Ipe maneno hii picha

BRO LEE

JF-Expert Member
Dec 25, 2011
767
500
Dr na mbowe, Dr JK anamwambia" we bwana kuna wakati unakuwa na point sana na una hekima, unajua ishu nyingine ni kuzungumza kwa ustarabu mana upinzani si kupinga kila kitu"
 

Mkirua

JF-Expert Member
Sep 9, 2010
5,656
1,225
Bilal na Mamvi
...Kwakweli bunge linapaswa likuombe radhi.
 

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
53,128
2,000
Mamvi: Jimboni kwangu kuna kisima kinahitaji kuzinduliwa, vipi lini uko fit kuja?

Dinho: Unauliza ndevu kwa Osama, anytime we nishtue tu nitakuja, tena hata msiandae mkasi maana ninao wangu spesho wa kufanyia uzinduzi tu...
 

Mchochezi

JF-Expert Member
Feb 29, 2012
8,283
2,000
Mamvi: Jimboni kwangu kuna kisima kinahitaji kuzinduliwa, vipi lini uko fit kuja?

Dinho: Unauliza ndevu kwa Osama, anytime we nishtue tu nitakuja, tena hata msiandae mkasi maana ninao wangu spesho wa kufanyia uzinduzi tu...
kwi kwii kwiii eti dinyo
 

Criss

JF-Expert Member
Mar 19, 2011
823
195
JK-Mbowe jk_Dah.. siku ile mlitaka kutoka tena nini ?Mbowe —Oooh no ila kit I kama kingeendelea kuleta ukinu vijana walishaamua tofatuti.

Mamvi- Dino _Mamvi aagh..jamaa mbona simsomi poa hapo aisee au mikwara ya ukawa ishaanza kumtia wenge nini? Mwambie mimi sio boya akinichukulia poa minitamwaga ugali oooh ...kwanza Bilali kanipigia juzi tu nikamwambia atulie kwanza ....-Dino...hahahahaaa usifike huko bhana sio ajabu jamaa wanayajenga kuhusu ESCROW we siuliona mzigo ukivyokaa vibaya ule ukifanya masihara ESCROW inaweza kuathiri hata ndoto yako aisee.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Thread starter Similar threads Forum Replies Date
Cicadulina Ipe maneno matatu katuni hii Jamii Photos 10
patience96 Ipe Maneno Picha Hii! Jamii Photos 2
Mkokaa Ipe maneno picha hii Jamii Photos 42
Tulimumu Ipe maneno picha hii hii Jamii Photos 25
LUGWA Ipe maneno Katuni hii Jamii Photos 7

Similar threads

Top Bottom