Mjadala: Ipi ni Sexual Fantasy yako?

Mjadala: Ipi ni Sexual Fantasy yako?

Tunaposema kupitisha kaulimi kwenye kinyeo inalipa sana nadhani sasa watu watakubaliana nasi.

Wanaume tufyonzeni sana mbususu na kupitisha kaulimi kwenye kinyeo au kunyonya kinyeo, huwa inawasisimua sana wadada

Utatafutwa sana kwa gharama zao
Khaa mkuu Kula mavi huko Bora ukale jalalan ujue moja [emoji41]
 
Na vile jamaa ulimi katoa nje km kaona embe mbichi na jicho alivyolegeza lazima ucheke tu!! [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Manzese sio sehemu ya kuishi na familia aloo
Haha
 
Napenda kula chabo [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Me wala sitamani sema naona raha nikiweka ulinzi shirikishi

Kuna siku nilienda manzese kuna shosti yangu kwao karibu kuna gesti wee!! Kumbe naye mzee wa chabo wenyewe wanaita deo aiseee!!!
Akaniita njoo uone asalale ilikuwa hatari [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Km moo zinapandana kumbe watu, kilichotuponza Rose alicheka jamaa alivyokua anasema, kidawa nitukane nikojoe [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] uduguuu nimechekaa had bas, sikuweziiii
 
Rose aliniboa hana kifua [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Kafanya nimekosa kujua matusi ya kidawa
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] njoo upige deo nikiwa na shem wako, upate cha kusimulia hapaa.
 
Na vile jamaa ulimi katoa nje km kaona embe mbichi na jicho alivyolegeza lazima ucheke tu!! [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Manzese sio sehemu ya kuishi na familia aloo
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] khaaaah
 
Hapana aiseeee!!! Me nina wivu na kinyaa hizo sio mambo zangu kabisaaa [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Hapa nilipo natafuta wa 3some, nikimalizana na hiyo fantasy natubu na kusubiri kutwaliwa🤣🤣🤣🤣
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] uduguuu nimechekaa had bas, sikuweziiii
Kuna nyingine hiyo nilikula chabo ya jamaa kila akitaka kufika kileleni lazima apige miluzi 😂😂😂😂
Hiyo nitakusimulia chemba hiyo ilikua enzi za MU nisije kusema alafu yumo humu akanijua tukaanza kuleteana kwere bure
 
Hapa nilipo natafuta wa 3some, nikimalizana na hiyo fantasy natubu na kusubiri kutwaliwa🤣🤣🤣🤣
Jipigieni makofi, mniite nipige chabo nione mnavyorukiana 😂😂😂😂
 
Kuna nyingine hiyo nilikula chabo ya jamaa kila akitaka kufika kileleni lazima apige miluzi 😂😂😂😂
Hiyo nitakusimulia chemba hiyo ilikua enzi za MU nisije kusema alafu yumo humu akanijua tukaanza kuleteana kwere bure
hivi nyie mnaopenda chabo hua mnapiga na nyeto hapo hapo?😅
 
1. Nilimtia bidada kwenye bajaji, tulikuwa tunatoka kijijini bro alikuwa dereva. Daaah ile moment acheni tu. Huyo bidada sasa hivi ni kiongozi Mkubwa katika serikali ya wauza Bandari.
2. Porini nilimpa lift ya pikipiki, tukazama porini though upupu ulituwasha ila ilikuwa moment moja matata.
3. Barazani nyumbani kwa dem wakati ndugu na mama yake wakiwa sebuleni wanacheki TV. Ila baada ya nyege kuisha tulijiona wajinga sana
4. Juu ya pkpk, nilienda kumsalimia tu huyu manzi nyakati ya usku km umjuavyo mazingira ya vijijini, katika ongea na touch za hapa na pale zikampanda, nikamuweka juu ya pkpk nikamuweka nao huku kibaridi kinapiga.
5. Kwenye maji, mtoni na baharini ila sema mchanga unaoelea kwenye maji unazingua haikawii kuchubua dushe

Visa ni vingi sana

Daaah ndo vile dunia sio makazi ya kudumu.

Sent from my TECNO KB8 using JamiiForums mobile app
 
Kuna nyingine hiyo nilikula chabo ya jamaa kila akitaka kufika kileleni lazima apige miluzi [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Hiyo nitakusimulia chemba hiyo ilikua enzi za MU nisije kusema alafu yumo humu akanijua tukaanza kuleteana kwere bure
Shusha nondo acha kumuwaza
 
Napenda kula chabo [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Me wala sitamani sema naona raha nikiweka ulinzi shirikishi

Kuna siku nilienda manzese kuna shosti yangu kwao karibu kuna gesti wee!! Kumbe naye mzee wa chabo wenyewe wanaita deo aiseee!!!
Akaniita njoo uone asalale ilikuwa hatari [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Km moo zinapandana kumbe watu, kilichotuponza Rose alicheka jamaa alivyokua anasema, kidawa nitukane nikojoe [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

haha mi napenda kupigwa chabo ,, embu njoo PM my
 
Back
Top Bottom