Mjadala: Ipi ni Sexual Fantasy yako?

Mjadala: Ipi ni Sexual Fantasy yako?

1. Anachukua sauti ya demu anae mtaka anaitengenezea sauti ya maneno ya mahaba kulingana na fantasy zake kazi imeisha.


2. Anachukua picha ya demu anae mvutia kisha anaivua nguo au anaigeuza kuwa video anaivua nguo, kazi imeisha..

3.....

AI ni noma..

Ila kuna kipindi huwaga nahisi AI ni silaha ya kisaikolojia iliyo letwa na watawala wa dunia ili watakapo anza kufanya mambo waliyo kusudia watu wachukulie ni AI. Kwa mfano Alliens waonekane Ikulu Marekani, wapigwe picha, watu watasema ni AI hiyo etc.
 
Hivi hawa warembo wa kupiga threesome mnawapata wapi, kwa sababu ukweli wengine threesome hatuwezi labda tuwe tumelewa chakarii
 
Hivi hawa warembo wa kupiga threesome mnawapata wapi, kwa sababu ukweli wengine threesome hatuwezi labda tuwe tumelewa chakarii
Weka hela wanakuja mkuu kikubwa connection tu..

Lipia group la juma lokole telegram af uone maajabu ya dunia ambayo hukuwahi fikiri Kama Tanzania tunafanya....

Me personal nilishaandikaga fantasy zangu huko juu na nilishakamilisha zote ikiwepo hio threesome..
Saizi naitaka nyengine hii wanawake wanakua watatu wanasuguana wenyewe(lesbian),wavae zile dildo za bandia wakamuane halafu Mimi nakaa pembeni nakula whisky,bangi nyingi af safi tu.
 
Weka hela wanakuja mkuu kikubwa connection tu..

Lipia group la juma lokole telegram af uone maajabu ya dunia ambayo hukuwahi fikiri Kama Tanzania tunafanya....

Me personal nilishaandikaga fantasy zangu huko juu na nilishakamilisha zote ikiwepo hio threesome..
Saizi naitaka nyengine hii wanawake wanakua watatu wanasuguana wenyewe(lesbian),wavae zile dildo za bandia wakamuane halafu Mimi nakaa pembeni nakula whisky,bangi nyingi af safi tu.
Duh kumbe kuna magrup ya lokole itabidi nijue gharama ya threesome na gharama ya connection, nilikuwa sijui, nilikuwa natamani nipate mademu wawili mmoja namkoroga tope mwengine namgonga kawaida ila wawe wamelewa.
 
Zipo fantasy nyingi tu,mfano:
1. fellatio hii ni fantasy ya wanawake kula shahawa za wanaume
2.Scatsex hii ni kwa wanaume na wanawake wanamalizia sex kwa kula kinyesi cha mwenzie
3.Kumtia kidole cha kwenye tigo ya mwenza ama mwanamke au mwanaume na kukinusa na hatimaye kunusishana.Kwa wanaoshangaa watembelee www.xvideos.com au www.scatsex.com watajionea kila kitu
Manatafuta Cholera sasa
 
Yani unanyonya mazima ya Tanga fresh, huku kidole cha mkono mmoja , kinamenya harage , na abdala kipara anasugua msasa , kwenye kila pembe ya kuta kutoa kutu na utando wa kukaa mda mrefu bila kupigwa msasa😋 just imagine 🤔


Hii staili , umri hata kama umeenda lazima kuta za nyumba zivuje maji , kwa sababu huu ufundi , japo ni wa level za veta ila lazima uiitwe injia wa viwango.


Karibu tunywe bia, nipo ya 7🍻🍻
 
Back
Top Bottom