Ipi ilikuwa nafasi ya Juma Mwapachu ndani ya CCM?

Ipi ilikuwa nafasi ya Juma Mwapachu ndani ya CCM?

Marehemu Bakari Mwapachu ndiyo mchango wake unajulikana kwa taifa ili.

Mkuu Bakari Mwapachu (mbunge mstaafu) wa Tanga mjini na aliyekuwa Waziri kwa vipindi viwili tofauti 2000-2010 mbona bado yuko hai hebu rekebisha post yako.
 
Juma Mwapachu anabebwa na jina baba yake na kaka yake yeye kama yeye hamna kitu.

Avoid mihemko na uwe Objective.
Hivi mtu anapendelewaje hadi kufikia nafasi ya Secretary General of EAC?
Basi kama ni hivyo ni vyeo vingapi vitakuwa vimetolewa kindugu huko serikalini?

Nimjuavyo Elder Mwapachu,
In EAC tulishuhudia alifanya kazi vizuri sana iliyotukuka,
Mtu mjinga huwezi kuongoza sekretariat ya EAC: Its complicated than you can ever imagine.( Ninyi Watanzania huku mnatuabisha sana mbele ya Wakenya)

Mara ya mwisho kuonana naye ilikuwa mwaka 2012 pale Diamond Jubilee Hall kwenye Tan-Prof iliyoandaliwa na retired Judge Mwaikasu na Dr.Massawe wa BoT.
Mzee Mkapa alikuwa mgeni rasmi; we had a conversation na alimsifia sana utendaji wake.
Sasa wewe unataka utuambie nini.

J.Mwapachu alishawahi kuwa mwanafunzi wa Mzee wangu mimi,
I recall alikuwa anamsifia sana as brilliant among his best students.

Raisi mstaafu amkubali halafu wewe OUT OF OBLIVION unataka kutuaminisha kwamba unamjua saaaaaana Mwapachu.

Give me a Break
 
Huwezi kumuamini mtu mzima anapaka nywele rangi kuwa nyeusi. ukawa ni bunch of crooks!
 
...( Ninyi Watanzania huku mnatuabisha sana mbele ya Wakenya)...
Inaonekana unajiona duni mbele ya wakenya. Zinduka na sio unakaa kulalamika tu 24/7. Huku wapi. Mbona unaongea kama limbukeni vile?
 
Huwezi kumuamini mtu mzima anapaka rangi kuwa nyeusi. ukawa ni bunch of crooks!
Yaani hawa jamaa wanatapatapa sana. Kila anayetoka CCM wanaamua kumsifia, hata kwa sifa asizostahili. Miaka yote hii takriban ishirini wameshindwa kutayarisha mgombea na wamebaki kuokoteza kila aina ya "gamba" linalodondoka toka chama tawala.
 
Last edited by a moderator:
Mwapachu nafasi yake niuchumia tumbo tu hanatofauti nambatia

Wewe binti inaelekea unakua mwili tu ila ubongo wako bado mdogo sana kama size ya kokwa la embe sindano. Kwa nafasi ambazo ccm ilimuamini mwapachu na kumuweka ni dhahiri kuwa walikuwa wanaujua mchango wake na nafasi yake, wewe unayebwata mtandaoni huku ndio huoni umuhimu wa huyo mzee. Kweli wewe ni fox maana akili zako unazijua mwenyewe
 
Wataondoka wengi sana tu, Subiri Magufuli aapishwe kuwa rais ndio mtaona mengi, sasa hivi bado mapema sana. Watakaobakia ni watu wa kufanyakazi hasa #HapaKaziTu
 
Baba yao ndiyo alikuwa TAA/TANU class mate, room mate, wa Nyerere walipokuwa wanasoma Makerere na walisoma tena Uingereza, alikuwa anaitwa Amza Mwapachu.

Huyu Juma hakuwa kichwa alikuwa anabebwa na jina la mzee na kaka yake Bakari.

..umetoa tuhuma nzito hapa.

..nasikitika kusema kwamba siyo za kweli.

..unaweza usiwe unakubaliana na Balozi.Mwapachu, lakini kusema siyo kichwa, au anabebwa na jina la Mzee wao na kaka yake Bakari unakuwa hujatutendea haki wasomaji wako.

..mimi ningeshauri kabla ya kutoa tuhuma nzito kama ulifanywa, at least ungetumia "gugo" ili kumjua vizuri huyo unayemtuhumu.

..Balozi.Mwapachu ametunukiwa na chuo kikuu cha Dsm shahada ya heshima udaktari wa sheria kutokana na mchango wake kwa chuo kikuu cha Dsm na Tanzania kwa ujumla. Pia Balozi.Mwapachu alikuwa ktk timu iliyoaandaa Tanzania vision 2025. Prof.Mark Mwandosya naye alitumikia ktk tume hiyo. sidhani kama Balozi.Mwapachu angeweza kufika hapo kwa kutegemea jina la Baba au kaka.

..CV ya Balozi.Dr.Juma Mwapachu hii hapa:


http://www.marketinginitiativesltd.com/docs/TMCC 2012 - BRIEF CV OF AMBASSADOR JUMA V.pdf

cc The Boss, Rungu, crabat
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom