Iphone zenye line mbili zipo wadau

Iphone zenye line mbili zipo wadau

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Posts
2,252
Reaction score
839
Tangu Iphone zianze kutengenezwa kumekuwa na toleo la line moja tu hadi mwaka 2018 walipotoa Iphone XS yenye dual sim.

Mtaani kumekuwa na watu wengi wasijua hili na mara nyingi wanasema simu hizo ni fake jambo ambalo sio kweli hata kidogo.

Dhana hii inaweza kuwa inachangiwa sana na wengi wa watu kutumia Iphone za matoleo ya zamani sana kama Iphone 6 hadi X na wengine kuzoea kununua simu kutokea Ulaya au Marekani ambako Iphone za line 2 hazipatikani.

Iphone zenye line mbili zinapatikana kwenye masoko matatu tu duniani nayo ni China, HongKong na Macau.

Kwa taarifa zaidi pitia hii support page ya Apple inayozungumzia matumizi ya line mbili kwenye simu ya IPhone


Naambatanisha na picha kuonesha Iphone 12 Pro max yenye dual sim zinazofanya kazi hapa TZ


Karibuni

20211005_124133000_iOS.png


20211005_124204000_iOS.png
 
Tangu Iphone zianze kutengenezwa kumekuwa na toleo la line moja tu hadi mwaka 2018 walipotoa Iphone XS yenye dual sim.

Mtaani kumekuwa na watu wengi wasijua hili na mara nyingi wanasema simu hizo ni fake jambo ambalo sio kweli hata kidogo.

Dhana hii inaweza kuwa inachangiwa sana na wengi wa watu kutumia Iphone za matoleo ya zamani sana kama Iphone 6 hadi X na wengine kuzoea kununua simu kutokea Ulaya au Marekani ambako Iphone za line 2 hazipatikani.

Iphone zenye line mbili zinapatikana kwenye masoko matatu tu duniani nayo ni China, HongKong na Macau.

Kwa taarifa zaidi pitia hii support page ya Apple inayozungumzia matumizi ya line mbili kwenye simu ya IPhone


Naambatanisha na picha kuonesha Iphone 12 Pro max yenye dual sim zinazofanya kazi hapa TZ


Karibuni

View attachment 1963936

View attachment 1963937

Mkuu unasikiliziga nyimbo za huyo mtoto sio riziki[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Tangu Iphone zianze kutengenezwa kumekuwa na toleo la line moja tu hadi mwaka 2018 walipotoa Iphone XS yenye dual sim.

Iphone zenye line mbili zinapatikana kwenye masoko matatu tu duniani nayo ni China, HongKong na Macau.
Umeanzisha mjadala na kuufunga wewe mwenyewe

Kitu cha China na HongKong kinaweza kuwa hata na line nne😊

Iphone OG kabisa “designed by Apple in California” ina line moja tuu
 
Umeanzisha mjadala na kuufunga wewe mwenyewe

Kitu cha China na HongKong kinaweza kuwa hata na line nne😊

Iphone OG kabisa “designed by Apple in California” ina line moja tuu


Nilianzisha huu uzi kwa ajili ya kuwapa elimu watu

Na nimeweka hadi link hapo juu usome support page ya Apple juu ya Iphone zenye dual sim cards.

Sasa kama hadi umeweza kupost na haujasoma uzi na hujapitia link niliyoweka basi umeweza kutuonesha kipimo chako cha kufikiri

Asante
 
Kitu cha China na HongKong kinaweza kuwa hata na line nne😊

Iphone OG kabisa “designed by Apple in California” ina line moja tuu


Mkuu Consultant nakuomba upitie hapa tafadhali usome na uelewe


Kama lugha ni mtihani basi omba msaada hapo jirani wakusomee na kukupata tafsiri yake

Nadhani sihitaji kufafanua kuwa hiyo ni authentic page ya Apple.

Karibu kwa mjadala zaidi
 
Back
Top Bottom