2007 GTV iliibuka na kuinyanganya tonge DSTV. Nadhani walibaki na % ndogo. . Mwaka 2008 GTV. wakafilisika ndo DSTV wakaibuka kwa nguvu mpya. So DSTV inawezekana kunyimwa rights. Hata Western Africa hawana hiyo monoply. Nadhani huku kwetu wanatembeza mkwanja waendelee kumonopolize rights. I stand to be corrected.
 
rusesa

rusesa

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2013
Messages
537
Likes
185
Points
60
rusesa

rusesa

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2013
537 185 60
Kadri technology inavyozidi kukuuwa Ndio itakuwa mpinzani wa dstv sio media nyingine,
Kwa sababu mimi nina miaka sijakaa kutazama hiyo DSTV na nipo hapahapa kwa nyerere na mechi za EPL karibia 80% nazitazama Kila mwaka, natumia livestream tu
gharama yake sh. ngapi kwa mwezi?
 
rusesa

rusesa

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2013
Messages
537
Likes
185
Points
60
rusesa

rusesa

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2013
537 185 60
Mwaka 2007 GTV iliibuka na kuinyanganya tonge DSTV. Nadhani walibaki na % ndogo. . Mwaka 2008 GTV. wakafilisika ndo DSTV wakaibuka kwa nguvu mpya. So DSTV inawezekana kunyimwa rights. Hata Western Africa hawana hiyo monoply. Nadhani huku kwetu wanatembeza mkwanja waendelee kumonopolize rights. I stand to be corrected.
kama west africa waliweza sisi tuliochini ya jangwa la sahara hatujitambui? au? kwann tusitumie njia walizotumia wenzetu wa west africa kulipokonya hili jambazi dstv??
 
rusesa

rusesa

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2013
Messages
537
Likes
185
Points
60
rusesa

rusesa

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2013
537 185 60
Kadri technology inavyozidi kukuuwa Ndio itakuwa mpinzani wa dstv sio media nyingine,
Kwa sababu mimi nina miaka sijakaa kutazama hiyo DSTV na nipo hapahapa kwa nyerere na mechi za EPL karibia 80% nazitazama Kila mwaka, natumia livestream tu
dola ikipanda na vifurushi vyao vinapanda pia daaaa
 
rusesa

rusesa

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2013
Messages
537
Likes
185
Points
60
rusesa

rusesa

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2013
537 185 60
Kadri technology inavyozidi kukuuwa Ndio itakuwa mpinzani wa dstv sio media nyingine,
Kwa sababu mimi nina miaka sijakaa kutazama hiyo DSTV na nipo hapahapa kwa nyerere na mechi za EPL karibia 80% nazitazama Kila mwaka, natumia livestream tu
dola ikipanda na vifurushi vyao vinapanda pia daaaa
 
Kizimkazimkuu

Kizimkazimkuu

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2007
Messages
337
Likes
68
Points
45
Kizimkazimkuu

Kizimkazimkuu

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2007
337 68 45
Mtoa post usikonde, habari njema ni kuwa KWESE sports inakuja kuchuana na DSTV. Soma zaidi hapa
 
Cjtranter

Cjtranter

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2013
Messages
206
Likes
130
Points
60
Age
38
Cjtranter

Cjtranter

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2013
206 130 60
Kwani lazima utumie DSTV kwa ajili ya EPL?kuna njia nyingi tu unaweza kuona EPL bila hata kulipia,kikubwa unatakiwa uwe na smart TV tu basi na internet ya kueleweka.
 
rusesa

rusesa

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2013
Messages
537
Likes
185
Points
60
rusesa

rusesa

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2013
537 185 60
Mtoa post usikonde, habari njema ni kuwa KWESE sports inakuja kuchuana na DSTV. Soma zaidi hapa
hii ni habar njema sanaaaaaa asante mkuu. hapo kidogo heshima itarudi. MAANA DORA IKIPANDA NA VIFURUSHI VYA DSTV VINAPANDA KHAAAA
 

Forum statistics

Threads 1,236,577
Members 475,206
Posts 29,262,919