iphone 5s yaleak baadhi ya features. Next generation apple smartphone

iphone 5s yaleak baadhi ya features. Next generation apple smartphone

2achane na hlo pia nina swala lngne la msingi hv camera quality ya cmu inavyokuwa nzuri na vi2 vngne kaa hvyo,compliments apewe nani manufacturer wa cmu i.e htc,sony,samsung au aliyetengeneza os ambaye ktk hzocmu nilizotaja ni android

anapewa manufacture wa simu. Mfano kambi yako unayoipenda ya android mwenye camera nzuri ni sony pekee hao wengine ndo walipuaji hasa htc.

Os inakuja play part kwenye feature za hio camera sasa kuna vitu kama panorama, lens apps, na vifananiavyo ndo vinakua determined na os.

Kama ingekua os ndo inadetermine quality basi simu zote za android zingekua na picha quality moja.
 
co kweli mkuu kwenye brigtness hapo mim nakataa coz unaweza kuadjust vile unavyotaka kulingana na preference yako na mahali ulipo mim natumia sony xperia tipo dual with android version 4.2 na camera megapixel 3.2 ila picha zake ni nzuri balaa kama nimetumia digital vle sasa unavyoniambiahyo nokia yako imemzd sg3 kwa quality ya camera nakuwa kama cjakuelewa hv.

ninaposema brightness namanisha umeeka hadi mwisho then eneo ulipo ni direct sun
 
Toka huko mimi natumia Note 2 inafanya kila kitu yaani asikudanganye mtu. Samsung android ni noma

Sent from my GT-N7100 using Tapatalk 2

usiseme inafanya kila kitu wakati 2gb na quad core inapitwa efficiency na 1gb dual core ya lumia 920.

Hebu iangalie simu yako ukitoa uwezo wa kulauch apps ina nini cha ziada? Ngoja nkupe difference kidogo za hiyo simu na lumia 920

-kioo cha note ni cha kawaida kinasense kwa kidole tu wakati kioo cha lumia 920 kinakubali gloves na kila kitu hadi vijiko na kucha

- ukiwa na note utachaji kama simu nyengine lumia 920 ina wireless charge

-ukiwa na lumia 920 utapata rich recording kwenye makelele upate qualitu nzuri samsung ni noise friend kawaida yake kukupa voice mbaya kwenye makelele

-lumia 920 ina pureview yenye floating lens ikitoa picha nzuri hasa lowlight kuliko simu yoyote duniani even digital camera note ni camera ya kawaida

-lumia 920 inakuja na eXclusive apps kama citylens, nokia maps, photo beamer na apps kama 20 zaidi ambazo ni usefull ambazo huzipati kwenye note

-lumia ina os nzuri ambayo ni responsive na smooth bila lags note ina os ambayo hata utumie 64 core inalag tu

mkuu hapa naeza nkakesha kukupa vitu unavomisi kwenye note yako bora kanunue samsung ativ kidogo utafaidi.
 
Yaani Mkuu, acha kabisa wewe tatizo umekalili unajua simu inapaswa ikurahisishie kazizako zote na system 2 na s3 ni simu ambazo zinfandel zaidi ya mtu anavyotegemea na a siku ambience mtu simu ni speed, battery na inexorably wa kufanya kazi zaidi ya moja.

Sent from my GT-N7100 using Tapatalk 2
 
Mbona mimi Nokia ya tochi inamwanga wakutosha au zenu zina matatizo??😛layball:
 
usiseme inafanya kila kitu wakati 2gb na quad core inapitwa efficiency na 1gb dual core ya lumia 920.

Hebu iangalie simu yako ukitoa uwezo wa kulauch apps ina nini cha ziada? Ngoja nkupe difference kidogo za hiyo simu na lumia 920

-kioo cha note ni cha kawaida kinasense kwa kidole tu wakati kioo cha lumia 920 kinakubali gloves na kila kitu hadi vijiko na kucha

- ukiwa na note utachaji kama simu nyengine lumia 920 ina wireless charge

-ukiwa na lumia 920 utapata rich recording kwenye makelele upate qualitu nzuri samsung ni noise friend kawaida yake kukupa voice mbaya kwenye makelele

-lumia 920 ina pureview yenye floating lens ikitoa picha nzuri hasa lowlight kuliko simu yoyote duniani even digital camera note ni camera ya kawaida

-lumia 920 inakuja na eXclusive apps kama citylens, nokia maps, photo beamer na apps kama 20 zaidi ambazo ni usefull ambazo huzipati kwenye note

-lumia ina os nzuri ambayo ni responsive na smooth bila lags note ina os ambayo hata utumie 64 core inalag tu

mkuu hapa naeza nkakesha kukupa vitu unavomisi kwenye note yako bora kanunue samsung ativ kidogo utafaidi.

kidogo unaniconvince la hyo wireless charging ni habar nyngne nawapen big up nokia,na hyo photo beamer ndio ki2 gan kama unaweza kuelezea kuliko ku2tajia 2 coz hata mim ninaweza kukutajia za android ambazo hata huzijui
 
kidogo unaniconvince la hyo wireless charging ni habar nyngne nawapen big up nokia,na hyo photo beamer ndio ki2 gan kama unaweza kuelezea kuliko ku2tajia 2 coz hata mim ninaweza kukutajia za android ambazo hata huzijui

photo beamer ni apps mpya ya nokia exclusive kwenye windows phone 8 ambayo inashare vitu kwenye simu na tv zenye uwezo wa net.

Mfano tuseme we ni mwalimu unafanya presentation utakua tu na nokia yako na tv kubwa au projector ukutani then bila kuvigusa ukiwa na simu utaanza kushusha slide na kuelekeza watu kwa vitu ambavyo umeviandaa ndani ya simu.
 
Fungua link hiyo. Nokia Lumia 920 vs Samsung Note II - Our Analysis

Sent from my GT-N7100 using Tapatalk 2

hahaha nimeangalia hio comparison nimecheka hadi basi. Yani google na apple wana kazi nzuri sana ya kununua blogs na website sema mwenyewe hio comparison ni fair?

Maana walichofanya hao jamaa wamechukua feature za note wakazilinganisha na za nokia lumia 920 then zile za nokia wakafanya kama wamesahau vile au haziexist huu ni upotoshaji kwa website kubwa kama hiyo ndio maana skuhizi zinakimbiwa.

Screen wameipa note wat a shame note ina screen ya kawaida kamuulize mtu yoyote anaejua mambo ya gadget lazima ataipa lumia 920 sababu ina mambo yafuatayo

- screen yake inagusika na kitu chochote
-ina higher refresh rate 2.5 faster kuliko note kujua hili scroll haraka haraka simu inayoonyesha blur kubwa imeshindwa
- screen ya nokia ina clear black technology ambayo inaonyesha vitu clear hata kuwe na jua

web browser wamesema hawana information is it true kweli? Hizo simu hazina browser?
Moja kati ya website inayo penda android ni gsmarena lakini benchmark zao zinaonyesha internet explorer ipo faster kuliko browser yoyote ya simu.

Lol for the first time in my life nimeona comparison ya simu bila kucompare camera wako afraid hawajaitaja popote. Camera ni kitu muhimu sana wanajua pureview its rock duniani.

Mkuu skuizi nachoka hadi kuandika lakini kama upo honesty utaona mwenyewe hio review sio fair vitu vingi vya lumia havijaekwa hapo vingi sana zaidi ya 15 wameselect vichache ambavyo note inavyo ndo wakafanya comparison
 
kidogo unaniconvince la hyo wireless charging ni habar nyngne nawapen big up nokia,na hyo photo beamer ndio ki2 gan kama unaweza kuelezea kuliko ku2tajia 2 coz hata mim ninaweza kukutajia za android ambazo hata huzijui

photo beamer ni apps mpya ya nokia exclusive kwenye windows phone 8 ambayo inashare vitu kwenye simu na tv zenye uwezo wa net.

Mfano tuseme we ni mwalimu unafanya presentation utakua tu na nokia yako na tv kubwa au projector ukutani then bila kuvigusa ukiwa na simu utaanza kushusha slide na kuelekeza watu kwa vitu ambavyo umeviandaa ndani ya simu.
 
battery life ndogo sana kwa android phones. 12 hrz maximum kwa my phones.
 
Wewe ni mbishi nnachojua nikwamba android ni balaa especial ikiwa Ndani ya Samsung maana inafanya kila kitu picha ina option nyingi sana kuliko hiyo lumia

Sent from my GT-N7100 using Tapatalk 2
 
Wewe ni mbishi nnachojua nikwamba android ni balaa especial ikiwa Ndani ya Samsung maana inafanya kila kitu picha ina option nyingi sana kuliko hiyo lumia

Sent from my GT-N7100 using Tapatalk 2

unajua android ni balaa bila kureason sio? Endelea tu kubelive

for ur information nokia lumia 920 imetoka november marekani na december nchi nyengine haina hata miezi miwili lakini tayari imebeba tuzo kibao za phone of the year ikizibwaga iphone 5, samsung galaxy s3 na note kipenz chako fuata link hizo ujionee


tuzo za gizmodo hizo hapo

Gizmodo Awards 2012: Mobile Phone Of The Year | Gizmodo Australia.

Phonearena nao hawakua nyuma kwenye award zao za best inovation pureview technology ikashinda cheki hapa

PhoneArena Awards 2012: Best Innovation
 
Wewe ni mbishi nnachojua nikwamba android ni balaa especial ikiwa Ndani ya Samsung maana inafanya kila kitu picha ina option nyingi sana kuliko hiyo lumia

Sent from my GT-N7100 using Tapatalk 2

Kuhusu suala la camera ndugu usiseme kabisa lumia khabari nyingine. Na hiyo lumia 920 laiti kama ingekuwa imetengenezwa na apple nahisi wangeongea sana na ingeuzwa sana sana sana maana ina features ambazo ni za kipekee yani almost kila feature yake ni new feature. Sa ukiongeza ni hiyo WP8 ambayo imeamua kuwa tofauti na live tiles na mi kila kitu, s3 itakuwa mtoto na usisahau katika software za ofisini kama word processing kazi za kawaida za kila siku nah one like microsoft sasa hapo wategemea nini...
 
dah mi ctak kuwa conservative,ila naanza kukuamini na nokia yako,cwez kucoment sana coz cjawah 2mia window phone bt niko mbioni kuipata nikijiridhisha nitakurudia.ilapia hongera kwa kuwa muelewa na updated wa vi2 ving kuhusu nokia namengneyo.
 
dah mi ctak kuwa conservative,ila naanza kukuamini na nokia yako,cwez kucoment sana coz cjawah 2mia window phone bt niko mbioni kuipata nikijiridhisha nitakurudia.ilapia hongera kwa kuwa muelewa na updated wa vi2 ving kuhusu nokia namengneyo.

same here nimetumia wp7.5 haijanivutia kivile ila nairecomend kwa wasio na matumizi mengi maana ipo smooth. Nasubiria nokia 620 itoke niitest hio wp8
 
Ndugu zangu watu wengi wanasifia S3 lakini iPhone noma, toka Niache tumia Sony Ericsson V63 (2008) kwenda iPhone mpaka leo hii moto mdundo


Sent from my Nokia 8310 using Tapatalk
 
Sijaona cha maana mnachobishania, hizi smartphones sku hizi nyingi ni nzuri tu, processor kubwa, battery life wanajitahidi, screen resolution, lightness, camera quality, na durability ndiyo misingi inayojenga most ya smartphones. Then comes the software part. All in all inabaki kwa mtumiaji kuchagua kulingana na upendeleo wake. Mimi siku zote natumia iPhone, ilvotoka 4s nlinunua mbili kwa ajili yangu na mkewangu, yeye hakuipenda kabisa iPhone, ikabidi nimnunulie galaxy sIII ambayo anaipenda vibaya mno, wakati huo mimi nikishika simu yoyote ya android siionei maana! Hakuna simu ambayo ni "the best"!
 
same here nimetumia wp7.5 haijanivutia kivile ila nairecomend kwa wasio na matumizi mengi maana ipo smooth. Nasubiria nokia 620 itoke niitest hio wp8
kumbe walikuwa na wp7.5 hihi haya bwana ngoja nideclare interest mim binafsi nokia zcpend coz walikuwa hawabadiliki na mitechnology yao bt ila microsoft nawakubal labda nitawapenda tena ngoja niishike mkononi
 
Back
Top Bottom