Ipatie Maneno hii Picha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ipatie Maneno hii Picha

Discussion in 'Jamii Photos' started by Power G, Mar 25, 2012.

  1. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,889
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Unafikiri hapa haya magamba magumu yanaelezana nini? Kazi kwako!
    Magamba magumu.jpg
     
  2. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 728
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kuna sura ukiziona mawazo yote yana paa kwa jinsi ulivo na hasira kali juu yao. Hawa wapo katika hili kundi.
     
  3. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,792
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    hapa ni sura ya mbuzii tu hamna kujivua gamba
     
Loading...