Mjadala: Ipi ni Sexual Fantasy yako?

Mjadala: Ipi ni Sexual Fantasy yako?

Mnakuwaga na sura mbovu nyie maneno mengi
Hii ni kweli, watu wenye fantasy za kuwehuka mara nyingi huwa wana MASURA MABAYA TENA YENYE KOMWE.

Huwezi kukuta mwanamke mzuri anataka kupasuliwa tigo huku kakunjwa mikono nyuma.

Hizi ni FANTASY ZA MASURA MABAYA ambao wanatamani sana kufidia yale ambayo hawawezi kuyapata katika maisha halisi.

MABICHWA KOMWE.
 
Hii ni kweli, watu wenye fantasy za kuwehuka mara nyingi huwa wana MASURA MABAYA TENA YENYE KOMWE.

Huwezi kukuta mwanamke mzuri anataka kupasuliwa tigo huku kakunjwa mikono nyuma.

Hizi ni FANTASY ZA MASURA MABAYA ambao wanatamani sana kufidia yale ambayo hawawezi kuyapata katika maisha halisi.

MABICHWA KOMWE.
Waambie mkuu nikisema mimi nongwa
 
Hii ni kweli, watu wenye fantasy za kuwehuka mara nyingi huwa wana MASURA MABAYA TENA YENYE KOMWE.

Huwezi kukuta mwanamke mzuri anataka kupasuliwa tigo huku kakunjwa mikono nyuma.

Hizi ni FANTASY ZA MASURA MABAYA ambao wanatamani sana kufidia yale ambayo hawawezi kuyapata katika maisha halisi.

MABICHWA KOMWE.
Rihanna ana komwe zuri tu mbona 🤔😁
 
Kwahiy cocastic unatabia kama za huyu dada [emoji2960][emoji2960][emoji2960]
Screenshot_20230331-102934.jpg
 
Ulete mrejesho bwana. Ila ata mie natamani nigegede demu wa jf sema dah kila nikitomgkza pm naambulia vibuti tuu
Kwa miaka 11 uliyokuwa hapa umeambulia 0 duuh 😂😂😂😂 inachekesha sana asee kuna watu wana miexi 6 washaopoa mademu humu 🤔 au ni ndumba mshana mpaka anaandikiwa thread kabisa 😂😂
 
Back
Top Bottom