Jane Msowoya
JF-Expert Member
- Aug 20, 2017
- 5,278
- 10,104
Aliyefufua huu Uzi alaaniwe
Kipindupindu hakita kaa kiisheZipo fantasy nyingi tu,mfano:
1. fellatio hii ni fantasy ya wanawake kula shahawa za wanaume
2.Scatsex hii ni kwa wanaume na wanawake wanamalizia sex kwa kula kinyesi cha mwenzie
3.Kumtia kidole cha kwenye tigo ya mwenza ama mwanamke au mwanaume na kukinusa na hatimaye kunusishana.Kwa wanaoshangaa watembelee www.xvideos.com au www.scatsex.com watajionea kila kitu
wanaoyafanya haya,ni watu wenye uwezo kifedha na kielimuKipindupindu hakita kaa kiishe
Nenda sleep overFantasy yangu ni kufanya mapenzi alfajiri, mnaita Morning glory!
Wewe fantasy yako ni ipi? Scatsex?wanaoyafanya haya,ni watu wenye uwezo kifedha na kielimu
Nimekumiss Dr Mari.Wewe fantasy yako ni ipi? Scatsex?
Mimi the greatest fantasy yangu hapo haipo hata mojaWewe fantasy yako ni ipi? Scatsex?
I miss you too kipenzi changu,Nimekumiss Dr Mari.
Basi nilijua watu wanataja fantasy zao wenyewe sio za kugelezeaMimi the greatest fantasy yangu hapo haipo hata moja
Ungesindikiza na kapicha namna unavojichora huo mstariWanaume now days wanapende kuangalia mistari ya chupi zikiwa zimetubana.
Mmbeya wewe umetaka kuuchangamsha uzi tu.Fantasy yangu ni kufanya mapenzi alfajiri, mnaita Morning glory!
Ushawahi kunipa cha asubuhi?Mmbeya wewe umetaka kuuchangamsha uzi tu.
Dah, sijawahi kukuweza kwa maneno.Ushawahi kunipa cha asubuhi?
Wewe si ndo mnyonge wanguDah, sijawahi kukuweza kwa maneno.
Ulivyo kashamba wewe fantasy yako ni KKB tu, huna mambo mengi.Wewe si ndo mnyonge wangu
Nitakukamata mbona.!Ulivyo kashamba wewe fantasy yako ni KKB tu, huna mambo mengi.