Mjadala: Ipi ni Sexual Fantasy yako?

Mjadala: Ipi ni Sexual Fantasy yako?

Poa
Hakuna ukora(uporaji,kukamatwa na polisi)
Bei,kawaida ni kama shingapi za kibongo kwa bikra moja
Hakuna cha Polisi wala nini mkuu.

Nadhani wanakuwa washawahiwa chao, ni mazingira ambayo ni Hoteli, wanafika watu wenye fedha zao na kulikuwa na uwanja wa golf kuzugia.

Bei nichafu kabisa ni kama 2.5m za kibongo kwa kichwa!

Na unaweza kuchagua hata wawili ama watatu ukabikiri kama unataka kujiona bingwa mshindi.

Ukichukua zaidi ya mmoja unapewa "hati punguzo".

Halafu nilikuta ama nadhani mpaka sasa, kuna wizi mkubwa sana wa watoto nchini humo, hasa wa kike!
 
1: Threesome threesome ooohhh yani kila mpango wa kufanya ukikaribia kutiki lazma kuna kikwazo kinaibuka fuken.....ila kuna siku tu nitafanya ipo siku.

2: kufanya mapenzi huku kuna watu wawili au mmoja anatuangalia, oooh ipo siku itatokea. Nijitahidi kabla umri haujaenda watu wakadhani nimechanganyikiwa ni fantasy nipo nazo muda sasa
Huyo pembeni anayeshuhudia mnaweza kumkojoza hata kabla haijafika zamu yake.
 
HUNA AKILI WEWE! NA POLE SANA!

NDO MANA WANAZUONI WANASEMA SHOGA NA MNYAMA, MNYAMA ANA UMUHIMU KULIKO SHOGA.

ETI SONONA [emoji23]... KWELI MASHOGA HAYASTAHILI KUISHI KABISA DUNIA HII DAHH! WE OMBA NISIKUJUE.. NYIE NDO WATU WA KUWAPUNGUZA. BORA TUUE MASHOGA MAALBINO WABAKI KWAKWELI [emoji23]
Kwani unajihusisha na upunguzaji wa albino ndugu?
 
Back
Top Bottom