atlas copco
JF-Expert Member
- Jun 15, 2015
- 8,552
- 9,811
Wewe mraxy ndio umenifuata pm sababu ya hii comments, hujitambuinjoo
Wewe mraxy ndio umenifuata pm sababu ya hii comments, hujitambuinjoo
Umu sio poa kabisaauzi unadindisha kinoma
posts za juu za cocastic nasoma huku nimedindishaUmu sio poa kabisaa
Hhhhhh watu Wana chombeza chombeza murua km Pepsi ya baridiiiposts za juu za cocastic nasoma huku nimedindisha
posts za juu za cocastic nasoma huku nimedindisha
noma sana, full kunyegeshanaHhhhhh watu Wana chombeza chombeza murua km Pepsi ya baridiii
posts za juu za cocastic nasoma huku nimedindisha
bf wake anafaidi sana pale wallahicocastic kapotea muda mlefu xjui kaenda wap
Aiseeee hii mpya kabsa,bado xjatimiza fantacy ya kumpigixha nyeto boy mwenzang
[emoji1787][emoji1787] Kaz ipo kiongoziiiFantasy yangu ni kumtomba demu, mama yake na mdogo wangu kwenye chumba kimoja pale Guest ya Madebe
Ukisoma humu dk tano najikuta najikanda Kanda ghafla [emoji16][emoji16]noma sana, full kunyegeshana
Sahihi ase bnafsi nikiona demu ni bikra hata sina mzuka nae asee au hivi videmu vitoto hata sihitajikabisa mkuu zinazobana jau,
bikra ndo jau kabisa
Kuna mwingine alisema.... Kamtamn mwenzie kamshika na boro kuangalia alvo sopu sopu..... Ee bhn watu wakiongea umu unaeza jikuta wewe ndo msafiComment iliyoniacha na mshangao kwenye huu uzi ni ya huyo jamaa anaetaka kumpigisha nyeto boy mwenzake, aisee! Dunia ina mambo ya kustaajabisha.
Sent using Jamii Forums mobile app