Mjadala: Ipi ni Sexual Fantasy yako?

Mjadala: Ipi ni Sexual Fantasy yako?

Napenda kula chabo [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Me wala sitamani sema naona raha nikiweka ulinzi shirikishi

Kuna siku nilienda manzese kuna shosti yangu kwao karibu kuna gesti wee!! Kumbe naye mzee wa chabo wenyewe wanaita deo aiseee!!!
Akaniita njoo uone asalale ilikuwa hatari [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Km moo zinapandana kumbe watu, kilichotuponza Rose alicheka jamaa alivyokua anasema, kidawa nitukane nikojoe [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
😂😂
 
Kvla vzuri na ushibe, yaani usijivunge kwenye kula, pia mazoezi mepesimepesi, epuka junk foods, moto utapekeka vzuri tu mkuu wangu.
Shukrani kwa maelekezo, unajua umri huu wa 78 huwa tunahisi hatustahili kufurahia maisha.

Ndiyo maana naweza kukaa mwaka Mzima nisiwe na hisia na Mwanamke, kumbe kuna Wazee wenzangu bado wanapeleka moto kama vijana.

Wacha nianze kufanya mazoezi ya kutembea umbali mrefu ili kujiweka fit
 
Shukrani kwa maelekezo, unajua umri huu wa 78 huwa tunahisi hatustahili kufurahia maisha.

Ndiyo maana naweza kukaa mwaka Mzima nisiwe na hisia na Mwanamke, kumbe kuna Wazee wenzangu bado wanapeleka moto kama vijana.

Wacha nianze kufanya mazoezi ya kutembea umbali mrefu ili kujiweka fit
hakuna umri maalumu wa kufurahia maisha mkuu wangu, we jiachie, enjoy, have fun, mara moja moja nenda club, ruka majoka hata kwa swaga za kiold school poa tu, chakata mbususu tena tafuta ambaye mna 20+ age difference(bibi asijue lkn), na umwambia kabisa asiwe na wivu na bibi, we only live once mkuu.
 
hakuna umri maalumu wa kufurahia maisha mkuu wangu, we jiachie, enjoy, have fun, mara moja moja nenda club, ruka majoka hata kwa swaga za kiold school poa tu, chakata mbususu tena tafuta ambaye mna 20+ age difference(bibi asijue lkn), na umwambia kabisa asiwe na wivu na bibi, we only live once mkuu.
Hahaha................ngoja nipate pension ya mwezi huu niende nikaruke majoka kama unavyoshauri.

Na kuanzia nitaenda Kidimbwi Beach 🤪
 
Hapana chief, me mtu muwazi sana ningesema tu kama ambavo nimesema nilikuwaga natamani kula tigo na nilipoanza nimeshindwa kuacha, kuna nyingine imeanza develop tangia jana, kula jicho la mwanaume, yaani me ndo nimtoe bikra, sijui ntafanikiwa? Ngoja tuone
Siyajui mapenzi ila kula mwanaume mwenzio nikujitakia laana tu mkuu
 
Back
Top Bottom