ze-dudu
JF-Expert Member
- Jul 26, 2014
- 18,760
- 24,860
KUna grupu la telegram yupo ni mwembamba aiseee na yale macho sasa unasema ni demu kabisaaaaShemale Yuko ubungo pale kama msomali hivi
KUna grupu la telegram yupo ni mwembamba aiseee na yale macho sasa unasema ni demu kabisaaaaShemale Yuko ubungo pale kama msomali hivi
NipmNapenda kuchezewa ndogo
sasa akimuona James wa Banana, ndo atasema shemale huyu hapa, kumbe ni bottom aliyeota chuchu, amekua km mdada, na ile lifestyle yake, anawapiga wengi balaaa.
Mwenyewe anajiiita Jennifer Lopez (JLO)
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] ila Dunia jamani, woiiiiiih
wana download picha mtandaoni na kujifanya ndiyo wao ....Ndio unakuta Watu wanapigwa wanaambiwa shemale [emoji23][emoji23][emoji23]hapa mjini usipokuwa makini kitu cha 100 Unauziwa million.
Pole ukute na jamaa yako ameandika yake humu hahahaha! Life is too short to be serious mamaaa we mwenyewe lazima unayo ya kwako unaitamani tofauti ya wewe na sisi ni kwamba wewe huna guts za kuiandika hapa na sisi tumetiririka kile kitu moyo unatamani na tutafanya juu chini tufanikiwe maana hizo nazo ni ndoto kama ndoto zingine zinatakiwa kutimiaKuna mtu alisema simu/mitandao inachangia kuongeza magonjwa ya afya ya akili, upweke na hofu ya maisha, hilo ni kweli kabisa, Tujitahidi kila mwaka kukaa nje ya mitandao yote japo kwa miezi mitatu, muda huo tuwe busy na vitabu tu itatujenga sana (Ambao tumesikitishwa na comments za humu).
Ninayoona mitandaoni hasa hapa kwenye hii post daah! yaani vijana tumekuwa wa hovyo kuliko kawaida, uzinzi ndio talk of town tena watu wako very proud nao na comfortable kabisa, ushoga kuporomoka maadili ndio usiseme, ndoa hazina thamani tena na walio ndani yake ndio mawakala wa kutoa siri zao za ndani na kuziponda, unajiuliza hivi watoto wetu tutakaozaa wakifikia umri wetu wa sasa watakuta kuna hali gani?
Nimepata hofu kubwa sana baada ya kupitia comments zote za huu uzi, nimetetemeka mno, najiuliza mengi sana, ni kipi bora kati ya kuolewa au kutoolewa? Yarabi tunusuru kizazi chako, nionavyo hapa Tanzania imeisha tayari kama wanaume tunaowategemea kuwa waume ndio hawa basi yaani basi.
Hawa hawa ndio utawakuta kwenye nyuzi za single mother hivi single mother vile, mademu wa kibongo hivi mademu wa kibongo vile, serikali hivi serikali vile, wakati kikubwa wanachokijua ni kulala na wanawake malaya kama wanavyobadili nguo, wanawatia mimba wanawakataa au kuwatafutia vijisababu baadae wanaanza kuwaponda na kujisifu kwa ushetani wao,
Mungu yupo na atawalipa mnachostahili, nyie endeleeni tu na ufirauni wenu ipo siku Mungu atasikia kelele mnazompigia si mnajaribu kumuamsha ili mthibitishe kama yupo kweli.!
Nmenyoosha mkuuNimemaliza fantasy zangu, sasa ni muda wa kuinjoi maisha yangu ya uzeeni.....kwa amani.
Anaetaka nimsimulie nyoosha kidole
wana download picha mtandaoni na kujifanya ndiyo wao ....
kwa sababu nchi yetu haija ruhusu shemale.. sija jua kama ipo siku mloganzila wata anza mishe hizo. pia sijajua kama mwanaume akitaka kurekebisha shape inakuwaje..?!
Ushauri mbaya huu 3some na condom hainogisasa iyo si rahisi unaenda tu kuchukua malaya wawili unawalipa had asubuhi
Kuna Uzi humu wanasema shemale Moja anaewatindua vijana marinda. Sikumbuki ni Uzi gani ila wapomkuu... eti Bongo kuna shemales... au fix tu
Wewe ndio unashindwa kumwelewa anachomaanisha. Ni upinde huyo[emoji23][emoji23]Kwa maana ya kuwasaidia au kwa maana ya circle yao? Sorry kama swali langu litaleta shida ya tafsiri.
Jamani sasa unamalizaje wakati ulisemaga fantasy moja ni kupiga threesome na mzabzabNimemaliza fantasy zangu, sasa ni muda wa kuinjoi maisha yangu ya uzeeni.....kwa amani.
Anaetaka nimsimulie nyoosha kidole
Wee kweli umebobea kwenye threesome. 🤣🤣🤣🤣Ushauri mbaya huu 3some na condom hainogi
nadhani huyo wa kariakoo ni fix..Hao wanakula madawa zile supplement zinachochea matako na matiti na ngozi kulainika aseee….. kuna moja hilo kariakoo kama mwanamke unaweza kuta umelipindua.
Uzee unaanzia miaka mingapi kwani?!Nimemaliza fantasy zangu, sasa ni muda wa kuinjoi maisha yangu ya uzeeni.....kwa amani.
Anaetaka nimsimulie nyoosha kidole
nadhani huyo wa kariakoo ni fix..
madalali wa Telegram wana wapiga watu hela .
ukisha lipia unakutana na lijamaa bonge bonge, Kidevu kime komaa.. [emoji23][emoji23]