Iphone8, nikiwasha data inaata sana moto shida ni nini?

Iphone8, nikiwasha data inaata sana moto shida ni nini?

Ilinunuliwa mwaka 2017… kivip nmepigwa?unajua wakat huo Ilikuwa bei gan!
Kwa sasahivi 2023 hii thamani yake sio laki 8 tena, hiko kitu futa kabisa kichwani mwako
 
Wandugu habar…/natumia iphone8 shida nayopata ni Mwamba nikiwasha data huwa unapata sana joto….tatzo inaweza kuwa nini wajuzi wa mambo… naomba msaada went
Endapo njia zote ambazo umepewa humu hazija leta matokeo chanya. Basi njia pekee ya kupunguza hilo tatizo ni hizi. Nathibitisha zimenisaidia pia wakati nikiwa na hilo tatizo.
1. Tumia Low Power Mode.
2. Turn off background refresh.
3. Hakikisha baada ya kumaliza kutumia app yeyote unaitoa kabisa. Usiiache ibaki background. (Hili ndiyo sababu kubwa ya Tatizo lako)
4. Pia, ingia kwenye setting, battery Health then angalia app gani inatimia charge sana. Kama matumizi yake ni Unnecessary basi unaweza punguza au kuifuta kabisa.

Kwa sasa simu yeyote chini ya Iphone 11 suala la kupata joto baada ya matumizi ya muda mrefu especially over streaming ni suala la kawaida.
 
Kwa sasahivi 2023 hii thamani yake sio laki 8 tena, hiko kitu futa kabisa kichwani mwako

Tusimbishie sana unajua nini? Kama ni ya us version tusikatae hakuna simu duniani zinabei kama za usa 7plus ya usa ukiletewa unanunua 8+ ya china huko.
 
Endapo njia zote ambazo umepewa humu hazija leta matokeo chanya. Basi njia pekee ya kupunguza hilo tatizo ni hizi. Nathibitisha zimenisaidia pia wakati nikiwa na hilo tatizo.
1. Tumia Low Power Mode.
2. Turn off background refresh.
3. Hakikisha baada ya kumaliza kutumia app yeyote unaitoa kabisa. Usiiache ibaki background. (Hili ndiyo sababu kubwa ya Tatizo lako)
4. Pia, ingia kwenye setting, battery Health then angalia app gani inatimia charge sana. Kama matumizi yake ni Unnecessary basi unaweza punguza au kuifuta kabisa.

Kwa sasa simu yeyote chini ya Iphone 11 suala la kupata joto baada ya matumizi ya muda mrefu especially over streaming ni suala la kawaida.

Umesahau azime location services
 
Endapo njia zote ambazo umepewa humu hazija leta matokeo chanya. Basi njia pekee ya kupunguza hilo tatizo ni hizi. Nathibitisha zimenisaidia pia wakati nikiwa na hilo tatizo.
1. Tumia Low Power Mode.
2. Turn off background refresh.
3. Hakikisha baada ya kumaliza kutumia app yeyote unaitoa kabisa. Usiiache ibaki background. (Hili ndiyo sababu kubwa ya Tatizo lako)
4. Pia, ingia kwenye setting, battery Health then angalia app gani inatimia charge sana. Kama matumizi yake ni Unnecessary basi unaweza punguza au kuifuta kabisa.

Kwa sasa simu yeyote chini ya Iphone 11 suala la kupata joto baada ya matumizi ya muda mrefu especially over streaming ni suala la kawaida.
Shukuran ndugu...nitalifanyia kazi
 
Tusimbishie sana unajua nini? Kama ni ya us version tusikatae hakuna simu duniani zinabei kama za usa 7plus ya usa ukiletewa unanunua 8+ ya china huko.
Asante Mkuu hii ni Iphone8 ya UK....
 
Back
Top Bottom