Mjadala: Ipi ni Sexual Fantasy yako?

Mjadala: Ipi ni Sexual Fantasy yako?

Nina sexual fantasy 11 as below

1. Kutombana na wanawake wenye matako makubwa nikiwa uchi wa mnyama ila yeye amevaa nguo zote kamili mwilini iwe jeans, sketi, gauni, suruali etc. Hapo nakua nimetoboa tu sehemu yenye shimo nachomeka huku namtomba mpaka nikojoe.

2. Kutombana na masista wa kikatoliki kwenye zile koventi zao niwe najilia kwa zamu nitakavyo. (hii imesababishwa na nilivyokuwa primary nilisoma shule za masista asee wale masista walikuwa na mikundu ya haja, ngozi nzuri kinoma sijui sababu asili yao ni kenya ohh daah ile miili mitamu imejaa vizuri ukikuta sista pisi ni pisi kwelikweli sio poa)

3. Kutombana nje kwenye balcony usiku ambao kuna full moon (mbalamwezi) linakuwa lina mwanga mzuri sana usiku likiwa full.

4. Kutombana na ndugu wa damu wa kike wa familia au ukoo mmoja nikimaanisha mama mtu, mama wadogo, cousin, binti na dada zake, shangazi, bibi etc. Ila tu wawe warembo na shape ziwepo za haja na ninataka wajuane kuwa nawakojolea repeatedly

5. Kufanya 12some ya 11F na 1M.
Hapa scenario niliyoset ni nimelala kitandani kwa mgongo nimejitanua miguu na mikono

A. wanawake wa 2 wana ni massage paja 1,
Wanawake wa 2 paja lingine,
Wanawake wa 2 wananyonya mboo na pumbu,
Wanawake wa 2 wananyonya chuchu,
Mwanawake 1 ananinyonyesha maziwa yake,
Wa 3 waliobaki wananiangalia na kunipapasa

B. Baada ya hapo ni kitombo tu kinaanza huku nabadilisha matundu nitakavyotaka mimi

hii ni nzuri kama una nyege za muda mrefu let's say 3 years bila sex. hivyo ile njaa ya kutafuna nyapu inakuwa kubwa hivyo ukiwa na wanawake 11 utaweza kuwafaidi vizuri kabisa maana nguvu ipo ya kutosha.

6. Kumtomba na kumfira mbibi au mmama mtu mzima bao 3. Anayeheshimika na jamii au anayeonekana haingiliki kimapenzi mwenye tako mkubwa kwenye nyumba yake kila mahali iwe sitting room, dinning table, jikoni, stoo, bafuni, garden, parking. Kila mahali

7. Nikizeeka let's say nikiwa 70+ hivi nataka nitembee na vibinti vidogo 18 to 20 hapo. Kuna ile masculine presence ntahisi nikiwa nakula vibinti viduchu Maana bado sijavifaidi saivi kwenye ujana wangu hivyo itabidi nilipizie nikizeeka

8. Kutombana na demu na ma bestie zake wa 4 walioshibana kabisa wenye strong bond.

9. Kutombana na mama mchungaji au mke wa sheikh. Ila hapa nikipiga mara 1 sirudii tena. Ila ntamgaragaza hadi asinisahau

10. Kuwafira wale wa mama wa sokoni au mama ntilie wanaopenda kushindia kanga kila wakati wanakuwaga na mikundu ya haja hawa wamama basi tu. nawatamanigi

11. Kufanya sex party na wanawake 16 wa uswahilini tu ambao hawana kazi/biashara ndogondogo zinazowapa hela ndogo. ila tu wawe na mikundu mikubwa yakutisha. Nitarent nyumba kubwa kwa wiki moja dresscode ni wao kuvaa nguo za kikahaba kabisa alafu mimi nakua kama mume wao kwa hiyo wiki moja nawatomba muda wowote, sehem yeyote na kwa staili yeyote ile ninayotaka. Uzuri wa hii inakupa dopamine spark ya full week unakuwa na ile amsha amsha kuwa naweza kuwatomba hawa bitches anywhere anytime ni tamu balaa.

N.B nimekuja kugundua hizi fantasy hapo juu zinataka connection, nguvu za kiume, muda na pesa ya hali ya juu sana. Ila kwavile I'm still young acha niset mambo yangu vizuri nitafanikisha tu mdogo mdogo 1 by 1
No 6 hata shetani huko mafichoni amecheka kwa mshangao
 
Bado sijapata mwanamke mwenye fantasy ya bdsm jaman.
Mimi ni submissive male
 
Mimi nasubiria nipate trafic mmoja pisi kali. Tena awe na uniform kabisa ili nivae ile kofia nkiwa narudisha tozo zangu nlizolipa kwa sirikali.. one day yes
😂😂😂jf vichaa wengi
 
Kufanya finger print.
Yaani Ako dogii thumb ina rub mnduku huku dikk ikizama kwa bibi.
Oyaa!
Hi Inategemeana na mwanamke na mwanamke
Wengine hawafaki uwaguse ilo eneo
Ila wengine freshi tu

Umenkumbusha N,na N tena mwingine
Huyu n wapili nlimpiga finger alitoa mlio huo….
Hadi kesho anapenda huo mchezo
 
Hi Inategemeana na mwanamke na mwanamke
Wengine hawafaki uwaguse ilo eneo
Ila wengine freshi tu

Umenkumbusha N,na N tena mwingine
Huyu n wapili nlimpiga finger alitoa mlio huo….
Hadi kesho anapenda huo mchezo
mmmh kumbe wapo wakfanyiwa ivo wananogewa eeeh.
 
Hivi wanaume huwa hamuwezi kujua mdada aliefika kibo? Mana utaskia mtu anauliza umefika [emoji57] hivi ni kweli hamuwezi kujua hili?
Je wewe ukifika hua unakua na ishara gani
Au unakuaje
Nichane basii🙂🙂
 
Hi Inategemeana na mwanamke na mwanamke
Wengine hawafaki uwaguse ilo eneo
Ila wengine freshi tu

Umenkumbusha N,na N tena mwingine
Huyu n wapili nlimpiga finger alitoa mlio huo….
Hadi kesho anapenda huo mchezo

Kama alikubali umpige fingerprint ina maana siku ukifanya umekosea njia hawezi kumaindi kuliwa SIM2
 
Hivi wanaume huwa hamuwezi kujua mdada aliefika kibo? Mana utaskia mtu anauliza umefika [emoji57] hivi ni kweli hamuwezi kujua hili?
EASY tu kama una mbato utasikia G-Spot imetuna na inabana kiasi cha kuisukuma Mbo* nje.....! Pia mwanamke anakuwa ameheuka akili haipo kabisa
 
Sio lazima awe anafirwa ila anaweza pigwa madole au kunyonywa jicho hawa wakienda kwenye 3 some ya mwanamke mmoja wanaume wawili rahisi sana kufirwa.nilienda part ya ngono arusha sasa wakati tunakula mademu jamaa alibongoa kama demu kwenye kochi akawa ananyonywa jicho analia utamu .ntajiuliza sasa huyu wanaume wenzie tupo uchi tumesimamisha anawezaje onatuona jicho aliachie nkajisemea hawa sijui sambmissive 100% wataishia ushoga
mwanaune yeyote anayekubali kufanyiwa rimming (kunyonywa MK) na mwanamke ujue ana asilimia kubwa za kuja kubanduliwa..maana next move itakuwa kupigwa fingaz na mwisho kuingizwa ma dildos na baadae kubanduliwa
 
Sio lazima awe anafirwa ila anaweza pigwa madole au kunyonywa jicho hawa wakienda kwenye 3 some ya mwanamke mmoja wanaume wawili rahisi sana kufirwa.nilienda part ya ngono arusha sasa wakati tunakula mademu jamaa alibongoa kama demu kwenye kochi akawa ananyonywa jicho analia utamu .ntajiuliza sasa huyu wanaume wenzie tupo uchi tumesimamisha anawezaje onatuona jicho aliachie nkajisemea hawa sijui sambmissive 100% wataishia ushoga
Sexy party mkuu.
Mademu walikuwa wangapi na nyie Me mlikuwa wangapi
 
Back
Top Bottom