Iphone 12 Imevunja record ya Mauzo (Sold out)

Iphone 12 Imevunja record ya Mauzo (Sold out)

Hizo ndio donor country sasa.

Sure , Kwa Faida ya laki mbili kila simu ukiuza unit mil 20 unakuwa na tril 4 profit. Sasa imagine iPhone 6 jamaa waliuza zaidi ya 200 mil. Kampuni kama hii ikiwa nchini kwako lazima utambe sana

Sisi wacha tuendelee kuchimba dhahabu na kulima mahindi na alizeti.

IMG_0172.jpg
 
Katika watu milioni 80 wabongo 4 tu ndiyo wamepreorder. Wa kwanza Deo Kisandu, Nabii Tito, Askofu Rashid na Bilali Mashauzi.

Wengine wanasubiri za Makumbusho.
wabongo wamo mkuu
 
Watatoa matoleo mapya na kujaza mikamera kila pembe ila mi mtanikuta nimetata pale pale mliponiacha na MTK yangu
 
Sure , Kwa Faida ya laki mbili kila simu ukiuza unit mil 20 unakuwa na tril 4 profit. Sasa imagine iPhone 6 jamaa waliuza zaidi ya 200 mil. Kampuni kama hii ikiwa nchini kwako lazima utambe sana

Sisi wacha tuendelee kuchimba dhahabu na kulima mahindi na alizeti.

View attachment 1610005

Kodi ya kutosha hapa [emoji28]
 
Watatoa matoleo mapya na kujaza mikamera kila pembe ila mi mtanikuta nimetata pale pale mliponiacha na MTK yangu
Ukipata hela siku utaachana na huo uchafu karibu ulimwengu wa Apple mambo ya android has stopped utayasahau mambo ya kuwasha data na simu kuganda for a while utasahau
 
Back
Top Bottom