Ipi ilikuwa nafasi ya Juma Mwapachu ndani ya CCM?

Ipi ilikuwa nafasi ya Juma Mwapachu ndani ya CCM?

Acha hizo aisee. Huwezi kumfananisha Salim A. Salim na Juma Mwapachu. Tatizo lenu vijana wa leo mnajifanya mnaijua sana historia ya nchi hii.

PUMBAVU kabisa unaweza kunifananisha Dr. SALIM Na Mlevi huyo
 
Mwapachu kachangia nini cha maana kwenye taifa hili zaidi ya kuharibu kila nafasi aliyopewa kuingoza hebu acha mawazo mgando u can't compare Juma na Dr.Salim wanamichango miwili tofauti labda unaweza kujicompare nae wewe mwenyewe coz the same watu wa rombo wanavyokuona useless the same watu wa tanga wanamuona Juma useless.


Kama alikuwa anaharibu, kwa nini mliendelea kumpa nyadhifa zingine tena kubwa zenye kugusa maslahi ya taifa? Tatizo siyo la mtendaji bali ni la mwajili wake asiyejitambua wala kujua nini kinatakiwa kifanyike.

Aibu kwenu!.
 
Juma Mwapachu ni rafiki wa Lowassa kila mtu analijua hilo Bakari Mwapachu ni rafiki wa Kikwete,Juma siku zote anasafiria nyota ya Bakari ...Dr Salim hana mpango wowote wa kujitoa ndani ya CCM Kama angekuwa antamaa ya kujitoa angeshajitoa toka 2005 kipindi kile alichofanyiwa uhuni na Kikwete na rafikie Lowassa wakati kupitishwa nafasi ya uraisi kwa tiketi ya CCM.....Usipoteze muda wako kumsubiria Dr.Salim hatoki ng'o anakuja baada ya huyu ni kapi jingine ni yule mzee aliyeiuwa TTCL

Kidibwe hebu nipe nyadhia za waty wawili hao. Juma Mwapachu na Bakar mwapachu
 
Last edited by a moderator:
Kuna watu vichwa vigumu sana. Hivi wanaoitetea CCM wanakumbuka kwamba miaka 38 ya utawala wake bado. Maji shida, umeme shida, madawa hospitali hakuna, rushwa kila kona. Bado wanaiona ni ya jana jana, mbaya zaidi ni pale wanaposema ccm ni ile ile i thought kwa kusema hivyo mtakumbuka kuwa umeme tu umewashinda pamoja na kua na vyanzo vyote. Kwasasa tunategemea mitambo binafsi kuzalisha umeme ambao ni MW 382 wakati mahitaji ni MW 1780.
 
Hakuna hata moja alilo fanya, alikua mzigo kama Sumaye. Hivi kwanini mizigo tu ndio wanao ondoka CCM? Mpaka sasa hakuna hata mmoja wa kujivunia. Sumaye,masha,kababu kachawi na huu mzoga .
 
Bakari Mwapachu ndo alikuwa na mchango. Huyu Juma si chochote si lolote ni mpiga dili tu.
 
alikua unesco,akiwa huko alifanya maendeleo makubwa kuwahi kutokea,kabla hajawa katibu wa jumuia ya africa mashariki ambapo alihakikisha kuwa nchi hizo tatu zinafikia mapinduzi makubwa ya kiuchumi.....utendaji wake hauna mfano katika bara lote la africa

na alikuwa ccm ila hakuna kilichofanywa miaka hamsini hahahaha kweli ukawa humjui mnywa kiroba na phd holder wote sawa tu
 
Kuna watu vichwa vigumu sana. Hivi wanaoitetea CCM wanakumbuka kwamba miaka 38 ya utawala wake bado. Maji shida, umeme shida, madawa hospitali hakuna, rushwa kila kona. Bado wanaiona ni ya jana jana, mbaya zaidi ni pale wanaposema ccm ni ile ile i thought kwa kusema hivyo mtakumbuka kuwa umeme tu umewashinda pamoja na kua na vyanzo vyote. Kwasasa tunategemea mitambo binafsi kuzalisha umeme ambao ni MW 382 wakati mahitaji ni MW 1780.

Kinachouma ni kuona waliosababisha haya leo wanakuwa heroes, eti sababu wamehama. . . .. . . nchi hii itakaa na maumivu bado. . . .
 
Naomba kama hujui mchango wake kwa Taifa yeye na Dr.Salim basi ukae kimya.

Duu! naona wewe huufahamu mchango wa dr. Salim kabisa hadi unafikia hatua ya kumlinganisha na Mwapachu. Aisee jitahidi kumsoma vizuri dr. Salim historia yake.
 
Ni mmoja wa vijamaa vyenye mchecheto wa kutuuza hovyo hovyo kwenye jumuia ya Africa mashariki! Ni mmoja wa watu wengi wapuuzi ambao ukiwasifia sifa za kijingajinga kama kujua sana kimombo basi analewa na kukuachia mali zake upakue tani yako!
Kama mwenzie Kingunge 'ABSOLUTE POWER HAS CORRUPTED JUMA MWAPACHU ABSOLUTELY'!
NA HAWANA PUMZI YA KUBEBA KITABU CHA ZAMA MPYA!
 
Ni mmoja wa vijamaa vyenye mchecheto wa kutuuza hovyo hovyo kwenye jumuia ya Africa mashariki! Ni mmoja wa watu wengi wapuuzi ambao ukiwasifia sifa za kijingajinga kama kujua sana kimombo basi analewa na kukuachia mali zake upakue tani yako!
Kama mwenzie Kingunge 'ABSOLUTE POWER HAS CORRUPTED JUMA MWAPACHU ABSOLUTELY'!
NA HAWANA PUMZI YA KUBEBA KITABU CHA ZAMA MPYA!
....tena kwa uchawi wa kike tu. Acha Chezea tutsi.
 
Kwa maelezo yake tu humu jf, utaelewa kuwa alikuwa mwanamtandao. Hakuwa na nyadhifa rasmi ndani ccm. Kwa maelezo yake alipiga kambi Dodoma kusubiri Edo ateuliwe lakini alikatwa. Ndicho kilichomkimbiza. Aende tu.
 
Marehemu Bakari Mwapachu ndiyo mchango wake unajulikana kwa taifa ili.

Kweli kabisa. Huyu mwingine ni Mzee wa kujichibua na mkorogo tu. Mwanaye kamshinda kwa usengerema sengerema
 
Back
Top Bottom