Ipi njia nzuri ya kumfikisha mkeo kileleni?

Ipi njia nzuri ya kumfikisha mkeo kileleni?

Mpo?

Kuna hoja iliyotolewa juzi katika semina na hadi sasa sijapata jibu.

Wakuu ipi njia bora kati ya kugegeda taratibu, kwa maelewano kiasi kwamba mkeo akikwambia tosha, unatoka hata kama bado kuridhika au kuipiga kama kesho haipo, rabaraba, kivumbi hadi umwagiwe maji pa si kumjali?

Wapo wanaosema eti ukipeleka mkeo taratibu na aje apate anayempeleka mbio basi anaweza hata kukuacha sababu wanawake wanapenda gegedo la Usain Bolt sana!

Mm nafikir kila mwanamke anapendo lake,mm mke wangu nampiga zote,ila kiukwel nikiwa na mpoga slow romantic huwa anakuwa crazy na kwenda peak sekinde tu na ananiambia anaenjoy sana slow anahis yuko ulimwengu mwingine,lakin wengine wansinjoi kutombwa kiuni kama kumma zao zimeshaota sugu sasa paka utoe ile upper clot ndo ukute mings za nyege ili apizzzz hiyo inaita kiuni zaid
 
Mpo?

Kuna hoja iliyotolewa juzi katika semina na hadi sasa sijapata jibu.

Wakuu ipi njia bora kati ya kugegeda taratibu, kwa maelewano kiasi kwamba mkeo akikwambia tosha, unatoka hata kama bado kuridhika au kuipiga kama kesho haipo, rabaraba, kivumbi hadi umwagiwe maji pa si kumjali?

Wapo wanaosema eti ukipeleka mkeo taratibu na aje apate anayempeleka mbio basi anaweza hata kukuacha sababu wanawake wanapenda gegedo la Usain Bolt sana!
Kwani shule mnafungua tarehe ngapi???????? Magufuli atafikia na majipu ya aina hii kweli!!!!!!! Mhhhhhhhhhh
 
kumbukeni kutumia Condom ukimwi upo na unauwa kama kunguru
 
Inabidi uongee na mwanamke wako ili ujue yeye anapendelea nini hasa japo wanawake wengi wa kiafrika kuongelea ngono ni shida. Ila unaweza jiongeza mwenyewe kwa kua mbunifu zaidi kwa mfano

(1) Wakati mna anza game usi ingize mgegedo wote ndani,zamisha kichwa tu halafu una unavopiga unavopiga ile mbele nyuma mbele nyuma unakua una hesabu (kwa mfano 1-5 halafu ukifika ya 6 una zamisha yote ndani the ya inakuaja 5,5,3,1 half unaanza upya tena.Hii ita mpagawisha partner wako kwa sababu kwenye mlango papuchi ndo sensitive area kuliko ndani zaidi na wewe utakua unacheza hapo zaidi lakini zile long strokes za kumshtukiza zita mpagawisha zaidi yani hata kama sio mpiga kelele siku hiyo lazima usikie hata miguno.

(2)Foreplay na oral sex ni muhimu sana kama huna kinyaa,chukua muda wa kutosha kumuandaa mkeo kabla ya kuanza kutwanga.Ujue maeneo ambayo ukimgusa,kiss,nyonya ana pagwa zaidi na kama hataki kusema wewe unakua unasoma body reaction kwa kila tendo unalomfanyia mpaka utamjua vizuri.Maeneo kuntu ni kama masikio,makalio,shingo na miguu especially vidole vya miguu ukijua kucheza navyo we utakua mfalme.

Kwenye oral sex wanaume wengi huwa tuna jifanya mafundi lakini bado unakuta ni hit and miss na sometimes mpaka wenzi wetu hawataki kabisa huo mchezo. Sometimes unakuta umezama chumvini baada ya kumpa mchumba raha yeye ana cheka tu muda wote kwa sababu unakua kama una mtekenya kutokana na technique unayo tumia.Sometimes unakuta mwanamke hata haja andaliwa vizuri mtu anenda spidi tu na kuanza kushambulia ki***mbe wakati ile kitu ni sensitive sana. Unaweza kufanya kama hivi

(a) unapoenda chumvini usiende moja kwa moja kwenye CLIT,wewe anzia pembeni yani hakikisha ulimi wako una cheza around the the clit taratibu bila mgandamizo mkubwa kama unakula ice cream ya azam mpka uatona ye mwenyewe ana anza kunyongo kiuno akitaka kuufuata ulimi ulipo hapo unajua kwamba utamu ume mkolea.

(b)Pia kuna matumizi ya vidole ambavyo ni kidole cha kwanza baada ya dole gumba na cha kati ila uhakikishe umekata kucha kabisa.Matumizi yake ina tegemeana ni kidole kipi upo comfortable kukitumia wakati wa shughuli.Unapokua unaenda chumvini na partner wako amekolea unaweza tumia kidole chako kimoja kumuongezea mautamu zaidi,hakikisha kiganja chako kimeangalia juu na kidole chako nacho una kikunja kidogo ili kukwangua kuta za juu ndani ya papuchi ni zaidi ya mazingaombwe. Kuta ya juu kwenye papuchi ndo kuna kitu wazungu wanaita G sport kuna kama vituta flani nwa wewe anukua una vitomasa kwa mwendo we nje ndani wakati huku ulimi ukifanya kazi yake nyingine kwenye CLIT kama nyumba haina sealing board lazima mta amsha majirani.

(c) Kama hauna haraka unaweza tumia mbinu ya ulimi na kidole mpaka mkeo akikaribia kupiga bao unatoa kidole na ulimi unaacha kuchezea Ki***mbe unaupeleka kwenye sehemu nyingine za papuchi ili ashuke joto halafu una anza upya tena.Hii itamfanya mkeo abaki kwenye hali ya utamu kwa muda mrefu zaidi na pia kuchanganya magoli na kama uta mpigisha bao katika jaribio la tatu goli litakua tamu zaidi kuliko kama unge muwezesha kufanya hivo mara ya kwanza.
 
ipyax Csemi k2 buda.
 
Last edited by a moderator:
Inabidi uongee na mwanamke wako ili ujue yeye anapendelea nini hasa japo wanawake wengi wa kiafrika kuongelea ngono ni shida. Ila unaweza jiongeza mwenyewe kwa kua mbunifu zaidi kwa mfano

(1) Wakati mna anza game usi ingize mgegedo wote ndani,zamisha kichwa tu halafu una unavopiga unavopiga ile mbele nyuma mbele nyuma unakua una hesabu (kwa mfano 1-5 halafu ukifika ya 6 una zamisha yote ndani the ya inakuaja 5,5,3,1 half unaanza upya tena.Hii ita mpagawisha partner wako kwa sababu kwenye mlango papuchi ndo sensitive area kuliko ndani zaidi na wewe utakua unacheza hapo zaidi lakini zile long strokes za kumshtukiza zita mpagawisha zaidi yani hata kama sio mpiga kelele siku hiyo lazima usikie hata miguno.

(2)Foreplay na oral sex ni muhimu sana kama huna kinyaa,chukua muda wa kutosha kumuandaa mkeo kabla ya kuanza kutwanga.Ujue maeneo ambayo ukimgusa,kiss,nyonya ana pagwa zaidi na kama hataki kusema wewe unakua unasoma body reaction kwa kila tendo unalomfanyia mpaka utamjua vizuri.Maeneo kuntu ni kama masikio,makalio,shingo na miguu especially vidole vya miguu ukijua kucheza navyo we utakua mfalme.

Kwenye oral sex wanaume wengi huwa tuna jifanya mafundi lakini bado unakuta ni hit and miss na sometimes mpaka wenzi wetu hawataki kabisa huo mchezo. Sometimes unakuta umezama chumvini baada ya kumpa mchumba raha yeye ana cheka tu muda wote kwa sababu unakua kama una mtekenya kutokana na technique unayo tumia.Sometimes unakuta mwanamke hata haja andaliwa vizuri mtu anenda spidi tu na kuanza kushambulia ki***mbe wakati ile kitu ni sensitive sana. Unaweza kufanya kama hivi

(a) unapoenda chumvini usiende moja kwa moja kwenye CLIT,wewe anzia pembeni yani hakikisha ulimi wako una cheza around the the clit taratibu bila mgandamizo mkubwa kama unakula ice cream ya azam mpka uatona ye mwenyewe ana anza kunyongo kiuno akitaka kuufuata ulimi ulipo hapo unajua kwamba utamu ume mkolea.

(b)Pia kuna matumizi ya vidole ambavyo ni kidole cha kwanza baada ya dole gumba na cha kati ila uhakikishe umekata kucha kabisa.Matumizi yake ina tegemeana ni kidole kipi upo comfortable kukitumia wakati wa shughuli.Unapokua unaenda chumvini na partner wako amekolea unaweza tumia kidole chako kimoja kumuongezea mautamu zaidi,hakikisha kiganja chako kimeangalia juu na kidole chako nacho una kikunja kidogo ili kukwangua kuta za juu ndani ya papuchi ni zaidi ya mazingaombwe. Kuta ya juu kwenye papuchi ndo kuna kitu wazungu wanaita G sport kuna kama vituta flani nwa wewe anukua una vitomasa kwa mwendo we nje ndani wakati huku ulimi ukifanya kazi yake nyingine kwenye CLIT kama nyumba haina sealing board lazima mta amsha majirani.

(c) Kama hauna haraka unaweza tumia mbinu ya ulimi na kidole mpaka mkeo akikaribia kupiga bao unatoa kidole na ulimi unaacha kuchezea Ki***mbe unaupeleka kwenye sehemu nyingine za papuchi ili ashuke joto halafu una anza upya tena.Hii itamfanya mkeo abaki kwenye hali ya utamu kwa muda mrefu zaidi na pia kuchanganya magoli na kama uta mpigisha bao katika jaribio la tatu goli litakua tamu zaidi kuliko kama unge muwezesha kufanya hivo mara ya kwanza.

Dadadeki
 
piga tu yaani we piga wala usiangalie unapigaje we piigilia tu msumali wako.piga tu atasema yatosha
 
Watu wanapenda longo longo mpaka kwenye mapenzi.

Praictical ni hivi, jambo la kwanza mtimizie mahitaji yake yote, jambo la pili Mtimizie mahitaji yake yote, na jambo la tatu mtimizie mahitaji yake yote. Baada ya hapo sasa twende la nne na la mwisho.
Jambo la nne na la mwisho, wakati wa shughuli usiwe na papara, anzia kwenye nywele luka katikakati nenda hadi kwenye unyao na baadaye ndoo ufike katikati.

Fanya hayo then niletee mrejesho hapa hapa.
 
Mpo?

Kuna hoja iliyotolewa juzi katika semina na hadi sasa sijapata jibu.

Wakuu ipi njia bora kati ya kugegeda taratibu, kwa maelewano kiasi kwamba mkeo akikwambia tosha, unatoka hata kama bado kuridhika au kuipiga kama kesho haipo, rabaraba, kivumbi hadi umwagiwe maji pa si kumjali?

Wapo wanaosema eti ukipeleka mkeo taratibu na aje apate anayempeleka mbio basi anaweza hata kukuacha sababu wanawake wanapenda gegedo la Usain Bolt sana!
jamaa yangu we Mnyonye Ku*a na Mku*du lazima akojoe hata kama hajawahi kufika.
 
Rough sex, kama wanyama na spanking juu, wengi wanapenda na huwa hawasahau!
Hii rough sex ni baada ya kumuandaa kisawasawa! Yaani foreplay iliyojitosheleza!
 
Inabidi uongee na mwanamke wako ili ujue yeye anapendelea nini hasa japo wanawake wengi wa kiafrika kuongelea ngono ni shida. Ila unaweza jiongeza mwenyewe kwa kua mbunifu zaidi kwa mfano

(1) Wakati mna anza game usi ingize mgegedo wote ndani,zamisha kichwa tu halafu una unavopiga unavopiga ile mbele nyuma mbele nyuma unakua una hesabu (kwa mfano 1-5 halafu ukifika ya 6 una zamisha yote ndani the ya inakuaja 5,5,3,1 half unaanza upya tena.Hii ita mpagawisha partner wako kwa sababu kwenye mlango papuchi ndo sensitive area kuliko ndani zaidi na wewe utakua unacheza hapo zaidi lakini zile long strokes za kumshtukiza zita mpagawisha zaidi yani hata kama sio mpiga kelele siku hiyo lazima usikie hata miguno.

(2)Foreplay na oral sex ni muhimu sana kama huna kinyaa,chukua muda wa kutosha kumuandaa mkeo kabla ya kuanza kutwanga.Ujue maeneo ambayo ukimgusa,kiss,nyonya ana pagwa zaidi na kama hataki kusema wewe unakua unasoma body reaction kwa kila tendo unalomfanyia mpaka utamjua vizuri.Maeneo kuntu ni kama masikio,makalio,shingo na miguu especially vidole vya miguu ukijua kucheza navyo we utakua mfalme.

Kwenye oral sex wanaume wengi huwa tuna jifanya mafundi lakini bado unakuta ni hit and miss na sometimes mpaka wenzi wetu hawataki kabisa huo mchezo. Sometimes unakuta umezama chumvini baada ya kumpa mchumba raha yeye ana cheka tu muda wote kwa sababu unakua kama una mtekenya kutokana na technique unayo tumia.Sometimes unakuta mwanamke hata haja andaliwa vizuri mtu anenda spidi tu na kuanza kushambulia ki***mbe wakati ile kitu ni sensitive sana. Unaweza kufanya kama hivi

(a) unapoenda chumvini usiende moja kwa moja kwenye CLIT,wewe anzia pembeni yani hakikisha ulimi wako una cheza around the the clit taratibu bila mgandamizo mkubwa kama unakula ice cream ya azam mpka uatona ye mwenyewe ana anza kunyongo kiuno akitaka kuufuata ulimi ulipo hapo unajua kwamba utamu ume mkolea.

(b)Pia kuna matumizi ya vidole ambavyo ni kidole cha kwanza baada ya dole gumba na cha kati ila uhakikishe umekata kucha kabisa.Matumizi yake ina tegemeana ni kidole kipi upo comfortable kukitumia wakati wa shughuli.Unapokua unaenda chumvini na partner wako amekolea unaweza tumia kidole chako kimoja kumuongezea mautamu zaidi,hakikisha kiganja chako kimeangalia juu na kidole chako nacho una kikunja kidogo ili kukwangua kuta za juu ndani ya papuchi ni zaidi ya mazingaombwe. Kuta ya juu kwenye papuchi ndo kuna kitu wazungu wanaita G sport kuna kama vituta flani nwa wewe anukua una vitomasa kwa mwendo we nje ndani wakati huku ulimi ukifanya kazi yake nyingine kwenye CLIT kama nyumba haina sealing board lazima mta amsha majirani.

(c) Kama hauna haraka unaweza tumia mbinu ya ulimi na kidole mpaka mkeo akikaribia kupiga bao unatoa kidole na ulimi unaacha kuchezea Ki***mbe unaupeleka kwenye sehemu nyingine za papuchi ili ashuke joto halafu una anza upya tena.Hii itamfanya mkeo abaki kwenye hali ya utamu kwa muda mrefu zaidi na pia kuchanganya magoli na kama uta mpigisha bao katika jaribio la tatu goli litakua tamu zaidi kuliko kama unge muwezesha kufanya hivo mara ya kwanza.
SHIKAMOO ipyax, atakayefuata maelezo yako! Atagandiwa na huyo mwanamke forever!
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom