Monetary doctor
JF-Expert Member
- Oct 20, 2022
- 14,000
- 26,592
Coca mambo vp,,Kwa kweli, vingine ni kujitafutia majuto ya milele. Lol
Nahitaji kupata mtaalamu wa jadi
Coca mambo vp,,Kwa kweli, vingine ni kujitafutia majuto ya milele. Lol
Hata Gay mwenyewe anayekubali kuwa Slaver, ni yule hana chake binafsi.Kuna mtu kaniambia jamii ya Waafrica na blacks hakuna hiyo kitu, hayo mambo ni kwa wazungu tu, huku kwa wamatumbi labda umpate gay, hao ni wengi me mwenyewe hua nawakimbia
Poaa sanaa tyuu!! Uko serious.Coca mambo vp,,
Nahitaji kupata mtaalamu wa jadi
Nipo serious madam,Poaa sanaa tyuu!! Uko serious.
😂😂😂😂 ila Waja haya bhana, ukiwa serious utanifikia.Nipo serious madam,
Mbona unacheka nikitulia ntakuchek pm, usifunge sasa😂😂😂😂 ila Waja haya bhana, ukiwa serious utanifikia.
PoaaMbona unacheka nikitulia ntakuchek pm, usifunge sasa
Kwenye maisha halisi ndio ila kuachia mali mhhh, tusifike huko 🤣🤣Na hii ya slave inaingia hadi kwenye maisha halisi, yaan huyo slave wako unamdominate hadi kwenye mali zake anakuachia, nimeona watu wanaingia hadi mikataba kabisa kati ya slave na master/mistress wake, duuuh! hii dunia hii usije ukasema umemaliza yote baaaado sana🙌🏻
Gay hapana, atakua hafurahii labda biKuna mtu kaniambia jamii ya Waafrica na blacks hakuna hiyo kitu, hayo mambo ni kwa wazungu tu, huku kwa wamatumbi labda umpate gay, hao ni wengi me mwenyewe hua nawakimbia
Ndo maana wanasayansi wanasema hawawezi kuelewa akili ya binadamu.You guys,
Nilidhani nimeona kila kitu duniani kumbe bado bhana, huyu mtu kanipa mpya, fetish yake ni kufungwa fungwa kama pipi kifua (mummification bondage) halafu mfanyie unachotaka,🙌🏻
Soma kuanzia chini kupanda juu ndio inaeleweka
cocastic
Slipperywhenwet
Kapeace
Hii fetish ya mtu kua slave sio kama hana chake ni dhalili, la hasha, tena nakupa siri matajiri wengi ndio wanapenda kufanyiwa hivyo, yaan huko nje ni boss anaheshimika ila anapenda akiwa ndani umdhalilishe, umtume, umtukane, umwambie maneno mabaya, umpige apate maumivu, akitoka nje mkavuuuu vibaraka wake wanamsujudia😂Hata Gay mwenyewe anayekubali kuwa Slaver, ni yule hana chake binafsi.
Kuna vitu Gay mwenye kujitambua hawezi fanya.
Mimi binafsi kujihusisha na mahusiano na mwanaume haijalishi ni gay au straight ndio hua sipo comfortable ila kama ni transwoman fresh napiga kama kawaida, lolHata Gay mwenyewe anayekubali kuwa Slaver, ni yule hana chake binafsi.
Kuna vitu Gay mwenye kujitambua hawezi fanya.
Kiboga kinaelea.Mimi sio shoga....ila fantasy yangu siku moja atokee mtu mwenye hadhi yake na nyazfa zke....nijaribu nae anal sex ......bythe very....first time
Sahihi kabisa haya mambo ukiingia deep sana unaweza jikuta unauza nafsi yako kwa Lucifer, huyo jamaa anayetaka nimfanyie hiyo Mummification anakwambia akishafungwa fungwa hivyo sasa naweza kumfanyia chochote kibaya ninachotaka, hapo kama nataka kumkojolea mdomoni ni mimi tu, nimtemee mate yeye sawa tu, nimkanyage usoni na kiatu anashukuru tu, as long as hawezi kujitetea kwa chochoteNdo maana wanasayansi wanasema hawawezi kuelewa akili ya binadamu.
Kuna watu fantasy zao ni kulala na maiti na kugeuzwa vyoo, wengine kutapikiwa, kufanya na wagonjwa waliozidiwa, kulamba vidonda nk.
Nilichojifunza ni kwamba tunatakiwa tuwe na mipaka lasivyo tutajisahau sana.
Kua specific, kibamia kukifanyia nini?Hivi hakuna wadada wenye fantasy ya kibamia humu?
Kuna rafiki yangu kaniomba nimuangalizie🌚
Kukifariji mkuu; kuki-peti peti, kukikatikia nk... mautundu yote unayowezaKua specific, kibamia kukifanyia nini?
Mapenzi uchizi ndo huo sasa, huyo yeye anapenda kumilikiwa afinyangwe sawasawa akitoka hapo hoi kabaki na pumzi tuYou guys,
Nilidhani nimeona kila kitu duniani kumbe bado bhana, huyu mtu kanipa mpya, fetish yake ni kufungwa fungwa kama pipi kifua (mummification bondage) halafu mfanyie unachotaka,🙌🏻
Soma kuanzia chini kupanda juu ndio inaeleweka
cocastic
Slipperywhenwet
Kapeace
😂😂😂😂😂😂😂 mahi nimechekaaa hatariiii.Hii fetish ya mtu kua slave sio kama hana chake ni dhalili, la hasha, tena nakupa siri matajiri wengi ndio wanapenda kufanyiwa hivyo, yaan huko nje ni boss anaheshimika ila anapenda akiwa ndani umdhalilishe, umtume, umtukane, umwambie maneno mabaya, umpige apate maumivu, akitoka nje mkavuuuu vibaraka wake wanamsujudia😂