Ndio mie mzeya vipi kuna vijana wa hovyo wanataka kunipindua nini?mzabzab we ndo mwenyekiti wa vijana wa hovyo
Ndio mie mzeya vipi kuna vijana wa hovyo wanataka kunipindua nini?mzabzab we ndo mwenyekiti wa vijana wa hovyo
MUNGU huwa ana kazi sana nikionaga maandishi kaka aya najionaga Sina dhambi kabisa3samu ya ke mbili na kidume mwenyewe..
Wacha kabisa utamu wake ni mpaka kisogoni, kuwatembezea kichapo ke 2 mpaka waombe poo, ama baada ya gemu wakubali kuwa we kidume, ni starehe kubwa saana ya ubongo, unajiona km duniani hakuna kama wewe.
Huyu unapiga MBUPU huyu unamkula mate, huyu unampiga mbupu, huyu unamnyonya papuchi.. huyu anakula koni, huyu huku unamnyonya papuchi..
Mdomo koma.
Ila inahitaji pumzi, nguvu na chakula cha akiba mwilini.
Ila nimeacha mambo hayo, sasa nimekuwa mtu SWAAFI kabisa. Namshukuru mungu kwa hili
Kwani Bichwa ameshaachiwa huru baada ya kutiwa korokoroni na dinyos wa JF 😀.
Kumbe ana baninyo 😂Kwani Bichwa ameshaachiwa huru baada ya kutiwa korokoroni na dinyos wa JF 😀.
AstakafirullahMimi nina fantasy ya kumgegeda mtu huku natembea kwa miguu barabarani.
Yes, ana baninyo ndo maana juzi alitimba jukwaa na new Identification akifikiri sitimtambua 😂🤣😀😅.Kumbe ana baninyo 😂
Na lazima nitimize hilo kwa neema ya mungu 😎.Astakafirullah
Kama braza au nani 😂Yes, ana baninyo ndo maana juzi alitimba jukwaa na new Identification akifikiri sitimtambua 😂🤣😀😅.
Astakafirullah astakafirullah msiba mzito huuNa lazima nitimize hilo kwa neema ya mungu 😎.
DIVISHENI FOO 🤣😂🤣😂.Kama braza au nani 😂
Noma noma.Astakafirullah astakafirullah msiba mzito huu
Nielezee hiyo fantasy yako nami nijionee.Ktk Fantasy zangu zote nilizowiwa nazo, bado 1 tyuuh itimie, na nitulizane sasa.
Life enyewe fupi hili, alooooh. 😂😂😂😂😂
wapo wamejaa tele na demu yoyote tu unamfanyia hivyo, ila uwe Umemkolea kweli kweli na kama muda huo mnakuwa mmepata kinywaji cha kutosha na ni usiku wa manane na mpo bafuni mnaoga wote, Unamaliza hiyo issue fasta tu..Umewahi kukutana nao hao?
Bado ya kuliwa na dogo lako sioKtk Fantasy zangu zote nilizowiwa nazo, bado 1 tyuuh itimie, na nitulizane sasa.
Life enyewe fupi hili, alooooh. 😂😂😂😂😂