Slipperywhenwet
Member
- Feb 14, 2026
- 48
- 141
Uje tutaenda polepole, nitamwambia slave wangu akutomb** bila fujo sana!Kila la heri utupe mrejesho mi ilinichosha tu siitaki tena unaweza chaniww ka k hivi hivi
Uje tutaenda polepole, nitamwambia slave wangu akutomb** bila fujo sana!Kila la heri utupe mrejesho mi ilinichosha tu siitaki tena unaweza chaniww ka k hivi hivi
Sasa hapo ni kutengeneza profile iliyoshiba na kuipost kwenye mitandao ya wazungu, hayo mambo wanapenda sanaaaaa hasa vibabu vilivyostaaafu, watakuja kama woteeeeeKibongo bongo ngumu 🤦♀️
Mimi ni KE na fantasy yangu ni BDSM pia ila with a male slave:
Full surrender, awe submissive kitandani na nje ya chumbani.
Nimfanye ninavyotaka, anitii, nimyegeshe halafu niamue muda gani ananilomba au anamwaga, nicontrol mbo**o yake, nimdiscipline - kiufupi afurahie kuchezewa kimwili na mwanamke bila kuwa na sauti wala mamlaka.
Akiwa masochist inapendeza japo si lazima (afurahie pain, nimfunge kamba, nimkojolee sehemu yoyote ya mwili wake ninayotaka, nimuamrishe, nimpige, nicheze na saikolojia yake, na nimuonyeshe upendo pale ninapotaka na kwa kiasi ninachotaka).
Muhimu awe amenizidi umri, power na status, nikiwa nimemzidi basi nitaona tayari yuko beneath me 🤣
UsiniponzeUje tutaenda polepole, nitamwambia slave wangu akutomb** bila fujo sana!
Nenda kwa wamakonde wakupe udongo uumbe mkuuKibongo bongo ngumu 🤦♀️
Mimi ni KE na fantasy yangu ni BDSM pia ila with a male slave:
Full surrender, awe submissive kitandani na nje ya chumbani.
Nimfanye ninavyotaka, anitii, nimyegeshe halafu niamue muda gani ananilomba au anamwaga, nicontrol mbo**o yake, nimdiscipline - kiufupi afurahie kuchezewa kimwili na mwanamke bila kuwa na sauti wala mamlaka.
Akiwa masochist inapendeza japo si lazima (afurahie pain, nimfunge kamba, nimkojolee sehemu yoyote ya mwili wake ninayotaka, nimuamrishe, nimpige, nicheze na saikolojia yake, na nimuonyeshe upendo pale ninapotaka na kwa kiasi ninachotaka).
Muhimu awe amenizidi umri, power na status, nikiwa nimemzidi basi nitaona tayari yuko beneath me 🤣
🤣 🤣 Et anasema sio shoga manina Sana huyu Kuna watu wehu alooGasho huyu hapa, tangazo lako umeliweka kinamna flani ila tumekuelewa jombaa
🤣 Kumamakeeeeee, Leo leo leoooo kazi ipo ***** alooo,,Mimi sio shoga....ila fantasy yangu siku moja atokee mtu mwenye hadhi yake na nyazfa zke....nijaribu nae anal sex ......bythe very....first time
Huyo ni shoga mpya mjini hii kujifanya kuita submissive,, ni uchoko tumwanaune yeyote anayekubali kufanyiwa rimming (kunyonywa MK) na mwanamke ujue ana asilimia kubwa za kuja kubanduliwa..maana next move itakuwa kupigwa fingaz na mwisho kuingizwa ma dildos na baadae kubanduliwa
Poa 👍🏼Nenda kwa wamakonde wakupe udongo uumbe mkuu
😂😂😂😂😂😂 daaah hatariii sanaaa.
😂😂😂😂😂😂 ilikuajeee??Kila la heri utupe mrejesho mi ilinichosha tu siitaki tena unaweza chaniww ka k hivi hivi
😂😂😂😂😂😂Sasa hapo ni kutengeneza profile iliyoshiba na kuipost kwenye mitandao ya wazungu, hayo mambo wanapenda sanaaaaa hasa vibabu vilivyostaaafu, watakuja kama woteeeee
Nilichoka mno siitaki tena😂😂😂😂😂😂 ilikuajeee??
SlipperywhenwetBado sijapata mwanamke mwenye fantasy ya bdsm jaman.
Mimi ni submissive male
Nitajie hizo site kama unazifahamu.Sasa hapo ni kutengeneza profile iliyoshiba na kuipost kwenye mitandao ya wazungu, hayo mambo wanapenda sanaaaaa hasa vibabu vilivyostaaafu, watakuja kama woteeeee
Sema basi kama unajua, napata wapi hawa subs 😅😂😂😂😂😂😂
😂😂😂😂😂 wee hujui Pa kuwapata kwanii??Sema basi kama unajua, napata wapi hawa subs 😅
😂😂😂😂😂😂😂Nitajie hizo site kama unazifahamu.
******
Mada tofauti:
Huwa nakuonea wivu sana, wanawake wako so sexy, ni masikitiko kwamba napenda 🍆🍆 zaidi japo nilishajaribu 3some ya FFM na sie wadada tukawa bize tukijifanyia yetu hadi M akaanza kukasirika tunamtenga 😅😅.
😂😂😂😂😂 ila Vingine vitupite kwa kweli.Nilichoka mno siitaki tena
Sijui 🤦♀️😂😂😂😂😂 wee hujui Pa kuwapata kwanii??