MLIMAWANYOKA
JF-Expert Member
- Oct 25, 2019
- 755
- 2,680
Kwa wale wapenda style za ajabu ajabu kama Amazon, kifuatacho hapo ataomba aweke kidole halafu mwishoni strapon dadeki
Si ndio namkula.. akinogewa ndo atajishughulishaKwa hiyo yeye anakuwa hajishughulishi na chochote unapambana mwenyewe kuiingiza kwenye K??
Usikute wewe ni kidumeSi ndio namkula.. akinogewa ndo atajishughulisha
SawasawaUsikute wewe ni kidume
Umewaza kama mimi.. Haiingii akilini mdada wa kike atamani kumla wa kiume. Halafu ufafanuzi wake hata haueleweki.. Eti jamaa awe hana Habari yy anajiweka.. Kwa namna yoyote ile ataliwa tu..Usikute wewe ni kidume
Aisha Aisha mbona waniangaisha ngaisha, usiku silali naangika ngaikaDuh! Najisikia kutapika wewe si kidume?
Namba 10 nicheki nikuelekeze chimbo
Hii ya kumla Demu huku mnatazama kwenye kioo Huwa inawapagawisha sana keMie bwana kufanya mapenzi huku nakuangalia kwenye kioo likubwa cha ukutani,ni hotel chache hukuta kiooo.basi wale wenye viooo kila mara naenda kwao tu.
MUNGU hakuumba nafsi yako na kuiwekea sexual fantasies. Hizo sexual fantasies ni mawazo machafu ya zinaa anayoyakaribisha mtu ndani ya akili zake yeye mwenyewe.Nafsi zetu tumepewa na Mungu, ni jinsi alivyotuumba hawezi akashangaa.
Anaanzaje kukikosoa kiumbe alichokiumba yeye? Alikosea ama?
Share chimbo hilo mkuuNamba 10 nicheki nikuelekeze chimbo
Pono zitawaharibu sana vijanaMimi nataka nije nifanye 3some na wasagaji
Nilishafanya 3some ila haikua kali nahisi ya wasagaji itabamba napenda kuona zile hekaheka yaani huyu analambwa hapa huyu unamsugua zinanitia stim sana
MUNGU hakuumba nafsi yako na kuiwekea sexual fantasies. Hizo sexual fantasies ni mawazo machafu ya zinaa anayoyakaribisha mtu ndani ya akili zake yeye mwenyewe.
MUNGU hakuumba malaya, wezi, wauaji, wafiranaji nk. Machafu yote wanayofanya wanadamu, wanafanya kwasababu ya kukataa kutenda mema waliyofundishwa na MUNGU.
Kila mwanadamu amepewa ndani yake uwezo wa kukataa au kukubali mabaya ikiwemo sexual fantasies. Ukisoma kile kitabu cha Mwanzo 4:7 imeandikwa; "..... dhambi ipo inakuotea mlangoni nayo inakutamani wewe, lakini yakupasa uishinde".
Vivyo hivyo na tamaa za kingono zipo tu, lakini yatupasa kuzishinda. Unapaswa kuzimiliki tamaa za mwili wako na siyo kuziacha tamaa za mwili wako zikakumiliki wewe. Ukiziacha tamaa za mwili wako zikakumiliki utaishia kufanya ngono mpaka na mbwa ili tu kutimiza tamaa za mwili.
Na ndiyo maana imetengwa siku ya hukumu, adhabu ya kifo cha milele kwa wakaidi na uzima wa milele kwa watiifu.
Ngaza hapo karibu mamy we sema tutafutane mi natimba chapu tuNganza utapita saa ngp? Lechelele wanataka kuwaletea lami
Sema mna vi gari vichache
Mimi nshakwambia nipo mkuyuni hapa njoo tupige three some nina demu uwa anasagana show inakua kama unavyopenda.Mimi nataka nije nifanye 3some na wasagaji
Nilishafanya 3some ila haikua kali nahisi ya wasagaji itabamba napenda kuona zile hekaheka yaani huyu analambwa hapa huyu unamsugua zinanitia stim sana
Napenda mwanamke ambae anaeleza hisia zake kwa uwazi, ukigeukia kwa wanajf nikumbuke nitakunya k na mknd mpaka upige vigeregereNkimaliza kwa rafiki nahamia kwa mwana jf..
Hata Sisi tunatamani pia.. tena tunatamani vibaya.. tunaogopa kuonekana malaya tu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
mhhhNapenda mwanamke ambae anaeleza hisia zake kwa uwazi, ukigeukia kwa wanajf nikumbuke nitakunya k na mknd mpaka upige vigeregere
Sent from my SM-A207F using JamiiForums mobile app
Hivyo situmii mkuuNapenda mwanamke ambae anaeleza hisia zake kwa uwazi, ukigeukia kwa wanajf nikumbuke nitakunya k na mknd mpaka upige vigeregere
Sent from my SM-A207F using JamiiForums mobile app