iphone 5s yaleak baadhi ya features. Next generation apple smartphone

iphone 5s yaleak baadhi ya features. Next generation apple smartphone

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Posts
32,278
Reaction score
44,414
Kabla iphone 5 haijaisha ladha tayari kumeshaanza rumours nyengine za iphone 5s je kunani apple?

Leo asubuhi nilikua napitia habari fulani theverge walikua wameandika kua polisi nchini australia wametoa warning la kuwa makini pindi watu wanapotumia maps za apple maana kuna watu walikua wanaenda tembelea mbuga za wanyama wakajikuta wamepotea kilomita 70 deep eneo lenye joto nyuzi 46 kama sio kijiji kimoja kilichopo eneo hilo jamaa wangeweza poteza maisha.

Ndipo jamaa mmoja alicoment picha moja funny sana kuwa dunia kwa muono wa watu ipo duara au kama hivi
HelloWorld.jpg


lakini kutokana na muono wa apple dunia ipo hivi

Apple-Maps.jpg


je why hadi imefikia huku? Jibu ni rahisi tu iphone 5 imefeli na kurudisha nyuma sana reputation ya apple na iphone kwa ujumla.

Na wao kuliona hilo wamereact fasta na tayari leaks zimeanza kutoka na baadhi ya nlizozisoma ni hizi.

multiple colors
iphone 5s tofauti na wenzake wa nyuma itaanza kutoka rangi tofauti na nyeusi na nyeupe so hapa tutegemee rangi kama nyekundu cyan na njano ziwepo

hd screen
pia kuna rumours kua itasuport full hd katika 1080p na kua na pixel per inch 400 other rumors zinasema camera ndo itasuport full hd

battery
tetesi zinaendelea wamepanga kuimprove battery ili ikae na chaji sana kuliko ya sana sjui itakua bigger au better

kusupport nfc

kwa wasiojua nfc kirefu chake ni near field communication ni technology kama bluetooth inayoruhusu device kushare vitu vikiwa karibu. Hii kitu tayari ipo kwa manufacture kama nokia na samsung na apple naona nao wanafuatia.

Je apple ataweza kurekebisha makosa yake kwenye iphone 5s?
 
Kabla iphone 5 haijaisha ladha tayari kumeshaanza rumours nyengine za iphone 5s je kunani apple?

Leo asubuhi nilikua napitia habari fulani theverge walikua wameandika kua polisi nchini australia wametoa warning la kuwa makini pindi watu wanapotumia maps za apple maana kuna watu walikua wanaenda tembelea mbuga za wanyama wakajikuta wamepotea kilomita 70 deep eneo lenye joto nyuzi 46 kama sio kijiji kimoja kilichopo eneo hilo jamaa wangeweza poteza maisha.

Ndipo jamaa mmoja alicoment picha moja funny sana kuwa dunia kwa muono wa watu ipo duara au kama hivi
HelloWorld.jpg


lakini kutokana na muono wa apple dunia ipo hivi

Apple-Maps.jpg


je why hadi imefikia huku? Jibu ni rahisi tu iphone 5 imefeli na kurudisha nyuma sana reputation ya apple na iphone kwa ujumla.

Na wao kuliona hilo wamereact fasta na tayari leaks zimeanza kutoka na baadhi ya nlizozisoma ni hizi.

multiple colors
iphone 5s tofauti na wenzake wa nyuma itaanza kutoka rangi tofauti na nyeusi na nyeupe so hapa tutegemee rangi kama nyekundu cyan na njano ziwepo

hd screen
pia kuna rumours kua itasuport full hd katika 1080p na kua na pixel per inch 400 other rumors zinasema camera ndo itasuport full hd

battery
tetesi zinaendelea wamepanga kuimprove battery ili ikae na chaji sana kuliko ya sana sjui itakua bigger au better

kusupport nfc

kwa wasiojua nfc kirefu chake ni near field communication ni technology kama bluetooth inayoruhusu device kushare vitu vikiwa karibu. Hii kitu tayari ipo kwa manufacture kama nokia na samsung na apple naona nao wanafuatia.

Je apple ataweza kurekebisha makosa yake kwenye iphone 5s?
Hahahaha dunia ya apple iko poa mbaya hahaha.Nafikiri they are working on it hvyo iphone 5s itakua poa..
 
Wanatia huruma sana

Sent from my GT-N7100 using Tapatalk 2
 
android ndiyo mpango mzma au unaniambiaje mzee wanokia chif mkwawa
 
hii iphone 5s isipo meet expectation za watu nadhani ndiyo utakuwa mwisho wake kama RIM. sema na yeye ana tamaa za kufanya kila kitu si angeendelea na google maps tu
 
Jolla una taarfa zao mkuu?

jolla washazindua os yao nafkiri november 23 ilikua na kuna demo za nokia 950 na n9 zinarun jola ya ukweli sana nimeipenda na itarun apps zote za android so apps so shida tena. Nafkiri january mwakan simu zao zitaanza kutoka.
 
kwangu mimi never,

ngojeni cheap wp zinakuja

haya bwana anti-android nahs gugo wamebakiza ki2 kimoja nacho ni kuweza kuupgrade os kama za kwenye apple akifanikiwa kufanya hvyo 2 basi wote mtaipenda android
 
kwa bahati mbaya ckuwahi kushika wala kui2mia samsung galaxy s 3 bt jana nilipata bahati hyo,yaani ile cmu ina kila ki2 kweli ile ni designed 4 humans I love it.
 
kwangu mimi never,

ngojeni cheap wp zinakuja

haya bwana anti-android nahs gugo wamebakiza ki2 kimoja nacho ni kuweza kuupgrade os kama za kwenye apple akifanikiwa kufanya hvyo 2 basi wote mtaipenda android
 
kwa bahati mbaya ckuwahi kushika wala kui2mia samsung galaxy s 3 bt jana nilipata bahati hyo,yaani ile cmu ina kila ki2 kweli ile ni designed 4 humans I love it.

nimeitumia sana mimi nothing new android ni vita vya specs na app launcher basi hawana la ziada. Tafuta nokia yako kama ya laki kadhaa iwe inatumia belle mfano nokia 700 au 808 usichukue king wao lumia 920 then chagua samsung yoyote kubwa kama samsung galaxy s3 au note then fanya yafuatayo

-nenda sehemu yenye makelele kama show za music rekodi kwa simu zote mbili halafu baadae uje uplay utashangazwa na samsung walivo na quality mbovu

-zunguka juani toa simu yako utashangazwa na brightness ndogo

-leo nimefanya comparison ya nokia 700 na samsung sg3 ya camera still 700 inatoa picha nzuri zaidi japo different ya bei ni kama laki 8

wanachoringia android ni apps tu lakini simu zao nyingi ni za kulipua sana
 
nimeitumia sana mimi nothing new android ni vita vya specs na app launcher basi hawana la ziada. Tafuta nokia yako kama ya laki kadhaa iwe inatumia belle mfano nokia 700 au 808 usichukue king wao lumia 920 then chagua samsung yoyote kubwa kama samsung galaxy s3 au note then fanya yafuatayo

-nenda sehemu yenye makelele kama show za music rekodi kwa simu zote mbili halafu baadae uje uplay utashangazwa na samsung walivo na quality mbovu

-zunguka juani toa simu yako utashangazwa na brightness ndogo

-leo nimefanya comparison ya nokia 700 na samsung sg3 ya camera still 700 inatoa picha nzuri zaidi japo different ya bei ni kama laki 8

wanachoringia android ni apps tu lakini simu zao nyingi ni za kulipua sana

hivi mkuu nokia wanajua kazi unayoifanya hapa?wanajua promo unalopiga hapa jf? Mkuu hakika unafaa kuajiriwa na nokia,mapaka hapa tu wanatakiwa wakupe kamisheni.
 
nimeitumia sana mimi nothing new android ni vita vya specs na app launcher basi hawana la ziada. Tafuta nokia yako kama ya laki kadhaa iwe inatumia belle mfano nokia 700 au 808 usichukue king wao lumia 920 then chagua samsung yoyote kubwa kama samsung galaxy s3 au note then fanya yafuatayo

-nenda sehemu yenye makelele kama show za music rekodi kwa simu zote mbili halafu baadae uje uplay utashangazwa na samsung walivo na quality mbovu

-zunguka juani toa simu yako utashangazwa na brightness ndogo

-leo nimefanya comparison ya nokia 700 na samsung sg3 ya camera still 700 inatoa picha nzuri zaidi japo different ya bei ni kama laki 8

wanachoringia android ni apps tu lakini simu zao nyingi ni za kulipua sana

Toka huko mimi natumia Note 2 inafanya kila kitu yaani asikudanganye mtu. Samsung android ni noma

Sent from my GT-N7100 using Tapatalk 2
 
nimeitumia sana mimi nothing new android ni vita vya specs na app launcher basi hawana la ziada. Tafuta nokia yako kama ya laki kadhaa iwe inatumia belle mfano nokia 700 au 808 usichukue king wao lumia 920 then chagua samsung yoyote kubwa kama samsung galaxy s3 au note then fanya yafuatayo

-nenda sehemu yenye makelele kama show za music rekodi kwa simu zote mbili halafu baadae uje uplay utashangazwa na samsung walivo na quality mbovu

-zunguka juani toa simu yako utashangazwa na brightness ndogo

-leo nimefanya comparison ya nokia 700 na samsung sg3 ya camera still 700 inatoa picha nzuri zaidi japo different ya bei ni kama laki 8

wanachoringia android ni apps tu lakini simu zao nyingi ni za kulipua sana

hivi mkuu nokia wanajua kazi unayoifanya hapa?wanajua promo unalopiga hapa jf? Mkuu hakika unafaa kuajiriwa na nokia,mapaka hapa tu wanatakiwa wakupe kamisheni.
 
Yaani hapa nipo naperuzi JF at the same time am watching the cold play


Sent from my GT-N7100 using Tapatalk 2
 

Attachments

  • uploadfromtaptalk1355326352798.jpg
    uploadfromtaptalk1355326352798.jpg
    54 KB · Views: 60
nimeitumia sana mimi nothing new android ni vita vya specs na app launcher basi hawana la ziada. Tafuta nokia yako kama ya laki kadhaa iwe inatumia belle mfano nokia 700 au 808 usichukue king wao lumia 920 then chagua samsung yoyote kubwa kama samsung galaxy s3 au note then fanya yafuatayo

-nenda sehemu yenye makelele kama show za music rekodi kwa simu zote mbili halafu baadae uje uplay utashangazwa na samsung walivo na quality mbovu

-zunguka juani toa simu yako utashangazwa na brightness ndogo

-leo nimefanya comparison ya nokia 700 na samsung sg3 ya camera still 700 inatoa picha nzuri zaidi japo different ya bei ni kama laki 8

wanachoringia android ni apps tu lakini simu zao nyingi ni za kulipua sana
co kweli mkuu kwenye brigtness hapo mim nakataa coz unaweza kuadjust vile unavyotaka kulingana na preference yako na mahali ulipo mim natumia sony xperia tipo dual with android version 4.2 na camera megapixel 3.2 ila picha zake ni nzuri balaa kama nimetumia digital vle sasa unavyoniambiahyo nokia yako imemzd sg3 kwa quality ya camera nakuwa kama cjakuelewa hv.
 
2achane na hlo pia nina swala lngne la msingi hv camera quality ya cmu inavyokuwa nzuri na vi2 vngne kaa hvyo,compliments apewe nani manufacturer wa cmu i.e htc,sony,samsung au aliyetengeneza os ambaye ktk hzocmu nilizotaja ni android
 
If you want to get bored, use android! Niliichukua S2 na kuanza kuicheki cheki, dam.n sijaona chochote kizuri na cha kuvutia, yani simu unaichukua kisha unaieka chini apo apo mana hujui cha kufanya asa
 
Back
Top Bottom