ERoni
JF-Expert Member
- Jan 9, 2013
- 55,314
- 129,805
Mkuu,Umechelewa sn jmn
Wewe unanogewa kuliwa tako?
Mkuu,Umechelewa sn jmn
Urodaa balaaMkuu,
Wewe unanogewa kuliwa tako?
Nimekutumia picha pm[emoji2]Wewe ni jinsia gani
Unatamanisha watu humu ujue🤣🤣Urodaa balaa
Nitumie pic na mimi pmNimekutumia picha pm[emoji2]
Watakula tu kwa maandishi hadi watoe copyUnatamanisha watu humu ujue[emoji1787][emoji1787]
Pic ya nn rafikiNitumie pic na mimi pm
astaghafulahSioni sababu ya kupoteza muda kuulizana ulizana hali, kila mtu apambane na hali yake, moya kwa moya kwenye mada.
Toka balehe mshawasha wa kufanya mapenzi huwa mkubwa sana. Tuna fikiria vitu vingi, vingine hatuwezi hata waambia watu maana ni chafu sana ila nyingine tunaziishi.
Nimeanzisha uzi huu tushirikishane Sexual Fantasy (ndoto za kingono) na kama tushatimiza au bado. Kabla sijawaalika kwaajili ya ushuhuda wacha niseme yangu.
Binafsi nina Fantasy zangu ambazo baadhi nimezitimiza na nyingine bado ila nipo kwenye michakato.
Vipi kwa upande wako, fantasy yako ni ipi na ushaitimiza au bado?
- Kumla boss wangu (tena aliyenizidi umri). Hii imetimia. Lile wazo la kumla mtu anayeheshimiwa na wengi halafu lilikuwa linani-turn on vibaya sana tena tukijua kuwa hairuhusiwi😂. Ilikuaje kuaje, nilishatoa ushuhuda kwenye uzi wetu pendwa kabisa wa kuitwa “Ulishawahi kula tunda kimasikhara”.
- Kumla binamu au ndugu ambaye ni halali kuliwa. Enhee enyi moralists hapa naomba mtulie. Ndugu kama matunda kuna ya kuliwa na sumu, kila mtu ajichagulie. Dada wa kuzaliwa tumbo moja na wengine wa karibu hao ni haramu asee, lakini mabinamu na wale wa undugu wa kutafuta tafuta wale halali kabisa kwa matumizi. Katika maisha yangu nilikuwa natamani sana kula binamu, sana yaani ila ikatokea kimasihara kabisaa😂 ushuhuda tumeweka kwenye uzi wetu pendwa kabisa. Halafu kuna mwingine alikuwa anatakiwa kuniita kaka naye nilimkula, mwingine alikua ananiita “Uncle” nilimkula, tena huyu wakati namchomeka akawa ananambia “Uncle naumia mwenzio” “Uncle taraa…ti..buuu”. Kwahiyo hii imetimia kabisa.
- Kula mwanamke wa race nyingine (awe mzungu, mwarabu au mchina). Hii nayo ilinikaa sana, nilikuwa nawaza hivi hizi ngozi nyeupe zina utamu gani? Tamu kama hizi nyeusi au inakuwaje? Basi bwana katika harakati za maisha nilikutana nayo, nikaitafuna mpaka mifupa na niliitafuna huku nikikumbuka mababu zetu walioteswa utumwani na moyo ukawa tuli. Nilikuwa mwanaume mwenye furaha kuliko wote ulimwenguni (nimesema ULIMWENGUNI sio Duniani.
- Kula wanawake wawili (threesome). Hii bado, sema naichangamkia sana kuitimiza ila bado. Naweza sema nimefikia nusu yake kwakuwa nilishawahi kula tunda saa 7 la KE mmoja na saa 8 nikahamia kwa KE mwingine ila ile kwa pamoja bado haijatimia. Ila kabla ya kufa kwangu nitahakikisha inatimia kabisa.
Nataka nijue jinsia yakoPic ya nn rafiki
🤣🤣🤣🤣astaghafulah
Ukishajua ndio iweje? Maana bado sijakupata vzr rafiki,Nataka nijue jinsia yako
Umesema unapenda Kisamvu nimekuwa surprised kama wewe ni jinsia ya kike kuadmit hikiUkishajua ndio iweje? Maana bado sijakupata vzr rafiki,
Ohoooo[emoji1][emoji1][emoji1]Kha, unavyosimulia bhana ni tofauti na uhalisia. Kuna jamaa yangu mmoja alikuwa ni mfirauni kupindukia. Alikuwa kila akikamata demu ni lazima amtimdue mtaro, atake ama asitake.
Alikuwa ahaangalii kuna nani ndani, wawepo rafiki zake anagegeda tu kama kawa, ukimuangalia sana anakwambia karibu tupate mlo kwa pamoja...
Nilishuhudia tigo mbili zikitinduliwa. Ya kwanza ni ya kaschana fulani hivi black beauty 26 yrs, kaliwekwa ili staili ya Chanua Mende angle 270°, ilivyopenya tu, binti alilia kama mtoto wa miaka miwili akamalizia na ukunga, akavaa kabisa, akaondoka huku anachechemea, just imagine ilikuwa ni single penetration
Wa pili ni kidemu fulani hivi cha miaka 18, jamaa alikimbia kabisa kabla kuwa anakitindua rinda, kama utani akakinasa mbao wa shavu, akakiinamisha akakipiga paipu kama tano sita hivi, yule demu alilowa jasho lisilo na kifani , akaanguka kitandani, akaanza kutetema kama jenereta, akaharisha kabisa, kisha akazima. Ilibidi tuliokuwemo tukimbie kumuachia msala mhusika
N.B: Hatukuwa vitombi, tulikuwa tunakutana getoni kwake ili kujisomea kwa pamoja, hivyo alikuwa anapiga pumbu mbele yetu
Storyteller[emoji1][emoji1][emoji1]Kha, unavyosimulia bhana ni tofauti na uhalisia. Kuna jamaa yangu mmoja alikuwa ni mfirauni kupindukia. Alikuwa kila akikamata demu ni lazima amtimdue mtaro, atake ama asitake.
Alikuwa ahaangalii kuna nani ndani, wawepo rafiki zake anagegeda tu kama kawa, ukimuangalia sana anakwambia karibu tupate mlo kwa pamoja...
Nilishuhudia tigo mbili zikitinduliwa. Ya kwanza ni ya kaschana fulani hivi black beauty 26 yrs, kaliwekwa ili staili ya Chanua Mende angle 270°, ilivyopenya tu, binti alilia kama mtoto wa miaka miwili akamalizia na ukunga, akavaa kabisa, akaondoka huku anachechemea, just imagine ilikuwa ni single penetration
Wa pili ni kidemu fulani hivi cha miaka 18, jamaa alikimbia kabisa kabla kuwa anakitindua rinda, kama utani akakinasa mbao wa shavu, akakiinamisha akakipiga paipu kama tano sita hivi, yule demu alilowa jasho lisilo na kifani , akaanguka kitandani, akaanza kutetema kama jenereta, akaharisha kabisa, kisha akazima. Ilibidi tuliokuwemo tukimbie kumuachia msala mhusika
N.B: Hatukuwa vitombi, tulikuwa tunakutana getoni kwake ili kujisomea kwa pamoja, hivyo alikuwa anapiga pumbu mbele yetu
Mbona Mimi sijawahi bahatika kupata mwanamke anayependa kutoa mk* hata hao Malaya wa baa....Umesema unapenda Kisamvu nimekuwa surprised kama wewe ni jinsia ya kike kuadmit hiki
Waliosoma cuba ndio wanaelewa hakuna mtu anaeweza kukuambia chukua bali inahitaji intelejensia ya hali ya juu kumsoma mtu anaetoa sio kwenda kichwakichwa [emoji9]Mbona Mimi sijawahi bahatika kupata mwanamke anayependa kutoa mk* hata hao Malaya wa baa....
Mmh ndio tupeanee ujuzi Ili huo utamu tupate wote.Waliosoma cuba ndio wanaelewa hakuna mtu anaeweza kukuambia chukua bali inahitaji intelejensia ya hali ya juu kumsoma mtu anaetoa sio kwenda kichwakichwa [emoji9]
Huu ni unafki not fantasyJana nmejisikia aibu sana tupo kwenye harusi moja kati ya wale wapambe wa bibi harusi nilimgonga kwenye majani kichaka flani huku mitaa ya home miaka 6 iliyopita leo kaniona nimenyuka suti kali balaaa mkononi nina funguo ya BMW X1 amekuwa so excited kama ni mimi
Kumbuka bibi harusi mwenyewe alikuwa anamegwa na mdogo wangu enzi hyo way back ila now ndo ameolewa na soja mmoja hapa kibaha depo ya msangani (kwa mathias)
Sent from my iPhone 15 Pro Max
Usijali mbona ukionja utafurahia [emoji2][emoji9]Mmh ndio tupeanee ujuzi Ili huo utamu tupate wote.
Women are weird, hakuna mwanamke atataka aonekane "muhuni". Ila uki introduce unashangaa anakufanyia mambo unabaki mdomo wazi.Mbona Mimi sijawahi bahatika kupata mwanamke anayependa kutoa mk* hata hao Malaya wa baa....