Mjadala: Ipi ni Sexual Fantasy yako?

Mjadala: Ipi ni Sexual Fantasy yako?

Sikuwa interested ,Huwa napenda yeye ainjoi zaid wakati wa sex,kama mambo yataenda vizuri ntaoa,but to penetrate her hapana

Tatizo kusema hapana haisaidii
Hata me nlikua napinga sana hili swala ila nlifanya na hata leo nkipewa ile kitu nakula vizuri tu
Ila sipendi
 
Kwa hiyo kwenye kula Jicho ni Fantasy ya men tu .

sijaona Pisi kali ina sema ina hiyo fantasy .. hivi huwa wana enjoy kweli??..

najua wana enjoy kuchezewa, kulambwa na vidole .

Hutaona wakisema hata siku1

Ila wanapenda
Narudia tena wanapenda saaana

Kama wew unavyotamani kitu hata wao hutamani pia

Sasa kama tu kusema ananyege anashindwa unategemea aseme kama anataka kufi..a?

Nenda quora kule watu wako wazi yaan hawaficho kitu
Ni namna tu ya maisha
 
Hii misconception imetoka wapi kwamba kumwagiwa shahawa ndio hufanya mtu kuanza au kuendelea na hivi vitendo? Sio kweli, issue ni prostate, akiguswa ansikia "shoti" kama tu ukimgusa mwanamke clitoris.

So kma ulivyosema kuwekewa kidole usawa wa prostate sijui ulimi na mdada hivyo vinaweza mchochea but sio shahawa kama shahawa.
Ni kweli kwanza mapenzi ni hisia so hata kama ukimwagia shahawa haimaanishi ndio zitakuwa zinasababisha kuwasha kule ni hisia tuu na ule utamu wake
 
Hutaona wakisema hata siku1

Ila wanapenda
Narudia tena wanapenda saaana

Kama wew unavyotamani kitu hata wao hutamani pia

Sasa kama tu kusema ananyege anashindwa unategemea aseme kama anataka kufi..a?

Nenda quora kule watu wako wazi yaan hawaficho kitu
Ni namna tu ya maisha
Umetoa wapi huu uthibitisho wakati wenyewe hawaongei

Sent from my Infinix X657 using JamiiForums mobile app
 
Jamani sitakuja kusahau mwaka jana maeneo fula ya Bar kubwa hapa Dar.

Nilienda kuonana na rafk yangu aliyekuwa akinitamani muda mrefu baada ya kufika tukawa tunakunywa baadae nikamuaga akaniambia ngoja nikupeleke home.

Tukaingia kwenye gari ambayo aliipark sehemu ya giza mitaa hiyo ya Bar, nikashangaa mwenzangu anikumbatia kwenye gari huku ananinyinya jamani ikabidi nimpe ushirikiano jamani na alikuwa na uchu kweli na mke wake alikuwa kajifungua so akaona aponee kwangu kula tunda tamu,.

Baadae akasema tuhamie seats za nyuma tukaruka nikaanza kucheza na Microphone, jamani Mic tamu unaweza tamani uondoke nayo uwe unarambaramba na kunyony muda wote,

Bas tukiwa tunafanya yeti mara ghafla defender ikapark nyuma yetu na gari haikuwa na tinted kali unaweza kuona kulichopo..

Yaani niliogopa hahahha tuishie hapa wapendwa[emoji175]
 
Kwa hiyo kwenye kula Jicho ni Fantasy ya men tu .

sijaona Pisi kali ina sema ina hiyo fantasy .. hivi huwa wana enjoy kweli??..

najua wana enjoy kuchezewa, kulambwa na vidole .
Ni raha pia kule kuna Prosate kama G-spot ikiguswa vzr unasikia raha unaweza kojoa utamu
 
Hutaona wakisema hata siku1

Ila wanapenda
Narudia tena wanapenda saaana

Kama wew unavyotamani kitu hata wao hutamani pia

Sasa kama tu kusema ananyege anashindwa unategemea aseme kama anataka kufi..a?

Nenda quora kule watu wako wazi yaan hawaficho kitu
Ni namna tu ya maisha
Tulishazoea ukimwambia mtu kwa maneno unaweza onekana malaya kwa mila na desturi za Kiafrika mara nyingi huwa tunatumia vitendo kuonyesha kwamba mshedede unatakiwa kula chakula kitamu
 
Back
Top Bottom