ephen_
JF-Expert Member
- Oct 28, 2022
- 20,699
- 76,261
Naona wanaume mnaongoza kwa fantasy za kushangazaApart from fantasies nilizotaja huko mwanzo..
Natak 3some ya FFM hao FF wawe ni lesb.. pia wawe tyr kwa lolote.. elewa neno lolote..
Naona wanaume mnaongoza kwa fantasy za kushangazaApart from fantasies nilizotaja huko mwanzo..
Natak 3some ya FFM hao FF wawe ni lesb.. pia wawe tyr kwa lolote.. elewa neno lolote..
Nyie hamsemi, lakini cha kushangaza hao wanaume hawakosi wanawake wa kufanya hizo fantasy.Naona wanaume mnaongoza kwa fantasy za kushangaza
Hii ni maajabuNyie hamsemi, lakini cha kushangaza hao wanaume hawakosi wanawake wa kufanya hizo fantasy.
hivi wewe ndo yule mwenye fantasy ya kiba100?🌚Hii ni maajabu
Kuna watu kwenye ngono wanafanya mambo ukiyasikia unaweka mikono kichwani.Nyie hamsemi, lakini cha kushangaza hao wanaume hawakosi wanawake wa kufanya hizo fantasy.
Fantasy yangu ni kungwa pingu halafu nisulubiwehivi wewe ndo yule mwenye fantasy ya kiba100?🌚
Wanasema ni maendeleo, nachanganyikiwa kwa kweli.Kuna watu kwenye ngono wanafanya mambo ukiyasikia unaweka mikono kichwani.
Nikipitaga tiktok huwa naona dunia ipo mwisho
hahaa hii inaitwa penzi korofi, utaweza? moyo wa kijenzii unao?Fantasy yangu ni kungwa pingu halafu nisulubiwe
Kikubwa utelezi utelezehahaa hii inaitwa penzi korofi, utaweza? moyo wa kijenzii unao?
Sasa kama hiy ya kwangu mbona ya kawaida sana..Naona wanaume mnaongoza kwa fantasy za kushangaza
UnajiwezaSasa kama hiy ya kwangu mbona ya kawaida sana..
mie bibi sasa hivi haya mambo ya vijana hapanaUngesindikiza na kapicha namna unavojichora huo mstari
KapeaceHii ni maajabu
Niko poaa sanaa!!I miss you too kipenzi changu,
Uko poa??
Si useme unataka wakukoboee, wanaume siku hizi mnawataka sana Lesbos ili wawakoboe. LolApart from fantasies nilizotaja huko mwanzo..
Natak 3some ya FFM hao FF wawe ni lesb.. pia wawe tyr kwa lolote.. elewa neno lolote..
mjombangu sungusungu alisinzia nikamuibia pingu, niko nazo… uko wapi nitoroke nazo twende maeneo nikufunge nianze kutelezesha utelezi na kifaa changu asilia? 😌🙈Rabeika
Tena habari zao tunazo, siku hizi wanapenda kufanyiwa rimjob na pegging, ndio maana utasikia nataka lesbo, wanajua hawa straights girls watawatangaza😂😂😂Si useme unataka wakukoboee, wanaume siku hizi mnawataka sana Lesbos ili wawakoboe. Lol
[emoji23][emoji23][emoji23]
Mkeo umemshirikisha hiyo fantasy na amekubali usije ukapigwa kelebu la koo,Ngoja nami mzee wenu leo nitie neno humu.
Mie kiukweli fantasy yangu ni kufanya sex party ya watu kuanzia watano, ila mwanaume nakuepo mm tu. Madem ndio wawe wengi kuanzia wanne kuendelea, inapendeza wakiwa wanajua kusagana.
Nilitaka kuifanya mwaka mpya nikakodi apartment ila pisi mbili hazikutokea ikaishia kuwa 3some tu.
Yaani huwa natamani niifanye na mke wangu akiwepo yeye ndo awe ananichagulia videm navichapa.
Just a party, full of drinks, butts and pvssy with me as a king and my queen wife
Na hapo ukute queen mwenyewe ni bisex anajua kusagana kama Dr. Mariposa